Umewaza mbaliii! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umewaza mbaliii!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Jan 6, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Akatoa blauzi na mimi nikatoa shati,
    akatoa sidiria na mimi nikatoa vesti,
    akatoa skintyt na mimi nikatoa bukta,
    akatoa ch*pi na mimi nikatoa.
    tukabaki tunaangaliana,ikabidi nitoe pochi halafu nikalipia nguo tulizonunua na ndo ikawa mwisho wa shopping yetu.
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    nani mimi au wewe uliyetoa upupu
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Jamaa mmoja alienda safarini na kuingia hoteli nzuri,alipofika chumbani akafurahi kukuta computer na internet imeunganishwa,haraka haraka akaanza kumwandikia mkewe ila kwa bahati mbaya alituma kwenye e-mail id ya jirani yake,mwanamke aliyefiwa na mmewe,mama wa watu aliporudi kutoka kwenye mazishi akaanza kusoma emails zake,alipoisoma ya jamaa akazimi.
    email ilikuwa inasema.

    habari mke wangu mpenz,nimefika salama na nimepokelewa salama,kuna computer na internet na huku ni pazuri,watu ni wazuri na huduma pia,naomba jiandae wala usiogope tunakusubiri kesho,usiogope safari itakuwa fupi.
    naomba kesho usiahirishe kuja ninakusubiri.
    ni mimi kipenzi chako,mmeo
    nakusubiri kesho.
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Hasira za nini mkuu.
     
  5. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,307
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Niliwaza utasema, baada ya kuanaliana tkakumbatiana afu mambo mengine yakaendelea. Mara wote tukawa chooka mbaya.

    Uko juu mkuu.
     
  6. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,307
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    I see, unatishaa
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haya mkuu.
    OTIS
     
  8. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,925
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    poa kaka kama kawizi
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,925
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    uliposema tukabaki tunaangaliana nikazani NYOKA WA KIBISA lol!
     
  10. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Joke zako mkuu ni za uhakika, big up mkuu nakukubari na ukifika hatua ukakubariwa na mimi ujue JF nzima inazikubali kazi zako.
     
  11. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35


    REAL ? ! ... Sasa nimeweza kukuelewa vizuri Complicator.
     
  12. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,094
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Kwa vigezo vp?? kwani we nani??
     
Loading...