Umenuna SUMU chenji ya nini?@kongosho

Umenuna SUMU chenji ya nini?@kongosho

BAGAH

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Posts
4,523
Reaction score
1,060
...Kakadada Kongosho nakuongezea vimisemo katika store yako...! pamoja sana!
 
mkuu BAGAH, umehamia wapi siku hizi? sikuoni kabisa..... nakuona kwa mbaaaaaaaali
 
Last edited by a moderator:
ivi kumbe nimeandika umenuna?...aisee...umenunua sumu bana...

Bora umetusahihishia namie ilinipa sintofahamu, then uki'make error kwenye heading kuirekebisha hua ni mziki , hata sijui kwa nini .
Mimi kuna siku nilikosea headin' kila nilivyokukuruka niirekebishe holaa! Ilinipregy!
 
Back
Top Bottom