Unajiita mwanaume halafu una mwanamke mmoja??!!

Unajiita mwanaume halafu una mwanamke mmoja??!!

Santhe mkuu,,maendeleo hayana chama,, pia huwezi kuwa adui kwa kusema Ukweli!!Hao wanaojifanya kuwa na mke mmoja wamejaa tele makanisani,,Ukiwaona kama watu,,lkn huko nje wamezaa na dada zetu hawataki kujulikana

Hakika huku jf wanaleta utakatifu shenzi[emoji23]


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
wewe mwenye zaid ya mmoja umefaidika nn kiuchumi,kiafya,kijamii na kiheshima??

ni mpumbavu maskini anayejivunia wanawake wengi

Nmefaidika vingi sana juz tu hapa nmehongwa iphone 8+ baada ya kutoa show heavy so mchezo. Wapo wanaonihonga na wapo nao honga piaa


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Sitaki hta poteza muda hapa. Mwanaume kama umekamilika mwanamke mmoja hakutoshi kabisa nakazia mwanamke mmoja hakutoshi hili halina kupinga labda uwe na matatizo.

Mwanaume hautakiwi kulazimisha game akiringa vuta mwingine fasta huu ndo uwanaume. Mwanaume aliekamilika ana wanawake wengi hata dada zetu wanajua hilo. Nakazia tena wanawake wengi.NAKAZIA


Sent from my iPhone using JamiiForums
We naee muhunii tuu huna lolotee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa mwanaume mwenye hela za wastani na anaejua mwanamke anahitaji matunzo wala hawezi hangaika na wanawake kumi maana anajua hawezi kuwaridhisha wote.
Kuna wale free p* sasa... Ndio kutwa kukitembeza maana hamnaga gharama nyie zaidi ya msosi na hotel

Sent using Jamii Forums mobile app
 
wanaume tunahitaji demokrasia
kama ilivyo kwa nchi yetu inavyohitaji vyama vingi japo mke mkuu (ccm) hataki michepuko (upinzani) ila lazima akubaliane na hali la sivyo ataondolewa

hata wanaume ukiwa nao watatu wanne hivi ni nzuri kwa afya utachokosa kwa huyu utapata kwa yule
Unawafundisha dada zetu tabia mbaya
 
bado hujakamilika wewe......
Uko sahihi.

Ukiona mwanaume anahangaika/anahaha sana ili awe na wanawake wengi au zaidi ya mmoja ujue hajiamini,haamini uanaume wake.

Vijana wengi sana kwa sasa(naamini hata huyu ni kijana) wana matatizo ya kisaikolojia, wapo katika mstari mbaya sana wa kutoamini kama ni wanaume kamili au mashoga.

Harakati hizi za kuwa na wanawake wengi ni njia tu ya kutaka kujiweka sawa kiakili na kuidhihirishia jamii yao kwamba wao sio mashoga bali ni WANAUME KAMILI.

Vijana wengi wana matatizo ya kisaikolojia lakini hawajui,wanajiona wako sawa tu.​
 
Back
Top Bottom