Umuhimu wa kunywa maji ya Limao asubuhi

Umuhimu wa kunywa maji ya Limao asubuhi

Kwa mama mjamzito limao haina madhara. Naomba mnisaidie
 
Ni kiasi gani ninachotakiwa kunywa kwa asubuhi? nna je badala ya limau nikaweka ndinu nakuwa nimekosea ? Naomba msaada mkuu.
 
Ni kiasi gani ninachotakiwa kunywa kwa asubuhi? nna je badala ya limau nikaweka ndinu nakuwa nimekosea ? Naomba msaada mkuu.
umeambiwa uweke juisi ya limau wewe unataka kuweka ndimu kivipi tena Mkuu diplomatics kamuwa juisi ya limau kisha kunywa asubuhi kabla ya kunywa kitu.
 
Last edited by a moderator:
kwahiyo ni maji ya moto???? na limao nakamulia au nakata kipande nakiweka kwenye hiyo glasi ya hayo maji???
 
Sawa mkuu nimekuelewa. Nilidhani ndimu na limau ni kitu kimoja. Ahsante mkuu kwa kunielewesha.
 
Nakwenda mazowezi asubuhi, nikimaliza nakunya maji ya kawaida ya kutosha. Nikitoka apo naenda ofisini na nikifika kuna reception ananiandalia maji yenye uvuguvugu na limao than anachanganya nakunywa. Lengo ni kupunguza mafuta. Suali langu ni kwamba tunatakiwa tunywe maji yenye uvuguvugu tukiamka lakini mimi nakunywa nikifika ofisini na pia nakunywa sijala kitu chengine chochote. Je? Ile faida ya kupunguza mafuta ntaipata?
MziziMkavu
 
Nakwenda mazowezi asubuhi, nikimaliza nakunya maji ya kawaida ya kutosha. Nikitoka apo naenda ofisini na nikifika kuna reception ananiandalia maji yenye uvuguvugu na limao than anachanganya nakunywa. Lengo ni kupunguza mafuta. Suali langu ni kwamba tunatakiwa tunywe maji yenye uvuguvugu tukiamka lakini mimi nakunywa nikifika ofisini na pia nakunywa sijala kitu chengine chochote. Je? Ile faida ya kupunguza mafuta ntaipata?
MziziMkavu
Utapata kwa kufanya mazoezi na kunywa maji ya uvuguvugu asubuhi kisha tia kipande cha limao au limao zima ndani ya hayo maji ya uvuguvugu glasi 3.
 
Mkuu MziziMkavu nimekuwa nikipata matatizo ya kuumwa na tumbo kila ninapo kunywa maji ya miwa. yani nikifululiza siku 2 au tatu tu basi hali hio inanitokezea. naomba msaada juu ya hilii.
 
MziziMkavu, Dr Mzizimkavu asante sana kwa somo zuri, nina wiki tangu nianze kutumia hii kitu faida nimeiona, machovu, kujisikia uvivu huniondoka na nikitumia nakuwa mwepesi sana mchangamfu, sema zanzibar limao ni za shida sana kupata kuliko ndimu, hivyo natumia ndimu.
 
Mimi huwa natumia maji ya vuguvugu ya tangawizi naweka kipande cha limao. Huwa nafanya hivi nikitoka mazoezi ya asubuhi baada ya hapo najisikia vizuri sana. Kwa hiyo ni kweli ina msaada sana mwilini
 
Ni kweli Juisi ya limau yaani Limau na asali na maji ya uvuguvugu inasaidia sana kupunguza unene kilo mwilini ikiwa wewe mnywaji wa kila siku. Lakini watu hawapendi kutumia dawa zetu za kienyeji wanapenda kutumia dawa za kizungu zenye kutibu na kuingiza Sumu mwilini Side effect. Ushauri mzuri uliotowa mkuu.
Ni kweli kwamba ulaji sana wa tende uongeza uzito?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari! Wanajamii naomba kufahamishwa kiasi gani cha kunywa maji yenye limao?
maji%20ya%20limao%20(1).jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom