Unajiita mwanaume halafu una mwanamke mmoja??!!

Unajiita mwanaume halafu una mwanamke mmoja??!!

Hakuna mshind hapo ngoma ni draw


Sent from my iPhone using JamiiForums

Nguvu zenyewe hamnazo, kwani betri haikai na chaji, ukipiga, hata kabla haijaunganisha imekata moto. Mmebaki kuishi kwa huruma za wauza miti shamba ili kubusti hiyo betri, sasa mnajinadi huku?
 
Futa kauli mkuu


Sent from my iPhone using JamiiForums

Narudia kuwa betri haika ina chaji, ukipiga, hata kabla haijaunganisha imekata moto. Mmebaki kuishi kwa huruma za wauza miti shamba ili kubusti hiyo betri, sasa mnajinadi huku?
 
Ila ujue kwamba magomvi,shida,taabu,magonjwa havitakuwa mbali nawe...na hao wanawake lazima utasaidiwa tuu na njemba zingine hawatakubali kuwekwa foleni wakusubiri ww uzungukee wee wao watulie tuu kama maji ya mtungi,.

NB:Kama unaona hakuna mwanaume wa pekeako basi jua pia hakuna mwanamke wa pekeako...ila kwetu sisi wenye imani zetu za kuamisha milima😄😄tunaamini katika mwili mmoja na ndio vivo hivyo inavyokuwa.
 
Ila ujue kwamba magomvi,shida,taabu,magonjwa havitakuwa mbali nawe...na hao wanawake lazima utasaidiwa tuu na njemba zingine hawatakubali kuwekwa foleni wakusubiri ww uzungukee wee wao watulie tuu kama maji ya mtungi,.

NB:Kama unaona hakuna mwanaume wa pekeako basi jua pia hakuna mwanamke wa pekeako...ila kwetu sisi wenye imani zetu za kuamisha milima[emoji1][emoji1]tunaamini katika mwili mmoja na ndio vivo hivyo inavyokuwa.
Unaweza kuwa na mwanamke mmoja na njemba zikakupigia vile vile.
Kwani hawapo!?


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sitaki hta poteza muda hapa. Mwanaume kama umekamilika mwanamke mmoja hakutoshi kabisa nakazia mwanamke mmoja hakutoshi hili halina kupinga labda uwe na matatizo.

Mwanaume hautakiwi kulazimisha game akiringa vuta mwingine fasta huu ndo uwanaume. Mwanaume aliekamilika ana wanawake wengi hata dada zetu wanajua hilo. Nakazia tena wanawake wengi.NAKAZIA


Sent from my iPhone using JamiiForums
I am you are not confident about your sexuality!
 
Ila ujue kwamba magomvi,shida,taabu,magonjwa havitakuwa mbali nawe...na hao wanawake lazima utasaidiwa tuu na njemba zingine hawatakubali kuwekwa foleni wakusubiri ww uzungukee wee wao watulie tuu kama maji ya mtungi,.

NB:Kama unaona hakuna mwanaume wa pekeako basi jua pia hakuna mwanamke wa pekeako...ila kwetu sisi wenye imani zetu za kuamisha milima[emoji1][emoji1]tunaamini katika mwili mmoja na ndio vivo hivyo inavyokuwa.

Mwanaume wa peka ako yupo bhanaa


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Inashangaza watoto alikua nao wawili sijui watatu.... Sijui alitumia mbinu gani...
Alikua mtu aloitwa suleiman. Huyu jamaa alitembea na madem 600 wakat huo wake zake alooa walikua 300 .

Kuna siku alisema" ni ubatili mkubwa" ..mwisho akaaamua kumuomba msamaha mwanamke wake wa kwanza na ndio aliandika kitab cha "Wimbo ulio bora" akijaribu kumuweka sawa mke wake mkubwa .

Hii inamana gan?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom