jiepushe na ule mtindo wa kusign up blog nyinginyingi afu uaweka basic info kama jina lako, la ukoo, birthdate, ur location , occupation, n.k.
mi huwa nawafix ila sometimes wanagundua, afu ngoma droo! kama siku moja walinitumia kuwa nimeshinda loterry ya microsoft co operation wakaniamambia niwatumie jina, kitambulisho na account namba, nikavichakachua fasta vya uongo nikawatumia. wakaniambia nifungue account ya kibritish ambayo inabidi udiposit kitu kama laki 6. niakaona utapeli nikachapa lapa ukizingatia kipindi hichi ndo nimetoka chuo, niko kwenye transition period ya bum na sarary. ilikuwa hela nyingi kwangu kitu kama million 25 hivi. afu wanakwambia usimuonyeshe mtu hata kama ni ndugu eti utatapeliwa, kwa sababu mi naamini kupata pesa lazima ufanye kazi tena ngumu. so i think no free lunch under the sun.