Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unamfahamu yeyote ambaye ni jf member?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by fabinyo, Nov 5, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,080
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nimekuwa nasoma threads mbalimbali za members hapa jf,jinsi watu tunavyojadili huwa naona kuna wengine wanafahamiana physically!hii imenisukuma kuuliza hilo,mimi binafsi simfahamu yeyote hata kama tukikutana kwa sababu wengi humu tunatumia majina fekiiiiii!nakufahamu wewe tu hapa mtandaoni,je wewe unamfahamu nani na nani?
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,072
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Mie nakufahamu ww tu. Na natamani usinifahamu kabisa.
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kama humfahamu zitto,slaa,kitila mkumbo na nape utakuwa una matatizo!!!
     
  4. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    M waiting... Hope to get very interesting answers ...!!
     
  5. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,080
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    duh,majibu yako huwa nayapenda sana,kama mtu wa hasira unaweza pasuka,hahahaaa!!poa poa king'asti wetu,usijali sintokufahamu!asante
     
  6. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Simfaham MOD na wewe unayesoma hii post.
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    I believe with time lazima itatokea ufahamu watu, lakini interaction kati ya members tu hujenga kutaka kuonana... Sio kwa kulazimisha mazoea, haya mambo huenda ka vile river inavofuata mkondo wake.... Mnazoeana then with time inakuja interest ya kutaka kujua mhusika wapi anaishi, ama wapi anapatikana. Hata hivo IMO wengi ambao wana interract hapa jamvini ni wachache ambao mtu anakua ameonana nao.... Kwa upande wangu sasa hivi nina marafiki wengi saana hapa Jamvini BUT sijawahi onana hata na mmoja, ila inshallah God willing huko mbele naamini it will be possible....
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,741
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    simfahamu yoyote zaidi ya husninyo.
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,603
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Ambao huwa wapo majukwaani kila siku nawafahamu ila si kuonana but majina yao halisi na picha zao,ila hawanifamu...wanaonifahamu wapo kama watatu.nitakufundisha mbinu za kuwafamu.
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,609
    Likes Received: 788
    Trophy Points: 280
    mie simfahamu hata mmoja, lakini naamini ipo siku nitafahamiana na wawili watatu..........lol
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,919
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    Mi namfahamu waziri mkuu w wingereza 2 basi.
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,612
    Likes Received: 16,495
    Trophy Points: 280
    mimi niliambiwa Cantalisia ni binti yako....
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    mi na mfahamu funzadume na maria roza
     
  14. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,878
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Mi nna mama na kaka yangu wote tuko humu..kuna siku nilikua na argue na mtu kwenye thread..sasa nafika nyumbani wakati wa msosi mama akaanza leo kuna mtu kaniudhi sana nimrsema ivi kaandika hivi hee nikamuuliza maandishi yake yana rangi gani akajibu mekundu..nikachekaaa sana
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Nahisi namfahamu bujibuji
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Unatengeneza picha tu, mi nilishangaa baba mkwe nae member humu aliniuliza kama naifahamu JF nikamwambia wala
     
  17. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,080
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    umenena vema sana,hata mimi huko mbele naamini nitawafahamu tu!me nilipenda hilo zaidi hasa pale Cantalisia alivyoleta habari za ajali ya Mtambuzi,bila shaka wanafahamiana
     
  18. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,080
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hahahahaa,hata me nimecheka sana
     
  19. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,080
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hata Cantalisia?
     
  20. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,080
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    nangojea mbinu mdau,itanisaidia
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...