Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umahiri (isomeke Ujinga) wa wapiga picha wetu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bongolander, Dec 31, 2011.

  1. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,882
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    [​IMG]

    Yet kuna mtu Ikulu anajiita ofisa wa habari wa Ikulu
     

    Attached Files:

  2. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu sijakuelewa kabisa !!!!!!
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    It is not a salute bwana, si unaona alivo relax? msilazimishe!
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hajapitia jkt huyo dadangu achana nae!
     
  5. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,882
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    sawa wandugu, silazimishi kitu hapa lakini ukiwa mpiga picha unatakiwa kuwa makini na picha unazoweka online zisifanane na zile za ajabu na baadhi ya watu wakatumia huo uajabu kuanza kumuita kiongozi wetu fuhrer kutokana na kufanana huko. Just opinion.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,788
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    picha kama hizo huwa hazitolewi, hiyo ishara ina maana yake
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,873
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Si ungeipeleka jukwaa la picha mkuu.!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,205
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kosa sio la mpiga picha, ni la mpiga saluti!!
    Heil mkuu!!
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,911
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Heil Mkulu
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    wakati fulani huwa nasema tusiziamini sana picha. Hatujui hapo kama ndio alikuwa anashusha mkono au la. Ila hakuna uhusiano hapo
     
  11. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,243
    Likes Received: 1,130
    Trophy Points: 280
    Hakuna la zaidi
     
  12. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,243
    Likes Received: 1,130
    Trophy Points: 280
    Hakika hata hapo ulipo huelewi kama ni usiku ama mchana
     
  13. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,629
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ingawa naelewa umuhimu wa mtoa picha na habari wa Ikulu kuedit kinachotoka mfano hata kama ni kwa bahati mbaya mkuu kanyanyua kidole cha Kati juu, picha hiyo haiwezi kutolewa, ukosefu wa ueledi katika kufanya kazi ni tatizo linaloigusa pia tasnia ya habari kwa kiasi kikubwa.

    Wakati wa sherehe za miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika pale uwanja wa taifa, sauti za wapiga soga na matusi zilirushwa ndani na nje ya mipaka ya nchi.

    Nilishangazwa pia na namna Bw Michuzi alivyojiegesha katika jukwaa kuu Kama Mgeni mwalikwa (ikumbukwe hii ilikuwa ni siku chache tu baada ya taarifa kwamba anakaimu upigaji picha wa Raisi,Ikulu.) Nilijiuliza hivi Yuko pale kupiga au kupigwa picha?hii ni mifano michache Kati ya mingi ya matukio yanayoonyesha ukosefu wa UELEDI.

    Picha ya Raisi kufananishwa na salute ya Hitler kwa mtazamo wangu Haina tatizo kwani jamii YETU haina mtazamo huo na wala hatuijui hiyo saluti
     
  14. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,072
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 280
    Mimi sijaelewa kitu....kuna mtu anaweza kutueleza vizuri "issue" iliyopo kwenye hizo picha mbili? Hiyo ya jk ni kama vile wanaoneshana kitu fulani kilicho mbali.
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    nadhani muonekano wa mlengwa kwenye picha ndicho anachoongelea huyu mleta mada..
     
  16. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hapo nadhani mkuu alikuwa anashusha mkono baada ya kuwapungia watu waliokuwa upande wa pili na bahati mbaya mpiga picha naye hakujua kuwa kafanya timing mbovu.


    by the way hiyo saluti inachukiwa zaidi na israel ambao kiongozi wao Ehud Barak ametudhalilisha hivi karibuni hivyo kwangu ni poa tu maana hao jamaa ni washenzi sana.
     
  17. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mzee mkjj atatupa jibu!
     
  18. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,882
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Nakushukuru kwa kuelewa mkuu.Hili ndio tatizo la kuwapa watu kazi kutokana na urafiki na si uwezo.
     
  19. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mtu mwenye akili zake atajua tofauti kati ya hizi picha.
     
  20. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,057
    Likes Received: 312
    Trophy Points: 180
    Msidhani mpigwa picha hajui maana ya hizo hand signs, kama unajua diffeent types za hand shake utagundua kuwa huwa anajaribu kuzipractice kwa watu mbalimbali; mf, hupendelea kutoa "cold fish" kwa viongozi wa opposition in Tz, hutoa "double handler au upperhand grip" kwa akina obama. Kama umewahi kusoma kitabu cha "body languages utaweza kuona namna anavyojaribu kuzicheza.
     
Loading...