Umeme wa luku hamna vituoni


K

kdany

Senior Member
Joined
Jul 20, 2012
Messages
150
Likes
13
Points
35
K

kdany

Senior Member
Joined Jul 20, 2012
150 13 35
wakuu tangu juzi maeneo ya knondon wauzaji wa luku wanalalamika kuwa network hamna,na tumeendelea kukaa giza na joto la mji huu mpaka leo,asubuh nmeenda tena namanga bado wanadai tatizo n lilelile.tena c 2naotumia umeme wa kadi ndo balaa.kama kuna sehemu unapatkana 2julshane wakuu.
 
H

Heri

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2007
Messages
243
Likes
15
Points
35
H

Heri

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2007
243 15 35
Kwa hapa Dar ,network ya TANESCO ya LUKU imekuwa haifanyi kazi tangia juzi. Je kuna mtu yeyote mwenye taarifa ya tatizo hili na lini litarekebishwa.
 
smnssr2

smnssr2

Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
24
Likes
1
Points
5
Age
44
smnssr2

smnssr2

Member
Joined Jul 5, 2012
24 1 5
Kwann wao wenyewe Tanesco hawatualifu au dharau!
 
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Messages
2,449
Likes
84
Points
145
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2012
2,449 84 145
Hao wamekwama na kutangaza mgao hawawezi njia iliobaki ni kupunguza watumiaji kwa kuzima network si unajua tena hao ndio wazee wa fitna leo miundombinu, keho songas wanasafisha vimu, keshokutwa njia mpya, sasa stori zote hizi zikishindwa kufua dafu ndio inakuja kuzina net
 
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Messages
2,449
Likes
84
Points
145
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2012
2,449 84 145
Hao wamekwama na kutangaza mgao hawawezi njia iliobaki ni kupunguza watumiaji kwa kuzima network si unajua tena hao ndio wazee wa fitna leo miundombinu, kesho songas wanasafisha vimu, keshokutwa njia mpya, sasa stori zote hizi zikishindwa kufua dafu ndio inakuja kuzina net
 
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,365
Likes
1,934
Points
280
Age
38
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,365 1,934 280
Ngoja niende kukata gogo nikimaliza nirudi nikuelekeze sehemu ya kwenda.
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,280
Likes
3,610
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,280 3,610 280
Asubuhi nimenunua kwa Tigo-Pesa
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,358
Likes
45,149
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,358 45,149 280
Hao wamekwama na kutangaza mgao hawawezi njia iliobaki ni kupunguza watumiaji kwa kuzima network si unajua tena hao ndio wazee wa fitna leo miundombinu, kesho songas wanasafisha vimu, keshokutwa njia mpya, sasa stori zote hizi zikishindwa kufua dafu ndio inakuja kuzina net
Eee bana duh ! Kama kuna ukweli fulani vile !
 
Asante

Asante

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2009
Messages
2,020
Likes
368
Points
180
Asante

Asante

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2009
2,020 368 180
Nimenunua luku leo asubuhi kupitia wakala wa airtel
 

Forum statistics

Threads 1,238,833
Members 476,196
Posts 29,333,230