AFISA MIKOPO ANAITAJIKA:

AFISA MIKOPO ANAITAJIKA:

Vigezo
I.Shahada au Stashahada ya fani zifutazo
(A) Biashara
(B) Uhasibu
(C) Maendeleo ya jamii
(D) Ualimu

Mshahara 300,000 miezi 6 ya mwanzFani

Vigezo
I.Shahada au Stashahada ya fani zifutazo
(A) Biashara
(B) Uhasibu
(C) Maendeleo ya jamii
(D) Ualimu

Mshahara 300,000 miezi 6 ya mwanzo
Sasa waliosomea ishu za bank na fedha ndo hujawaweka kweny qualification ila kwa huo mshahara huwapati
 
Vigezo
I.Shahada au Stashahada ya fani zifutazo
(A) Biashara
(B) Uhasibu
(C) Maendeleo ya jamii
(D) Ualimu

Mshahara 300,000 miezi 6 ya mwanzo
Nipo tayari 0611084361 nitashukuru kama nitapata nafasi hiyo.
 
Back
Top Bottom