UMEELEWA NINI HAPO

Yudasti

JF-Expert Member
Jan 22, 2017
254
250
Wanawake hukimbilia mpenzi mwenye Mali au pesa asiyeweza kukupa penzi ila asiye na kitu hukupa raha na furaha maishani
 

donlucchese

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
12,872
2,000
Unaachana na mwanaume aliye enlight maisha yako unaenda kwa mwanaume ambaye unahisi ni sahihi kwako kumbe ndio anaenda kukuzima future yako. Hii inatokea pale mwanamke anapoacha mwenye mapenzi ya kweli na kwenda kwa mwanaume mwenye mali kwa kuhisi kule ndio atapata faraja na tulizo la nafsi
 

Galapagosi

JF-Expert Member
Apr 21, 2017
2,824
2,000
Daaah anaezima hiyo light kwa huyo kigoli anakuja kwa mbwembwe(usafiri bado mitupio )
 

Ndalilo

JF-Expert Member
Jan 30, 2013
997
1,000
Daaah....hapo sina hakika kama ustawi wa Mshumaa ni kuwaka au kutowaka. Lakini, ili uendelee kuwa mshumaa wenye thamani ni lazima uwepo.

Ingawa napata maana kwamba, yule aliyekaa amemtumia tayari, na anamsababishia mateso tuu, sasa anajaribu kukimbia MADHARA aliyopata, na sasa anataka tulizo kwa kuzima hayo mateso ingawa hatakaa ayasahau asilani.

Funzo kubwa ni kuwa, mwanamke ameumbiwa UVUMILIVU. Wanaume kuna waharibifu na watunzaji ingawa wanategemeana.

Nimejaribu aiseee
 

kichomiz

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
16,144
2,000
Daaah....hapo sina hakika kama ustawi wa Mshumaa ni kuwaka au kutowaka. Lakini, ili uendelee kuwa mshumaa wenye thamani ni lazima uwepo.

Ingawa napata maana kwamba, yule aliyekaa amemtumia tayari, na anamsababishia mateso tuu, sasa anajaribu kukimbia MADHARA aliyopata, na sasa anataka tulizo kwa kuzima hayo mateso ingawa hatakaa ayasahau asilani.

Funzo kubwa ni kuwa, mwanamke ameumbiwa UVUMILIVU. Wanaume kuna waharibifu na watunzaji ingawa wanategemeana.

Nimejaribu aiseee
Kama ni mtihani ungepata zero
 

Thad

JF-Expert Member
Mar 14, 2017
12,426
2,000
Unaachana na mwanaume aliye enlight maisha yako unaenda kwa mwanaume ambaye unahisi ni sahihi kwako kumbe ndio anaenda kukuzima future yako. Hii inatokea pale mwanamke anapoacha mwenye mapenzi ya kweli na kwenda kwa mwanaume mwenye mali kwa kuhisi kule ndio atapata faraja na tulizo la nafsi
Uko sahihi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom