Unamjua Mrithi wa Ananilea Nkya? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unamjua Mrithi wa Ananilea Nkya?

Discussion in 'Jamii Photos' started by The Pen, Aug 28, 2012.

  1. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Valerie Msoka (kushoto). Ataiweza kazi ya mtangulizi wake chini ya chokochoko za katibu muhutasi wake, Bahati Mhaville?!
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,596
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    what the f is this.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,588
    Trophy Points: 280
    Was this necessary?!
     
  4. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Did it touch your nerve?
     
  5. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,988
    Likes Received: 12,499
    Trophy Points: 280
    Mkuu the Pen, watu humu hawamjui who is Ananilea Nkya na anafanya nini?.
     
  6. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 4,096
    Likes Received: 902
    Trophy Points: 280
    Ndiyo nini hii?
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,596
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Really??!!
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,596
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    I am not looking for a job in here!
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wamekataaaaa!!!!!!
     
  10. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Labda baadhi yao. Anyway, ni Mkurugenzi wa TAMWA. Na huyu M/s Msoka alishawahi kuwa mtangazaji wa BBC.
     
  11. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,635
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Mbona watu wadogo sana kuwajadili hapa
     
  12. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,571
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Unafikiri kila mtu anafuatilia yanayotokea mabibo?
    Ananilea Nkya amejishushia sana heshima kwa matendo yake ya hivi karibuni!!!
     
  13. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 12,518
    Likes Received: 3,984
    Trophy Points: 280
    ooh!kumbe JF ni sehemu ya kujadili wakubwa tuu.sikuwa nalifahamu hilo.
     
  14. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,325
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    good-riddance. Its time for TAMWA to redifine itself and come to terms with its core functions and purpose, among which, to promote and safeguard the welfare of female journalists. Its a heavy burden but You have my trust Valerie!
     
  15. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,988
    Likes Received: 12,499
    Trophy Points: 280
    Thanks but you should have said more.
     
  16. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,580
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    i thought TAMWA ni chama cha wanaharakati wa kike kumbe ni cha waandishi wa habari wa kike!!! :majani7:
     
  17. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,256
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hope the pen ni 'the pencil' kwa namna anavyoandika. Unatafuta miguu, tumbo na kichwa cha anayosema hupati! Pasco hebu msaidie namna ya kushika pen ili mwandiko usomeke. Yawezekana mawazo yake ni mema sana lakini namna ya kuyawasilisha ndiyo issue
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,588
    Trophy Points: 280

    Well i am. Enjoy ur game dude!:flypig:
     
  19. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huoni kwamba kuomba kwako msaada kunadhihirisha udhaifu wako? Kwanini usifanye hivyo wewe mwenyewe?
     
  20. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,663
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Naona maluweluwe, sijaelewa kitu.
     
Loading...