Unakubaliana na jinsi Rais Kikwete na Chama tawala CCM, wanavyoongoza Taifa letu la Tanzania?


B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
764
Points
170
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
764 170
We acha ukuda hivi mtu anaweza kuja na kukupigia na kukuulia mkeo na mama yako alafu eti utoe maoni aliwauwa kwa ustaraabu au kinyama?kama we mwehu kubali upuuzi unaoendelea serikalini
 
President Elect

President Elect

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
690
Points
195
President Elect

President Elect

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
690 195
We acha ukuda hivi mtu anaweza kuja na kukupigia na kukuulia mkeo na mama yako alafu eti utoe maoni aliwauwa kwa ustaraabu au kinyama?kama we mwehu kubali upuuzi unaoendelea serikalini
hapo umejibu swali moja tu kwamba, hukubaliani na JK + Chama tawalaCCM, fuata link kwa muendelezo wa maswali zaidi.

surveymonkey.com/s/KTRXRMW
 
President Elect

President Elect

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
690
Points
195
President Elect

President Elect

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
690 195


Miongoni mwa majibu mengi sana yaliyopokelewa kutoka kwenu wadau ni kama ifuatavyo

1. Unakubaliana na jinsi Rais Kikwete na Chama tawala CCM, wanavyoongoza Taifa letu la Tanzania?

Sikubaliani nao kabisa


2. Ungependa kuona CCM ikishinda tena Uchaguzi Mkuu mwaka 2015 na kuendelea kushika dola?

Hapana


3. Mgombea yupi kati ya hawa ungependa kumpa kura yako ya Urais mwaka 2015?

Dr. Wilbroad Slaa


4. Nini ungependa kifanyike kuboresha hali ya maisha ya mwanachi wa kawaida?

Vyote kwa pamoja


Kudadavua kwa undani bofya hapa
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,973
Points
1,500
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,973 1,500
Matokeo yanasemaje?
Wangapi wamesema nini na wangapi hawajasema nini?
Siyo uje na Overall results bila Tahmini ya kueleweka ya kura zilizopigwa.
 
G

golii

Member
Joined
Nov 13, 2012
Messages
48
Points
0
G

golii

Member
Joined Nov 13, 2012
48 0
Nakubaliana nao kwa asilimia 100000000000000000 kama zipo. CCM Safiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. CDM hawana manpower ya kuongoza hata mkoa mmoja. Hakuna anayefaa hata kuwa mkuu wa wilaya pale CDM. Upinzani maana yake ni kuwashambulia wanaoongza nchi. Ni tofauti na kuongoza. Nna uhakika kuwa siku ambayo CDM wakapata uongozi wa nchi hii (kitu kisichowezekana) hakika watagoma wenyewe kuchukua madaraka au kukimbia uongozi wa dola. Safu ya CDM ni watu wanaotafuta magari mazuri na nyumba nzuri. viongozi wao ni watu walioukuwa masikini kabisa (zitto, mnyika, mdee) ila leo ni matajiri wakubwa. CDM ni NGO
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,874
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,874 2,000
Matokeo yanasemaje?
Wangapi wamesema nini na wangapi hawajasema nini?
Siyo uje na Overall results bila Tahmini ya kueleweka ya kura zilizopigwa.

wote wamemkataa JK kasoro Ritz, zomba na rejao.

HATARI:
Weka mbali na Tembo.

 

Forum statistics

Threads 1,283,662
Members 493,764
Posts 30,796,057
Top