Umuhimu wa bunduki kwenye vituo vya mitihani

Umuhimu wa bunduki kwenye vituo vya mitihani

Mkuu sema haujafika juu zaidi... Ila tumesoma structure na escort ya mitihani ya taifa....yani ndiyo hatari kuliko hata hizo bunduki unazoziona maana escort inahusisha maafisa wa usalama ngazi za juu mfano RPC na wengine wakiongozwa na askari WA usalama wa taifa ambae huwa anafikisha taarifa kila kinachoendelea
 
Mkuu yani unapoingia kufanya pepa wewe tayari ni mheshimiwa ko lazima bodyguard awepo kulinda usalama wako make taifa linaimarisha ulinzi kwa zao lake tegemewa coz inasemekana wew ndo unatakiwa kuwa kiongoz bora baada ya hapo! Closed

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom