Unakumbuka nini siku ya kwanza kufanya mapenzi?

Unakumbuka nini siku ya kwanza kufanya mapenzi?

Wakuu punguzeni basi hii kitu chini hapa.Mkomenti kistaarabu
images (81).jpeg
 
Nilkua first year weekend watu wameenda makwao wengine kwenye bata hostel tumebak wahuni wa maisha magumi , mwamba mmoja akatoa wazo tuchange hela tununue malaya ikapigwa donee bukubuku likapatikana buku ten mwamba mmoja machachari akakabidhiwa aende kuwinda kwa niaba ya family, mara paap mchiz karud na pisi imenyoa pank alafu ina makovu usoni akaipanga sisi tumechanga bukubuku imefika tunaomba huduma manzi akasema unyama akafunhua pochi akafungua pochi lake akatoa bonge moja la mkanda la kondomu za msd akampatia kila mmoja pakit yake ila akatuamuru tusifungue mchiz akazama nae geto dakika mbili nyingi mwamba akatoka akazama mwingine nae dakika mbil hazijaisha akatoka anachekacheka nikazama mimi aloo yule manzi anakuvalisha kondom kimkakati hadi ikifika kwenye shina la ududu ushakojoa anakuvua ndomu anakwambia nenda kaita mwingine .
Ndani ya dakika 30 foleni ishakata watu wamechil ata story zimekata , mimi nikamuita chemba room mate wangu alikua ni mwanangu sana nikwamwambia bro mimi sijapiga kabisa nimepigishwa punyeto ya buku, mchizi akaniambia ata mimi bro nimepigishwa punyeto, tukaanza kucheka bhana kumbe clique nzima ya wakwale imepigishwa punyere na pisi flan yenye panki la kiaskari na makovu ya kijambazi , hio ndio mara yangu ya kwanza kushiriki ngono.
 
Nilkua first year weekend watu wameenda makwao wengine kwenye bata hostel tumebak wahuni wa maisha magumi , mwamba mmoja akatoa wazo tuchange hela tununue malaya ikapigwa donee bukubuku likapatikana buku ten mwamba mmoja machachari akakabidhiwa aende kuwinda kwa niaba ya family, mara paap mchiz karud na pisi imenyoa pank alafu ina makovu usoni akaipanga sisi tumechanga bukubuku imefika tunaomba huduma manzi akasema unyama akafunhua pochi akafungua pochi lake akatoa bonge moja la mkanda la kondomu za msd akampatia kila mmoja pakit yake ila akatuamuru tusifungue mchiz akazama nae geto dakika mbili nyingi mwamba akatoka akazama mwingine nae dakika mbil hazijaisha akatoka anachekacheka nikazama mimi aloo yule manzi anakuvalisha kondom kimkakati hadi ikifika kwenye shina la ududu ushakojoa anakuvua ndomu anakwambia nenda kaita mwingine .
Ndani ya dakika 30 foleni ishakata watu wamechil ata story zimekata , mimi nikamuita chemba room mate wangu alikua ni mwanangu sana nikwamwambia bro mimi sijapiga kabisa nimepigishwa punyeto ya buku, mchizi akaniambia ata mimi bro nimepigishwa punyeto, tukaanza kucheka bhana kumbe clique nzima ya wakwale imepigishwa punyere na pisi flan yenye panki la kiaskari na makovu ya kijambazi , hio ndio mara yangu ya kwanza kushiriki ngono.
😂💩😂😂 Aseee
 

Attachments

  • 105417c.jpg
    105417c.jpg
    49.7 KB · Views: 42
Nilkua first year weekend watu wameenda makwao wengine kwenye bata hostel tumebak wahuni wa maisha magumi , mwamba mmoja akatoa wazo tuchange hela tununue malaya ikapigwa donee bukubuku likapatikana buku ten mwamba mmoja machachari akakabidhiwa aende kuwinda kwa niaba ya family, mara paap mchiz karud na pisi imenyoa pank alafu ina makovu usoni akaipanga sisi tumechanga bukubuku imefika tunaomba huduma manzi akasema unyama akafunhua pochi akafungua pochi lake akatoa bonge moja la mkanda la kondomu za msd akampatia kila mmoja pakit yake ila akatuamuru tusifungue mchiz akazama nae geto dakika mbili nyingi mwamba akatoka akazama mwingine nae dakika mbil hazijaisha akatoka anachekacheka nikazama mimi aloo yule manzi anakuvalisha kondom kimkakati hadi ikifika kwenye shina la ududu ushakojoa anakuvua ndomu anakwambia nenda kaita mwingine .
Ndani ya dakika 30 foleni ishakata watu wamechil ata story zimekata , mimi nikamuita chemba room mate wangu alikua ni mwanangu sana nikwamwambia bro mimi sijapiga kabisa nimepigishwa punyeto ya buku, mchizi akaniambia ata mimi bro nimepigishwa punyeto, tukaanza kucheka bhana kumbe clique nzima ya wakwale imepigishwa punyere na pisi flan yenye panki la kiaskari na makovu ya kijambazi , hio ndio mara yangu ya kwanza kushiriki ngono.
Mkuu hii chai , haiwezekani wote mkojoe wakati wakuvalishwa kondomu.Ina maana nyie wote mnamakuzi sawa?
 
Nilkua first year weekend watu wameenda makwao wengine kwenye bata hostel tumebak wahuni wa maisha magumi , mwamba mmoja akatoa wazo tuchange hela tununue malaya ikapigwa donee bukubuku likapatikana buku ten mwamba mmoja machachari akakabidhiwa aende kuwinda kwa niaba ya family, mara paap mchiz karud na pisi imenyoa pank alafu ina makovu usoni akaipanga sisi tumechanga bukubuku imefika tunaomba huduma manzi akasema unyama akafunhua pochi akafungua pochi lake akatoa bonge moja la mkanda la kondomu za msd akampatia kila mmoja pakit yake ila akatuamuru tusifungue mchiz akazama nae geto dakika mbili nyingi mwamba akatoka akazama mwingine nae dakika mbil hazijaisha akatoka anachekacheka nikazama mimi aloo yule manzi anakuvalisha kondom kimkakati hadi ikifika kwenye shina la ududu ushakojoa anakuvua ndomu anakwambia nenda kaita mwingine .
Ndani ya dakika 30 foleni ishakata watu wamechil ata story zimekata , mimi nikamuita chemba room mate wangu alikua ni mwanangu sana nikwamwambia bro mimi sijapiga kabisa nimepigishwa punyeto ya buku, mchizi akaniambia ata mimi bro nimepigishwa punyeto, tukaanza kucheka bhana kumbe clique nzima ya wakwale imepigishwa punyere na pisi flan yenye panki la kiaskari na makovu ya kijambazi , hio ndio mara yangu ya kwanza kushiriki ngono.
images (81).jpeg
 
Jaribio la kwanza.
Siku ya mahafari ya darasa la 7.
Nilikua nakademu kangu hatujawahi fanya kitu,siku ya mahafari jioni tukaonana kwenye pagala,mimi sijawahi na yeye hajawahi

Aisee tuliitafuta sana mbususu,ananiambia huku,nikiweka sifiki,akigeuka huku haingii,tukatokwa sana na jasho yani mpaka dakika za mwisho tukaona tuvae.

Mimi nikaenda likizo,ile nmerudi nakuta demu wangu kashakua demu wa bro jirani na home na anaonekana kashakua mzoefu mana alikua ananicheka.

Jaribio la pili
Wakati nipo sekondari skuli nilikua msanii halafu class sio haba,na kwenye basketi ndio balaa,madem wakawa wananipenda,basi kufika form two kuna demu alinitumia kadi,nikamkubali akawa demu wangu . Siku ya bonanza la kikapu(kwa wakazi wa mbeya wanajua shangwe lake miaka hiyo)

Mwanaume nikakichafua sana siku hiyo,basi demu akasema atanipa zawadi,mie chap nikawasanua wadau,kuna bro akanipa geto na hela ya soda,demu akaja kazama mpaka ndani.

Basi bana,mm nampigisha story tu za jana kwenye bonanza,mara mziki ,hata pakuanzia sijui,kijasho tu kinanitoka,ikafika muda demu akaaga na kuondoka.

Kisanga kwa wadau,mana walikua wanasubiria feedback,nikawambia nmekula,katika kuniuliza maswali wakanishtukia sijala mana wao wazoefu,nilipata fedheha sana.

Baada ya kupiga pepa la form two,nikaenda kwa bibi,siunajua zile mtu umetoka mjini,basi kuna demu akajilengesha nami nikajikaza.
Siku amekuja yeye ndio aliendesha mchezo mzima,lile bao bana lilikua ni balaaaa mno,na bahat mbaya sana asubui yake nikasafiri ,tokea siku hiyo hadi nandika hapa huyo demu sijawahi kumuona tena.

Baada ya kurudi home,kila alieshoboka alipata cha kusimulia,mana ilikua nikuwapelekea moto tu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Nilkua first year weekend watu wameenda makwao wengine kwenye bata hostel tumebak wahuni wa maisha magumi , mwamba mmoja akatoa wazo tuchange hela tununue malaya ikapigwa donee bukubuku likapatikana buku ten mwamba mmoja machachari akakabidhiwa aende kuwinda kwa niaba ya family, mara paap mchiz karud na pisi imenyoa pank alafu ina makovu usoni akaipanga sisi tumechanga bukubuku imefika tunaomba huduma manzi akasema unyama akafunhua pochi akafungua pochi lake akatoa bonge moja la mkanda la kondomu za msd akampatia kila mmoja pakit yake ila akatuamuru tusifungue mchiz akazama nae geto dakika mbili nyingi mwamba akatoka akazama mwingine nae dakika mbil hazijaisha akatoka anachekacheka nikazama mimi aloo yule manzi anakuvalisha kondom kimkakati hadi ikifika kwenye shina la ududu ushakojoa anakuvua ndomu anakwambia nenda kaita mwingine .
Ndani ya dakika 30 foleni ishakata watu wamechil ata story zimekata , mimi nikamuita chemba room mate wangu alikua ni mwanangu sana nikwamwambia bro mimi sijapiga kabisa nimepigishwa punyeto ya buku, mchizi akaniambia ata mimi bro nimepigishwa punyeto, tukaanza kucheka bhana kumbe clique nzima ya wakwale imepigishwa punyere na pisi flan yenye panki la kiaskari na makovu ya kijambazi , hio ndio mara yangu ya kwanza kushiriki ngono.
Akili hamnazo kabisa[emoji2][emoji2]
 
Nilkua first year weekend watu wameenda makwao wengine kwenye bata hostel tumebak wahuni wa maisha magumi , mwamba mmoja akatoa wazo tuchange hela tununue malaya ikapigwa donee bukubuku likapatikana buku ten mwamba mmoja machachari akakabidhiwa aende kuwinda kwa niaba ya family, mara paap mchiz karud na pisi imenyoa pank alafu ina makovu usoni akaipanga sisi tumechanga bukubuku imefika tunaomba huduma manzi akasema unyama akafunhua pochi akafungua pochi lake akatoa bonge moja la mkanda la kondomu za msd akampatia kila mmoja pakit yake ila akatuamuru tusifungue mchiz akazama nae geto dakika mbili nyingi mwamba akatoka akazama mwingine nae dakika mbil hazijaisha akatoka anachekacheka nikazama mimi aloo yule manzi anakuvalisha kondom kimkakati hadi ikifika kwenye shina la ududu ushakojoa anakuvua ndomu anakwambia nenda kaita mwingine .
Ndani ya dakika 30 foleni ishakata watu wamechil ata story zimekata , mimi nikamuita chemba room mate wangu alikua ni mwanangu sana nikwamwambia bro mimi sijapiga kabisa nimepigishwa punyeto ya buku, mchizi akaniambia ata mimi bro nimepigishwa punyeto, tukaanza kucheka bhana kumbe clique nzima ya wakwale imepigishwa punyere na pisi flan yenye panki la kiaskari na makovu ya kijambazi , hio ndio mara yangu ya kwanza kushiriki ngono.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] huyo dada huna mawasiliano nae?? Khaaaaa
Huyo jambaziii kuuu
 
Siku ya kwanza mashine haikusimama nikaenda kuazima sim nikacheki xx ndio mashine ikasimama kila dakk 1 wazungu nilimwaga mala 3 Dem alichukia ndo tukapotezana kuja kukutana akasema ulinichafua tu
 
Nilkua first year weekend watu wameenda makwao wengine kwenye bata hostel tumebak wahuni wa maisha magumi , mwamba mmoja akatoa wazo tuchange hela tununue malaya ikapigwa donee bukubuku likapatikana buku ten mwamba mmoja machachari akakabidhiwa aende kuwinda kwa niaba ya family, mara paap mchiz karud na pisi imenyoa pank alafu ina makovu usoni akaipanga sisi tumechanga bukubuku imefika tunaomba huduma manzi akasema unyama akafunhua pochi akafungua pochi lake akatoa bonge moja la mkanda la kondomu za msd akampatia kila mmoja pakit yake ila akatuamuru tusifungue mchiz akazama nae geto dakika mbili nyingi mwamba akatoka akazama mwingine nae dakika mbil hazijaisha akatoka anachekacheka nikazama mimi aloo yule manzi anakuvalisha kondom kimkakati hadi ikifika kwenye shina la ududu ushakojoa anakuvua ndomu anakwambia nenda kaita mwingine .
Ndani ya dakika 30 foleni ishakata watu wamechil ata story zimekata , mimi nikamuita chemba room mate wangu alikua ni mwanangu sana nikwamwambia bro mimi sijapiga kabisa nimepigishwa punyeto ya buku, mchizi akaniambia ata mimi bro nimepigishwa punyeto, tukaanza kucheka bhana kumbe clique nzima ya wakwale imepigishwa punyere na pisi flan yenye panki la kiaskari na makovu ya kijambazi , hio ndio mara yangu ya kwanza kushiriki ngono.
Nimecheka sanaaaaaa [emoji23][emoji23][emoji23]
Sema huyo mdada anastahili tuzo aiseee

Sent from my 220333QAG using JamiiForums mobile app
 
Dah mmenifanya nimkumbuke Fatma wangu. Bint wa kiislam, Marshallah. Sio dem wangu wa kwanza ila mmenikumbusha binti huyu.

Nakumbuka nilkkua nasoma advance, binti yuko o level shule niliyomaliza o level. Siku moja sijaenda school mida ya jioni nashuka zangu beach nikaongozana na mtoto Fatma akitoka shule. Kidume nikajikaza nikatembea haraka nikampata. Nikaanzisha mazungumzo, mtoto anaitikia vizuriii sauti nyororo nadhani ni mtanga yule.

Basi nikaomba namba mtoto akanipa nikamwambi nitakupigia usiku akaesema sawa. Yaani kuongea nae tu njiani dushe lilisimama likitaka litoke kwenye jeans nalo limuone mtoto Fatma anafananaje.

Ule usiku kulikua na mechi ya uefa, Arsenal V Barca. Basi mida ya saa 3 nikajongea kibandani. Nikawahi siti nzuuri nitakayo muona Messi, Henry na Rosisc clear. Kisha nikatoka nje sasa niongee na mtoto Fatma kabla alale na kabla mechi ianze.

Nikampigia mtoto akapokea. Salam salam, na matani kidogo kujaribu kumzoea, nikatupa ndoano. Mtoto hakukubali wala hakukataa. Hadi mwisho wa maongezi ilikua 50/50. Basi tukaagana nikarudi kuagalia game.

Basi nikawa namfuatili, baada ya wiki akaeleweka. Ikafika siku ya kula mbususu. Ilikua jmosi hio, mida ya saa12 jioni. Nimewasiliana na mtoto anakuja home. Home bi mkubwa yupo anafagia fagia uwanja. Basi nikamuomba binam yangu ajifanye ni rafiki yake aingie nae ndani hadi geto kwangu, kweli akakubali. Binam akamfuata barabarani akaja nae hadi geto kwangu. Walichokifanya ni kumsalimia tu bi mkubwa na kusema huyu ni rafiki yangu nasoma nae.

Basi mtoto nipo nae sasa ndani, wawili tu. Jamani Fatma ni mzuri. Bint mashallah ananukia marashi sijui ya wapi yale. Alikua mtu wa kuvaa majuba muda wote, sasa nikamuona live, alooo, itoshe kusema mtoto ni mzuri. Basi tukanyegeshana pale, tulipokua sawa sawa nikaanza kuchakata. Sio tu uzuri wa sura na umbo, Fatuma alikua mtam hadi kwa bibi. Mtam haswaa, ananukia haswaa.

Unlucky nikamaliza advance nikaenda chuo mkoa mwingine, mawasiliano yakapungua hadi leo. Ila binti Fatma popote ulipo Mungu akubariki sana. Ulinipa experience ambayo hadi sasa bado inabakia kuwa the best licha ya kutembea nao weengii.

I miss you Fatma
 
Back
Top Bottom