mng'ato
JF-Expert Member
- Oct 27, 2014
- 29,195
- 49,144
Jane or Lucy?Oooh hatareeeh sanaaaah
Jane or Lucy?Oooh hatareeeh sanaaaah
Hahah uko vzr mdau?Hii ni sawa nakusema kikulacho ki nguoni mwako..[emoji28]
Dah!!!,Asante sana mkuu,mimi nikikuwa sijui kabisaaaa umenisaidia.Mwaka 1944 kupigana vita ilikuwa ndiyo njia pekee ya kuiokoa dunia ila mwaka 2020 njia pekee ya kuiokoa dunia ni kubaki ndani,(quarantine) ili kutokusambaza virusi..!!
Only thinking loud..!!
Hii picha ni tata huenda Lucy alifanya Sala kwa kupiga magoti.. upande wapili wa shilingi huenda pia Lucy hapo kabla alinjunjika na naniliu..😅Jane or Lucy?View attachment 1530288
Hii picha ni tata huenda Lucy alifanya Sala kwa kupiga magoti.. upande wapili wa shilingi huenda pia Lucy hapo kabla alinjunjika na naniliu..[emoji28]
Hapo mi naona Lucy tu ndo atapata job au mabaharia mnasemaje..?
Inawezekana pia labda upako ulizidi..😜Hahah magoti ya Sala yanaweza kukolea wekundu hivyo baharia?
Hahah nimekubali baharia na kwa goti hilo kazi ni yake tu hapo.Inawezekana pia labda upako ulizidi..[emoji12]
LucyJane or Lucy?View attachment 1530288
Duh hatarJane or Lucy?View attachment 1530288
Una akili sanaMwaka 1944 kupigana vita ilikuwa ndiyo njia pekee ya kuiokoa dunia ila mwaka 2020 njia pekee ya kuiokoa dunia ni kubaki ndani,(quarantine) ili kutokusambaza virusi..!!
Only thinking loud..!!