Unajiita mwanaume halafu una mwanamke mmoja??!!

Unajiita mwanaume halafu una mwanamke mmoja??!!

Cash Generating Unit

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Posts
13,284
Reaction score
39,512
Sitaki hta poteza muda hapa. Mwanaume kama umekamilika mwanamke mmoja hakutoshi kabisa nakazia mwanamke mmoja hakutoshi hili halina kupinga labda uwe na matatizo.

Mwanaume hautakiwi kulazimisha game akiringa vuta mwingine fasta huu ndo uwanaume. Mwanaume aliekamilika ana wanawake wengi hata dada zetu wanajua hilo. Nakazia tena wanawake wengi.NAKAZIA


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Alikua mtu aloitwa suleiman. Huyu jamaa alitembea na madem 600 wakat huo wake zake alooa walikua 300 .

Kuna siku alisema" ni ubatili mkubwa" ..mwisho akaaamua kumuomba msamaha mwanamke wake wa kwanza na ndio aliandika kitab cha "Wimbo ulio bora" akijaribu kumuweka sawa mke wake mkubwa .

Hii inamana gan?
 
wanaume tunahitaji demokrasia
kama ilivyo kwa nchi yetu inavyohitaji vyama vingi japo mke mkuu (ccm) hataki michepuko (upinzani) ila lazima akubaliane na hali la sivyo ataondolewa

hata wanaume ukiwa nao watatu wanne hivi ni nzuri kwa afya utachokosa kwa huyu utapata kwa yule
 
Sitaki hta poteza muda hapa. Mwanaume kama umekamilika mwanamke mmoja hakutoshi kabisa nakazia mwanamke mmoja hakutoshi hili halina kupinga labda uwe na matatizo.

Mwanaume hautakiwi kulazimisha game akiringa vuta mwingine fasta huu ndo uwanaume. Mwanaume aliekamilika ana wanawake wengi hata dada zetu wanajua hilo. Nakazia tena wanawake wengi.NAKAZIA


Sent from my iPhone using JamiiForums

Dhambi ya ukahaba ni mbaya sana.
Je wewe unajua ni wa ngapi katika list ya hao wanawake?
 
wanaume tunahitaji demokrasia
kama ilivyo kwa nchi yetu inavyohitaji vyama vingi japo mke mkuu (ccm) hataki michepuko (upinzani) ila lazima akubaliane na hali la sivyo ataondolewa

hata wanaume ukiwa nao watatu wanne hivi ni nzuri kwa afya utachokosa kwa huyu utapata kwa yule

Pamoja Mkuu maendeleo hayana chama


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Kuwa na wanawake wengi si sifa nzuri. Kama unafikiri kuwa na rundo la wanawake ni kidume basi unakosea.
Experience humtofautisha mvulana na mwanaume.
Ww una brain ya kivulana.. ukishakuwa mwanaume kuwa na utitir wa wanawake ni ushenzi upotev wa muda na rasilimali.
Sitaki hta poteza muda hapa. Mwanaume kama umekamilika mwanamke mmoja hakutoshi kabisa nakazia mwanamke mmoja hakutoshi hili halina kupinga labda uwe na matatizo.

Mwanaume hautakiwi kulazimisha game akiringa vuta mwingine fasta huu ndo uwanaume. Mwanaume aliekamilika ana wanawake wengi hata dada zetu wanajua hilo. Nakazia tena wanawake wengi.NAKAZIA


Sent from my iPhone using JamiiForums

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Alikua mtu aloitwa suleiman. Huyu jamaa alitembea na madem 600 wakat huo wake zake alooa walikua 300 .

Kuna siku alisema" ni ubatili mkubwa" ..mwisho akaaamua kumuomba msamaha mwanamke wake wa kwanza na ndio aliandika kitab cha "Wimbo ulio bora" akijaribu kumuweka sawa mke wake mkubwa .

Hii inamana gan?

Lakin huon aliweza miliki 600 why?


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Kuwa na wanawake wengi si sifa nzuri. Kama unafikiri kuwa na rundo la wanawake ni kidume basi unakosea.
Experience humtofautisha mvulana na mwanaume.
Ww una brain ya kivulana.. ukishakuwa mwanaume kuwa na utitir wa wanawake ni ushenzi upotev wa muda na rasilimali.

Sent using Jamii Forums mobile app

So experience tumetofautiana uwezo sema


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
So experience tumetofautiana uwezo sema


Sent from my iPhone using JamiiForums
Sio kutofautiana uwezo. Nina uwezo mkubwa kias kwamba nikiamua kubeba wanawake ningebeba rundo la kutosha kama vifurush vya mchanga.. lakin kwangu ni upotev wa muda.
Si wote wenye uwezo wana mawazo kama yako.. wengine wame focus kuhakikisha wana keep maisha yao on track.. maybe kutengeneza future nzuri ya familia yake.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom