Dr. Zaganza
JF-Expert Member
- Jul 15, 2014
- 1,802
- 2,719
__________________
👉ðŸ»Ukiwa na Acid nyingi tumboni kula Tango
👉ðŸ»Ukiwa na tatizo la kutopata choo kunywa mtindi
👉🻠Presha ya kupanda kula ndizi mbivu inaishusha haraka
👉🻠Kuharisha, kunywa kahawa na tia matone kadhaa ya limao
👉🻠Mafua, chai na limao
👉🻠Misuli kukaza, parachichi kwasababu ina magnesium nyingi
👉🻠Cholesterol, kula kipande cha bilii inafanya kazi kama dawa za usingizi
👉🻠Kichwa kuuma, kula chembe 15 za lozi huwa ni sawa na dawa ya aspirin
👉🻠Ukiwa na UTI, chemsha maji na kotmiri unywe asubuhi na usiku kabla ya kulala muda wa wiki
ngani iliyomenywa kabla ya kulala inafanya kazi kama dawa ya livitor
👉🻠Hofu na uwoga, kunywa chai kwa majani ya camomile
👉🻠*Kutopata usingizi,*ishara ya upungufu madini ya magnesium.kunywa chai ya maganda ya ndizi
👉ðŸ»Ukiwa na Acid nyingi tumboni kula Tango
👉ðŸ»Ukiwa na tatizo la kutopata choo kunywa mtindi
👉🻠Presha ya kupanda kula ndizi mbivu inaishusha haraka
👉🻠Kuharisha, kunywa kahawa na tia matone kadhaa ya limao
👉🻠Mafua, chai na limao
👉🻠Misuli kukaza, parachichi kwasababu ina magnesium nyingi
👉🻠Cholesterol, kula kipande cha bilii inafanya kazi kama dawa za usingizi
👉🻠Kichwa kuuma, kula chembe 15 za lozi huwa ni sawa na dawa ya aspirin
👉🻠Ukiwa na UTI, chemsha maji na kotmiri unywe asubuhi na usiku kabla ya kulala muda wa wiki
ngani iliyomenywa kabla ya kulala inafanya kazi kama dawa ya livitor
👉🻠Hofu na uwoga, kunywa chai kwa majani ya camomile
👉🻠*Kutopata usingizi,*ishara ya upungufu madini ya magnesium.kunywa chai ya maganda ya ndizi