K KakaNanii JF-Expert Member Joined Sep 28, 2008 Posts 325 Reaction score 52 Aug 17, 2012 #1 Wtu wanatanua VIFUA tayari kwa mpambano ! Ukikutana nao USIKU kwenye kichochoro shauri yako ! Attachments WATU WAN TANUA VIFUA.jpg 38 KB · Views: 979
kitalolo JF-Expert Member Joined Dec 4, 2006 Posts 1,827 Reaction score 708 Aug 17, 2012 #2 zamani wakinadada walikuwa wanpenda sana wenye vifua siku hizi usipokuwa na hela we huna maana hata kama unakifua kaa kontena
zamani wakinadada walikuwa wanpenda sana wenye vifua siku hizi usipokuwa na hela we huna maana hata kama unakifua kaa kontena
Asulo JF-Expert Member Joined Jun 25, 2012 Posts 719 Reaction score 252 Aug 17, 2012 #3 Ni mambo ya kizamani hayo... Wanatanua kifua ili iweje?????? Hawana kazi hao kutwa kushinda kijiweni kubeba vyuma,jioni ndo wezi wenyewe hao.
Ni mambo ya kizamani hayo... Wanatanua kifua ili iweje?????? Hawana kazi hao kutwa kushinda kijiweni kubeba vyuma,jioni ndo wezi wenyewe hao.
SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member Joined Feb 14, 2012 Posts 987 Reaction score 220 Aug 18, 2012 #4 Hizi gym wangewekewa askari polisi. ingependeza.
Abdulhalim Platinum Member Joined Jul 20, 2007 Posts 17,216 Reaction score 3,126 Aug 18, 2012 #5 mabaunsa wa vijijini. badla ya kuekeza mda na nguvu zao kwene kilimo..
serio JF-Expert Member Joined Apr 15, 2011 Posts 7,354 Reaction score 4,772 Aug 18, 2012 #6 baaaaaaaaaaada ya hapooooo
U Ubungo JF-Expert Member Joined Apr 7, 2012 Posts 1,306 Reaction score 343 Aug 18, 2012 #7 Vifua vitumike kuimarisha uchumi.
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,590 Aug 18, 2012 #8 kitu dona na saiti mila wat a meal....
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Aug 18, 2012 #9 mmmh mambo ya zamani
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 64,279 Reaction score 98,883 Aug 18, 2012 #10 Mbavu Nene Hao!
Mr. Bigman JF-Expert Member Joined May 7, 2011 Posts 2,560 Reaction score 1,303 Aug 18, 2012 #11 Mnawaonea wivu tu! Hapo hakuna Bp kisukari wala kansa. Hata malaria hayatii mguu,sembuse fangas! Ha! ha! ha! ha!
Mnawaonea wivu tu! Hapo hakuna Bp kisukari wala kansa. Hata malaria hayatii mguu,sembuse fangas! Ha! ha! ha! ha!
Simba Mkali JF-Expert Member Joined Jan 31, 2012 Posts 620 Reaction score 243 Aug 23, 2012 #12 Unajua watu hawa wanahatarisha maisha yao kwa kubeba hii kitu bila vipimo maalimu hatimaye upande mmoja kifua kinatanuka ziadi ya mwingine.
Unajua watu hawa wanahatarisha maisha yao kwa kubeba hii kitu bila vipimo maalimu hatimaye upande mmoja kifua kinatanuka ziadi ya mwingine.
manuu JF-Expert Member Joined Apr 23, 2009 Posts 4,064 Reaction score 10,748 Aug 23, 2012 #13 I like it... Mazoezi muhimu sana kwa afya siyo ili upate mademu.
MATESLAA JF-Expert Member Joined Aug 11, 2011 Posts 1,246 Reaction score 76 Aug 23, 2012 #14 Aiseee baba yangu nadhani wanajiandaa na 2015,,,kwa mwanamke ukikutana nao msitu wa pande lazima uvue underweya
Aiseee baba yangu nadhani wanajiandaa na 2015,,,kwa mwanamke ukikutana nao msitu wa pande lazima uvue underweya
majorbuyoya JF-Expert Member Joined Apr 1, 2012 Posts 1,828 Reaction score 568 Aug 23, 2012 #15 Sina uhakika kama wanabeba kwaajili ya mabinti na kukaba au vinginevyo, kama lengo lao ni kujiweka vizuri kimazoezi basi nawaunga mkono.
Sina uhakika kama wanabeba kwaajili ya mabinti na kukaba au vinginevyo, kama lengo lao ni kujiweka vizuri kimazoezi basi nawaunga mkono.
S Sukula JF-Expert Member Joined Jun 16, 2012 Posts 1,198 Reaction score 453 Aug 23, 2012 #16 wala hakuna ubaya wowote,wanafanya mazoezi kwa raha zao hadi nawaonea wivu.
V valid statement JF-Expert Member Joined Sep 18, 2011 Posts 2,855 Reaction score 895 Aug 23, 2012 #18 Namna wanavonyanyua haya makitu maeneo haya, ni wazi wanatumia hii nguvu kwa manufaa mengine. sio mazoezi tu haya.
Namna wanavonyanyua haya makitu maeneo haya, ni wazi wanatumia hii nguvu kwa manufaa mengine. sio mazoezi tu haya.
Duduwasha JF-Expert Member Joined Nov 3, 2010 Posts 5,701 Reaction score 3,664 Aug 23, 2012 #19 oi hawa wapo sawa tatizo Lishe naona hawajaweza kui balance so Wataishia Kukomaa na kupinda au kujaa ndivyo sivyo
oi hawa wapo sawa tatizo Lishe naona hawajaweza kui balance so Wataishia Kukomaa na kupinda au kujaa ndivyo sivyo
kadoda11 JF-Expert Member Joined Jan 6, 2011 Posts 21,453 Reaction score 20,757 Aug 24, 2012 #20 serio said: baaaaaaaaaaada ya hapoooooView attachment 62274 Click to expand... ....halafu wanajiita mabaunsa!!!
serio said: baaaaaaaaaaada ya hapoooooView attachment 62274 Click to expand... ....halafu wanajiita mabaunsa!!!