Umewahi kukutana na hali kama hii wewe kama mtafutaji?

Umewahi kukutana na hali kama hii wewe kama mtafutaji?

Mnaongelea ule upepo wa kisulisuli😆😆😆,waulizeni kwanza wale wa USAIDS
 
Baada ya msoto mnene nikashangaa taratibu Mambo yananyooka wateja Kama wote malengo ya siku niliyojiwekea yakawa yanapitiliza kampani yangu niliyokuwa nashangaa wanalalamika Hali ngumu
 
Baada ya msoto mnene nikashangaa taratibu Mambo yananyooka wateja Kama wote malengo ya siku niliyojiwekea yakawa yanapitiliza kampani yangu niliyokuwa nashangaa wanalalamika Hali ngumu
Ongeza nyama
 
Tatizo tukifika kipindi hiki tunawaona waliopo nje ya kipindi kama hawajui au wanakosea na kuamini kama kipindi hiki kitadumu milele.....na hatuhangaiki kuweka sawa ile miaka saba ya njaa....tunajua shibe ipo muda wote.....""hivi unafahamu kuwa saa saba mchana kwa mtu "japo hayupo" ambaye hajawahi ona usiku ukimwambia kuna saba usiku atakuona poyoyo""
 
Back
Top Bottom