Umewahi kupigana kwa ajili mpenzi?

Umewahi kupigana kwa ajili mpenzi?

Ili nini?
Mtu na akili zake timamu kaamua kujitoa akili mie nikapigane!
Hata kumtukana mtu ninayehisi ana affair na mwenza wangu sithubutu
 
Ha ha ha ha ha..... wanaopigana hawapo hum.. si unajua humu wapo great thinkers??
ha ha ha... hamna u great thinker wowote, mbona wengi tunaandika pumba mda mwingi kuliko tunavyoandika mambo ya msingi...! teh...nisshushiwe kipondo tu..lol
Mimi mwenyewe nashangaa wakati kila siku mitaan watu wanapigana kisa mapenzi au wa humu sio wa mitaan JF bwana wote humu ni watakatifu,wenye maisha mazuri na wenye kazi zao
Kiongozi, hii inaitwa ONLINE PRIDE, kisa hatujuani basi vitu hasi havituhusu..lakini haya mambo yanatokea sana, tena sio huku uswazi tu, hata huko kwa akina nanihii....!
 
Hivi katika maisha yako ya kupenda umewahi kuzichapa kwa ajili ya kugombea,kutetea penzi lako ,kuzuia mpenzi wako asichukuliwe au kumzuia na kumpiga anaemufuata fuata mpenzi wako.

Yote tisa kumi ulipiga au ulipigwa :A S wink: Nisipokuona nalia ukiwa huwa raha sina mgonjwa nakua !

daah, sikuwah kufanya hivyo ila niliwahi kumuona mpnz wang kakaaa na jamaa pemben ya majani hall 3, nilivurumisha mawe nikakimbia na mpaka leo hawajui nani aliwafumua mawe
 
daah, sikuwah kufanya hivyo ila niliwahi kumuona mpnz wang kakaaa na jamaa pemben ya majani hall 3, nilivurumisha mawe nikakimbia na mpaka leo hawajui nani aliwafumua mawe

ha ha ha ha.... ulifanya vyema...!
 
sijawahi ila kuna siku nilimuona mpnz wangu kakaa hall 3 kwe majan na jamaa nikawashambulia kwa mawe japo hawajanijua mpaka leo!!!
 
Hivi katika maisha yako ya
kupenda umewahi kuzichapa kwa ajili ya kugombea,kutetea penzi lako
,kuzuia mpenzi wako asichukuliwe au kumzuia na kumpiga anaemufuata fuata
mpenzi wako.

Yote tisa kumi ulipiga au ulipigwa :A S wink: Nisipokuona nalia ukiwa
huwa raha sina mgonjwa nakua !

dah kupigana kisa mapenzi? ili iweje?
 
sijawahi kupigana

sijawahi kum confront mwanamke mwenzangu kisa mapenzi

sitawahi..

sababu sina

nia sina

na uwezo sina vile vile

kupigana nawaachia mabondia wa ngumi za kulipwa...amen
 
Back
Top Bottom