Unajuaje kama ni male au female?

Unajuaje kama ni male au female?

afu biashara ya manyoya inalipa sana sasa hivi.
Tuna export kwenda Japan na serikali inafanya mchakato wa kukodi basi la kusafirishia.

Na hasa Mkazane sanasana hapo kwenye Ng'ombe wa Mayai , na Kuku wa Maziwa. Mambo ya kilimo kwanza hayo ! Hata mie niko serious na haya maneno, staki mchezo hata kidogo.
 
Hivi maziwa na manyonyo ni tofauti eh?
Na hasa Mkazane sanasana hapo kwenye Ng'ombe wa Mayai , na Kuku wa Maziwa. Mambo ya kilimo kwanza hayo ! Hata mie niko serious na haya maneno, staki mchezo hata kidogo.
 
Tatizo ni majina yanayotumika,ndio balaa.Yaani humu kuna majina ya wadudu,magari,viungo vya binadamu,maneno ya kampeni za cdm na csiem.Dah
 
hutaki mchezo na ng'ombe wa mayai , kuku wa mazawi ??

Tena kabisaa! Mi ni miongoni mwa wajasiri wa mali , nimeanza KUKAZANA kwenye haya ma'project siku nyingi mno, na ni ninaendelea kukazana sustainable.
 
Tena kabisaa! Mi ni miongoni mwa wajasiri wa mali , nimeanza KUKAZANA kwenye haya ma'project siku nyingi mno, na ni ninaendelea kukazana sustainable.

Judge unajua kukazana eeeh?
 
Mbavu zangu mie jamani.mkuu nimecheeka hapa mfululizo mpaka kila mtu akkashtuka.jf oyeeeeeeeeeeeee

Pole !
Mambo
Karibu tusheherekee siku ya ma'wifes wetu leo duniani , bado nachakata sijui hii siku tunaisherekeaje !
Sijui ni kwa mapilau na minyama ?
Au kupombeka ? Au kunanihii ?
 
afu biashara ya manyoya inalipa sana sasa hivi.
Tuna export kwenda Japan na serikali inafanya mchakato wa kukodi basi la kusafirishia.

kumbe upo...wanakusema humu...ebu wasaidie bro/sisy
 
Mimi kuna mtu nilimstukia ni he na si she kama jina lake lilivyo baada ya kutumia neno MPWA kumuita mwenzake humu....nna hakika wanawake hawatumii neno hili
 
Back
Top Bottom