unajisikiaje mwanamke | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unajisikiaje mwanamke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eversmilin Gal, Aug 4, 2012.

  1. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unafumania text au piicha ambazo mpenzi wako amepiga na mwanamke mwingine katika kudodosa unagundua ni kweli anatembea naye ukimuangalia na wewe tofauti ukiongozana naye wewe ndo mkali unajisikiaje au unafanyaje .kwa upande wangu namdharau mwanaume na huyo mwanamke halafu nawapotezea we unafanyaje halafu ye anaona kapataaaa....
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,498
    Trophy Points: 280
    ndio maana usingizi ulikata?

    unaweza jiona kifaa lakini kumbe mwenzio mtundu zaidi
     
  3. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kila mtu anayo namna ya ku'retreat' anapomshika mwizi wake..
    But mind you..uzuri wa mtu ni 'relative'..
    Kama alivosema The Boss inawezekana mautundu ndio yamemzingua msela wako..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 40,992
    Likes Received: 8,433
    Trophy Points: 280
    Ngoja ni jifiche hapa pembeni none majibu yata kuwaje na nione atakeye kubali kuzidiwa ujanja na mwanamke mwenzie.
     
  5. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akuu haukukata kwa sababu hiyo hata cpendi kumchunguza nimeileta hii mada tu nione wenzangu mnalichukuliaje
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Hivi when u ar cheated, uzuri unasaidia maumivu? I mean if u ar beautiful than mgombea mwenza, does it make u feel more of a woman?
     
  7. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,617
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha.. eversmillin...pole sana kwa hilo, cha msingi ungemuuliza huyo mwanaume ni nini kimemvutia kwa huyo mwanamke wewe unamuona mbovu sana ila mwanaume anamuona mkali sana. usimlaumu mwanaume, huenda wewe ukawa na kasoro fulani fulan ambazo mwanume hakutaka kuziweka wazi, unaweza kuwa mkali sana kwa nje ila ukawa mbovu sana kwa ndani. fanya uchunguzi kwann huyo mwanaume ametoka na mwanamke huyo mbovu kwa nje....ndani labda kakuzidi kiwango, wazo langu....:behindsofa:
     
  8. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh tehteh ok kama ndo cjui huyo mwengine eti mtundu zaidi what if mwanaume mwenyewe hajui kujishughulisha ipasavyo we ndo unajitahidi kwa nguvu zako
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Dark City, hebu kuja pande hii!
    Huwa unasema matatizo ya kuhusiana washirikishwe wazazi. Naona kama matatizo ya siku hizi yana tofauti na ya enzi zako na bibi DC! Sasa vijana wanataka na mwanaume 'ajishughulishe', ushaona hii? Hata wanaume nao wanakuwaga 'hawanogi'. Kuishi ni kujifunza, muulize Bibi akufanyie assessment, sio wewe kila siku unasahihisha mitihani, ufanyege na wewe QT
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. m

    mamajack JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    whether mkali au mbaya,wanaume the dont care abt that,kama wewe mkali kwa mwonekano,basi atajisifu akiwa na marafiki zake,pia safari kibao maana unafit kukaa kiti cha mbele.lakini upande wa pili,kifungashio cha nje chaweza kuwa ovyo,ila kilichomo ndani,ni cha high quality.
     
  11. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    sasa unataka kotekote, chagua moja either wa kukaa nae kiti cha mbele au wa high quality kwa kilichomo ndani. Eversmiling Gal, mi ningemuuliza ni nini amependa kwangu na nini anapenda kwa yule alafu utapima mwenyewe kama chako ni cha mda basi utaachia mwenzio.


     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    inaonekana uko partial virgin, hujajaza basi so experience za kuchitiwa na vitu vya ajabu hujazipata.

    Maumivu yanazidi sana kutegemea na umechitiwa na nani.

    Imagine unamkuta honey wako kamwinamisha mbuzi, hivi kweli mbuzi naye kakushinda nini? Au papai?

    Anyway, on a serious note, inajalisha sana kacheat na nani, bora acheat na mtu mnaendana endana lol

    wengine ukiwaza tu, kweli nashare na Mwaju? Apetite inapotea miaka 50.

     
  13. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jitahidi kujua interest za mwenzi wako zinaweza kukusaidia na kumdhibiti asitoke nje ya ndoa KAMA hana tabia za namna hiyo.
    Kumpotezea wakati una ushahidi wa kuwa mumeo anatembea nje ya ndoa ni kusaliti mahusiano yako mwenyewe maana kadiri unavyoendelea kupotezea ndivyo wao wanavyoendelea kupeana raha na eventually unaweza kushangaaa unapigwa talaka bila kujijua au mume anahama nyumbani kimya kimya.
    Amsha akili, na chukua hatua, ebooo!
    Chezea maufundi, yatakuvunjia ndoa!
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 40,992
    Likes Received: 8,433
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahah

    Kongosho umeua sana! Yan meeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
    Hahahahahahahahahahahahaha
    hapa kweli lazima mwanamke ajihisi takataka!

     
  15. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 957
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mautundu ndio yana mata zaidi ya physical appearence.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    kuishi kwingi kuona mengi, yaani kuna saa yaani hadi unaenda kujitazama kuhakikisha huna mapembe.

     
  17. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,252
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Dah my sister me nahisi uzuri unakuwa ni miongoni mwa category nyingi za kumvutia mtu.. Unaweza mkuta mwanamke hana mvuto but anavionjo vingine vinavyomfanya mwanamme adate
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 741
    Trophy Points: 280
    Nami nimejiuliza hilo; lkn kama itamfanya maumivu yapungue kdg or rather confidence isishuke good for her!
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 741
    Trophy Points: 280
    Uzuri unawavutia wengi, but it takes more than uzuri kumkeep mtu.

    Assuming huyo mwanaume sio player but he is looking for something more. Anaweza akikute kwa not so beautiful girl na kuwekeza huko na kumuacha miss Mzuri home.
     
  20. humphg

    humphg Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakushauri "Usitukane mto kabla hujavuka mamba!", kama hayaja kutokea basi yasikie tu kwa watu Mbalii yasikufike
    kwa kuiyaita mwenyewe!
     
Loading...