unahitaji training DVD za kujifunzakutumia computer au program bila kwenda darasani

unahitaji training DVD za kujifunzakutumia computer au program bila kwenda darasani

Status
Not open for further replies.

Michael Amon

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Posts
8,769
Reaction score
3,649
Habari njema kwa watanzania wote. Kampuni ya Young Master Supplies & General Enterprises inakuletea training DVD ambazo zitakuwezesha wewe Mtanzania kuweza kujifunza kutumia computer au program yoyote ukiwa nyumbani kwako au ofisini na kukufanya wewe kuwa mtaalamu wa kutumia computer au program husika bila ya kuwa na haja ya kwenda darasani.

Training DVD hizo zimeandaliwa kwa umakini mkubwa na wataalamu waliobobea katika fani ya computer na kutengenezwa na makampuni maarafu duniani yanayoongoza kwa kutoa mafunzo online.

Tunazo training DVD mbali mbali zitakazo kuwezesha wewe kuweza kujifunza kutumia computer au software flani. Eg: Networking, Adobe, PC repair and meaintenance, web designing, Graphics designing n.k. Training DVD zote zinapatikana kwa bei nafuu kabisa ya sh.10,000/= kwa training DVD moja na utaletewa training DVD hiyo popote ulipo ndani ya siku saba baada ya kutoa order. Kwa wale ambao wapo nje ya jiji la Arusha itabidi kutoa malipo ya ziada kwa ajili ya gharama za usafirishaji na gharama hizo zitategemea na mahali ulipo.

Kwa order au maelezo zaidi tafadhali wasiliana nasi kupitia anwani zilizopo hapo chini.

Contacts:
Mobile: +255789 884 221
E-mail: youngmasterent@gmail.com
 
MI NINAYO YANGU AMBAYO INAFUNDISHA COMPUTER BASICS BUT CO BEI KIASI HICHO NI TSH.5000/= tu
 
Sawa unaweza ukawa nayo ya kwako lakini kumbuka kuwa kinachotofautiana hapa ni ubora na wala sio urahisi wa bei au upatikanaji wa kitu. Wewe unaweza ukawa nayo ya kwako lakini ubora wa DVD yetu na ya kwako sio sawa kwa sababu DVD hizi zinatengezezwa na makampuni maarufu ya kutoa mafunzo online duniani. Sisi tunaziuza bei rahisi tofauti na bei wanazoziuza wao ili kukuza elimu na teknolojia na kuwarihishia watanzania kuweza kujifunza mambo mengi bila ya kuwa na haja ya kwenda darasani, kupoteza pesa au muda mwingi. Kama wao wameweza na sisi tushindwe tuna nini? Kama huamini nunua DVD moja na utajionea tofauti
 
Hizo DVDs zimeandaliwa na nani? Na kuna demo zozote mnazotoa online au mtu sharti atoboke mfuko tu asiporidhika shauri yake?
Funguka mkuu, Siyo kusema2 kuwa DVD zimeandaliwa na wataalam na makampuni makubwa; ni makampuni gani hayo, kuwa muwazi tuone kama bidhaa yako inafaa!
 
Hizo DVDs zimeandaliwa na nani? Na kuna demo zozote mnazotoa online au mtu sharti atoboke mfuko tu asiporidhika shauri yake?Funguka mkuu, Siyo kusema2 kuwa DVD zimeandaliwa na wataalam na makampuni makubwa; ni makampuni gani hayo, kuwa muwazi tuone kama bidhaa yako inafaa!
Asante sana kwa swali lako mkuu. Training DVD hizo zimeandaliwa na makampuni makubwa kama Amazon, Total training n.k. na training DVD zote zina Demo zake. Kama mteja atapenda kuona demo hizo kabla hajanunua hiyo Training DVD, tutamtumia link kwa njia ya e-mail ambayo itamwezesha yeye kuangalia Demo ya training DVD ambayo anaihitaji online na akiridhika nayo tutamuuzia DVD nzima. Nakuhakikishia kuwa Training DVD hizo ni nzuri sana na zimefanyiwa majaraibio na wataalamu wetu na kuonekana kuwa ni nzuri sana kuliko hata wewe unavyodhania na zitamsaidia hata mtu yule ambaye hajui kabisa kile kitu ambacho anahitaji kujifunza ili mradi tu uwe unajua lugha ya kiingereza.
 
hizo dvd zinaelezea kwa lugha gani hayo maelekezo?
 
na vile vile i need Certified Security analyst and licensed penetration tester
 
mimi na hitaji backtrack 5. je unayo??

Traing DVD za back track 5 bado hazijatoka. Naomba ututumie e-mail kupitia anwani zetu zilizopo hapo juu kuhusiana na hiyo training DVD ya backtrack 5 unayoihitaji ili ikitoka tukujulishe. Ila kwa sasa tuna Training DVD ya backtrack 4. Kama utaihitaji hiyo ya backtrack 4 usisite kuwasiliana nasi na kuweka order yako.
 
na vile vile i need Certified Security analyst and licensed penetration tester

Hiyo "Certified Security analyst and licensed penetration tester" unayoihitaji ni kwa ajili ya back track au?
 
na vile vile i need Certified Security analyst and licensed penetration tester

Training DVD hiyo ya "Certified Security analyst and licensed penetration tester" ipo kwenye set yenye DVD 6. Kama unaihitaji usisite kuwasiliana nasi na kuweka order yako.
 
Acha kuiga

mnachekesha .wekeni basi Bei zenu wazi ili ijulikane nani mwenye nafuu. Isiwe video zenu ni kama za lynda.com mmepakua toka kwenye torrent alafu muwagonge watu bei kama ile ya original
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom