Wewe usiwaeleze umesoma wapi! Wanatafuta gia za kuwaingia ili wapate K za bure hao[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Wewe usiwaeleze umesoma wapi! Wanatafuta gia za kuwaingia ili wapate K za bure hao[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Uhazili.Hivi ni uwazir au uhadhiri
Mimi wala hata sijawahi kwenda huko sijui ndio wapi [emoji1787][emoji1787][emoji1787]Wewe usiwaeleze umesoma wapi! Wanatafuta gia za kuwaingia ili wapate K za bure hao
[emoji3][emoji3]Nyie mnatafuta wake wa watu kwa mgongo wa classmate
AfadhaliMimi wala hata sijawahi kwenda huko sijui ndio wapi [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kwa hyo kusud la wew ni kuwake I'd adharani ..
Mm nimesoma chuo Cha uwazir tabora 2004
Huu sasa ni ubaguzi kabisa.
Mmeona tuko juu mnaanza vimaneno maneno eti hatukusoma,
Mmmh.
Yaani siku hizi kimekuwa cha kiwango cha Chini, vilaza kibao, unakuta alumni wa UDSM anapata 10% interview za utumishi
Hahahaha sasa unadhani natumia basi huo ubasibu...?? [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Ukaamua uende kwa vilaza
Kipindi hiko chuo ni cha moto, LGAF, huku BAAF moto juu ya moto. Sikupata GPA kubwa ni 3.4 nikapata zali la mentali kunyanyuka zangu Majuu. Enzi za JAKAYA hizoooo.
Miaka yetu kilikua moto... kimetoa vichwa wengi wa Afrika... sema mambo hubadilika pia.
Teofilo Kisanji 2012
Classmate wangu kashakufa alikuwa ni Hamza