Unakikumbuka kitabu hiki

Unakikumbuka kitabu hiki

Mimi nakumbuka Bulicheka na kabila la wagagagigikoko.
 
Hiyo ni hadithi ya Pazi mtoto aliyekuwa anawatesa wanyama na alikuwa akiwabeba kuku vichwa chini MIJUU GUU,akakutana na jogoo aliyesema HAPO ULIPOOO,

aaaah!! kumbe,. nimeshakumbuka kama nlikisoma darasa la tatu au nne hivi
 
Sikiri mimi masikini,
Uvivu wangu nyumbani,
ukiwa huu njiani,
Napatatabu ya nini.

Sadiki sasa ashiba,
Chakula kingi kwa baba,


endelezeni wazee wenzangu.

Sadiki sasa ashiba,
Chakula kingi kwa baba,
narudi tena kwa baba,
nakufa hapa kwanini?
..........................
endeleen kuendeleza, nimekumbuka sana sana
 
Mimi nilikua na ogopa sana. Nilidhani kweli.
 
Nakumbuka huu ndio ule mtaala wa mwisho kuwepo tz ndio mlisoma vitabu hivi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom