Umewahi kufika ktk kambi ya polisi au magereza? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umewahi kufika ktk kambi ya polisi au magereza?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bra-joe, Apr 9, 2012.

  1. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,554
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Hii ni orodha fupi ya kusikitisha ya niliyoyaona ktk kambi hizi:

    1. Choo kimoja hutumiwa na familia zaidi ya 4, mara nyingi kimejaa au kuvuja pembeni.

    2. Maji taka hayana sehemu ya kwenda, hutengeneza tope ktk mitaa ya kambi hizi linalosababisha BATA kushamili, kila baada ya nyumba 2 ya 3 kuna bata.

    3. Nyumba nyingi zina vyumba 2 kama familia ina watoto wa kike na kiume hapo inakuwa noma kweli.

    Mwisho ningeiomba serikali iboreshe kambi hizi.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    wazee wa kuzuia maandamano...
     
  3. B

    Bwanamdogo Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli unayoyasema lakini wahusika wenyewe ni km hawaoni kuwa wanashida kwenye makazi yao wamekalia kutumiwa kuzuia maandamano ya kudai haki
     
  4. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,555
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    i

    Watakumwakye....................unaaanza kutoa siri za Serakali
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ndo Afandeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!1
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ndiyo maana askari wamechanganyikiwa kwa kunusa kinyesi muda wote.
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    watoto wa polisi line hasa wae wa kike huharibiwa mapema sana
     
Loading...