Umekutana na wizi wa namna hii! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umekutana na wizi wa namna hii!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Katavi, Apr 3, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Jamani ni muda wa wiki moja sasa sina access na e-mail address yangu kwa kuambiwa kuwa eti natumia wrong password!! Lakini cha kushangaza ni kuwa wale wote walio katika address book yangu ya e-mail wamepata meseji hii hapa eti nimekwama Europe......tehe tehe tehe eeeh!! wakati mimi nipo huku Kavifuti nahudumia shamba langu la mahindi.....Naomba mwenye utaalamu anisaidie namna ninayoweza kurecover e-mail address yangu!!!

    Hello ,

    I'm contacting you as i need your urgent financial assistance, I made a trip to Europe just for a short vacation tour but, it all ended ugly. Cash, credit card & my cell phone were all stolen from me, as i got robbed by some unknown gun men last night. My credit card, can't be charged by the hotel as i already reported it as a stolen card,and had been canceled, so i can only get a new one when i make it back home safely.

    Please, i need to sort my Hotel bills & Schedule a return flight ticket back home. let me know if you can be of great financial assistance to me with some cash. I will be waiting for your response as soon as possible, so i can proceed to provide you with details on how you can get the cash across to me over here.

    Thanks
    God.
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,854
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ulitumia email na wanaijeria wakijifanya ni google au yahoo cjui watumia email gani? Then uliwapa pass word yako so hayo ndo maumivu.unaweza riport wakakurudishia your email account pole sana.
     
  3. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,790
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Pole mkuu. nimecheka mpaka basi coz nimejaribu kufungua E-mail yangu from last week lakini hola. May be kuna mtu yuko busy anafanya mambo haya. Mkuu mimi siwezi tuma doo kirahisi namna hiyo
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sijui lakini wengine hata hutoi password mpendwa,na siku hizi sio wanigeria peke yao
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Natumia hotmail, sijawahi toa password kwa mtu yeyote. Sijui wamefanyaje hadi wakaingia katika mail yangu..
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Hawa wezi sijui wanadhani watu wote wajinga! Nilipigiwa simu na ndugu yangu mmoja akiniuliza imekuwaje nimtumie meseji kama ile, ndipo wengi zaidi wakanieleza kuhusu hiyo meseji
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa!
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    POLE:disapointed:
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,584
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Port Harcout, Ibadan, Abuja, Lagos.... I meant NIGERIA.
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #10
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Katavi labda tu ufungue email nyingine maana mimi ilinukumba ilikuwa kwenye yahoo na sikutoa password kujaribu ikagoma kabisa ikabidi nifungue the other email address. Pole
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Asante sana.
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Wanaijeria ndio kazi yao hii?
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Nimefungua nyingine ila wameniharibia sana!
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu, Mie nilikutana nayo
    kidogo nimtumie mdogo wangu but nilikuwa na cm yake nikampigia akaniambia ni mapopo hao !

    Hawa watu kutwa wanambinu za kuibia watu dunia nzima.
     
  15. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,259
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Avoid anything that looks like Lottery; say you have won this or that, do not even try to open because it's usually linked to a malware that takes all personal info.
    Ushauri ni kwamba ukaona e-mail toka source usioifahamu DO NOT OPEN!
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Yaani usipokuwa kuwa makini unaweza ukaingia kichwakichwa na kudhani ni kweli mwenzako kakwama kumbe ni utapeli tu.
     
  17. N

    NIMIMI Senior Member

    #17
    Apr 4, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mambo haya yapo kwa mataifa mengi mojawapo yakiwa LIBERIA, SIERRA LEONE, NIGERIA, IVORY COAST,UGANDA NK KIMBIA FASTA TOKA NDUKI
     
  18. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Jaribu kuingia kwenye account yako na uwajulishe hii issue. unaweza kuulizwa maswali kama umesahau password na/au username. Vilevile utaulizwa maswali na majibu ya siri uliyoweka wakati wa kujiunga. Ikiwa unakumbuka yote haya unaweza kuipata upya. Pole sana.
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa hizi meseji zinazokuja halafu source hazijulikani ni hatari...
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Nimejaribu inaonekana wamebadili kila kitu!!
     
Loading...