mkuu wa kijiji
JF-Expert Member
- Apr 7, 2017
- 966
- 1,061
Unajitisha mwenyewe hutishwi na mtu
Nimesikitika uliposema misukule na imani zenu Kule upareni Hayo hayana ukweli wowote.Labda unawatisha wapare wenzako
Unajitisha mwenyewe hutishwi na mtu
Mkuu ulishaingia humo usiku? Tujuze basi uliona nini?Soko kuu la Kariakoo limeungua(zwa) limeteketeza vingi lakini si vyote.. Vilinge bado viko hai na ule mlango wa kuzimu kule shimoni bado uko wazi... Ukitaka kupajua Kariakoo vizuri ingia pale shimoni usiku
Kikiwa ndio kitovu kikubwa cha biashara nyingi za nchi kwa mizigo inayotoka nje hasa China.. Kuna wababe na mafioso ndio wamezikamata biashara za huo mji na wengine wote ni wapagazi na wajakazi kulingana na makundi yao lakini mwisho wa siku kila mtu anapata kulingana na urefu wa kamba yake!
Hawa ma godfather ndio wamiliki wa mabohari makubwa na utitiri wa mafremu.. .. Wakiuza jumla na rejareja kupitia mtandao wa wachuuzi wao waliotapakaa kwenye fremu, barabara na kila aina ya upenyo..hawa wao kuingiza miliom mia moja kwa siku ni jambo la kawaida
Hawa mabwanyenye wenye hela wao hawangaiki juani bali ni wapanga mipango na wachora racket.. Wanachoangalia wao kupitia mawakala wao ni biashara gani imeshika soko na mwanzilishi ni nani...na ana bei gani
Ni kipindi ukiwa umeshaitangaza biashara yako mpya sokoni na kujaza wateja.. Mafioso hao huwatuma vijana mawakala wao na kukununuza baaadhi ya bidhaa zako... Hizo hurushwa China na kutafuta chimbo lake...
Wewe huku bila habari umeshapelelezwa mzigo wako unaisha na kuwahi China kuchukua mzigo mkubwa zaidi... Pengine container moja au mbili.. Wakati unatua China wenzako washafungasha container kumi za mzigo kama wako.. Na kwa wachina jinsi unavyochukua mzigo mkubwa ndivyo bei inavyopungua
Ukija kurudi bongo na mzigo wako wa container 2 unakuta sokoni bidhaa imetapakaa tena kwa bei ya chini zaidi kuliko yako!
Hapo utafanyaje?
Huna jinsi bali kupunguza bei ama kuwauzia mafioso hao mzigo wako wote...!!
Kuna umafia mwingi sana Kariakoo usijaribu kujifanya mjanja kama huna nguvu za kutosha...! Biashara nyingi ni mali kauli na kuaminiana.. Ole wako ulete usela pori uchukue mzigo halafu usirejeshe pesa.. Wanakufuturu kimya kimya...
Biashara nyingi za Kariakoo ni kukopana pesa na kurejesha kwa siku, wiki na mwezi.. Ole wako uingie mitini usirejeshe.. Kesi zao hawapeleki mahakamani wanamaliza wenyewe kwa namna ya kuogofya na kutisha sana lakini kimya kimya
Kariakoo mtaondoka wote kwenda China kufunga mzigo lakini mkifika huko kila mtu anaingia chimbo lake.. Hakuna kuaminiana
Kwa upande wa nguvu za giza ndio usiseme kuna makafara ya kutosha kuliko sehemu nyingine yoyote nchini...kuna misukule ya kutosha kuliko sehemu nyingine yoyote Tanzania
Kuna milango ya kuzimu
Kuna uchawi wa kutosha.. Kila mtu anakinga yake! Kila mtu anatafuta mvuto... Vita ya kiroho Kariakoo huwezi kuipata popote nchini
Kuna viumbe na wanyama wa kutisha lakini wote wako kwenye maumbo ya kibinadamu
Kuna vyumba vya mateso, kuna jela za siri, kuna utumwa wa kuanzia, kwenye biashara, nyumbani na sehemu za starehe.. Kuna watumwa wa ngono Kariakoo.. Ombaomba na watoto wa mitaani si wote ni halisi . .. Ni biashara za watu zile.. Tena zenye kipato kizuri tuu...
Soko kuu la Kariakoo limeungua(zwa) limeteketeza vingi lakini si vyote.. Vilinge bado viko hai na ule mlango wa kuzimu kule shimoni bado uko wazi... Ukitaka kupajua Kariakoo vizuri ingia pale shimoni usiku
Inabidi loyo tua ifike huko😁Kuna njia ya kuzimu kule.. Nilishaingia kule shimoni na kukaa kama lisaa hivi wayback 2012
[emoji1545][emoji1545][emoji1545][emoji1545] mali ya dunia mmiliki wake mkuu ni mkuu wa angaDuuuuh Mshana Jr leo umenifungua macho, nimejifunza mengi kwenye uzi huu kuntu. Binafsi huwa najiuliza maswali mengi sana kuhusiana na soko hili na leo kuna kitu nimejifunza.
Lakini yote katika yote; utafutaji una MAMBO mengi sana ndugu yangu.
Nikishukuru kwa elimu na mchango wako na nikutakie siku njema yenye mafanikio.
“La Aquila non capit muscas”
Wewe jamaaaKikiwa ndio kitovu kikubwa cha biashara nyingi za nchi kwa mizigo inayotoka nje hasa China.. Kuna wababe na mafioso ndio wamezikamata biashara za huo mji na wengine wote ni wapagazi na wajakazi kulingana na makundi yao lakini mwisho wa siku kila mtu anapata kulingana na urefu wa kamba yake!
Hawa ma godfather ndio wamiliki wa mabohari makubwa na utitiri wa mafremu.. .. Wakiuza jumla na rejareja kupitia mtandao wa wachuuzi wao waliotapakaa kwenye fremu, barabara na kila aina ya upenyo..hawa wao kuingiza miliom mia moja kwa siku ni jambo la kawaida
Hawa mabwanyenye wenye hela wao hawangaiki juani bali ni wapanga mipango na wachora racket.. Wanachoangalia wao kupitia mawakala wao ni biashara gani imeshika soko na mwanzilishi ni nani...na ana bei gani
Ni kipindi ukiwa umeshaitangaza biashara yako mpya sokoni na kujaza wateja.. Mafioso hao huwatuma vijana mawakala wao na kukununuza baaadhi ya bidhaa zako... Hizo hurushwa China na kutafuta chimbo lake...
Wewe huku bila habari umeshapelelezwa mzigo wako unaisha na kuwahi China kuchukua mzigo mkubwa zaidi... Pengine container moja au mbili.. Wakati unatua China wenzako washafungasha container kumi za mzigo kama wako.. Na kwa wachina jinsi unavyochukua mzigo mkubwa ndivyo bei inavyopungua
Ukija kurudi bongo na mzigo wako wa container 2 unakuta sokoni bidhaa imetapakaa tena kwa bei ya chini zaidi kuliko yako!
Hapo utafanyaje?
Huna jinsi bali kupunguza bei ama kuwauzia mafioso hao mzigo wako wote...!!
Kuna umafia mwingi sana Kariakoo usijaribu kujifanya mjanja kama huna nguvu za kutosha...! Biashara nyingi ni mali kauli na kuaminiana.. Ole wako ulete usela pori uchukue mzigo halafu usirejeshe pesa.. Wanakufuturu kimya kimya...
Biashara nyingi za Kariakoo ni kukopana pesa na kurejesha kwa siku, wiki na mwezi.. Ole wako uingie mitini usirejeshe.. Kesi zao hawapeleki mahakamani wanamaliza wenyewe kwa namna ya kuogofya na kutisha sana lakini kimya kimya
Kariakoo mtaondoka wote kwenda China kufunga mzigo lakini mkifika huko kila mtu anaingia chimbo lake.. Hakuna kuaminiana
Kwa upande wa nguvu za giza ndio usiseme kuna makafara ya kutosha kuliko sehemu nyingine yoyote nchini...kuna misukule ya kutosha kuliko sehemu nyingine yoyote Tanzania
Kuna milango ya kuzimu
Kuna uchawi wa kutosha.. Kila mtu anakinga yake! Kila mtu anatafuta mvuto... Vita ya kiroho Kariakoo huwezi kuipata popote nchini
Kuna viumbe na wanyama wa kutisha lakini wote wako kwenye maumbo ya kibinadamu
Kuna vyumba vya mateso, kuna jela za siri, kuna utumwa wa kuanzia, kwenye biashara, nyumbani na sehemu za starehe.. Kuna watumwa wa ngono Kariakoo.. Ombaomba na watoto wa mitaani si wote ni halisi . .. Ni biashara za watu zile.. Tena zenye kipato kizuri tuu...
Soko kuu la Kariakoo limeungua(zwa) limeteketeza vingi lakini si vyote.. Vilinge bado viko hai na ule mlango wa kuzimu kule shimoni bado uko wazi... Ukitaka kupajua Kariakoo vizuri ingia pale shimoni usiku
Amsome kwa sababu ame support mawazo yako ?Msome pretta360 hapo juu
Leo umeandika kitu kikubwa sana mshana,Kariakoo vita ukivipigana utajiri huu hapa.
Kariakoo Inataka ubabe haswaaa watu wanaoanza kusaka utajiri,Huku unaweza uziwa kitu bei mara 50 ya bei halisi na ukasogea mbele unakuta hicho kitu mara 100 cheap ya bei halisi afu unabaki kusonya tu,Watu Wana fanya biashara za kutisha sanaaa,Jamaa angu alinambia kama unataka utajiri upo kariakoo,muhimu kazaa roho haswaaa na ujifanye una serikali y'all mwenyewe inayoratibu mambo yako,yani hata reset hyo wanaita ya EFD hata ya 20million utapata KWA kutoa elfu10 tu unatafutiwa,Watu wa procurement WANAPIGA sana pesa wakienda kkoo na kufoji reset.
Bado najiuliza,jamaa kaunguliwa maduka Zaid ya manne yalikua yamejaa mali zai ya 300mill.
Within a week kafungua duka la Zaid ya million800,Huyu 10years ago alikua mzururaji tu kkoo,tena kibarua wa sokoni ndani hapo.Now anamiliki utajiri wa kufuru.
Sikushauri kwakuwa ukitaka kuwaona utaishia kuwa chizi na kufungwa kamba ukidhaniwa una malaria imepanda kichwani.. Kwakuwa utaona vingi wengine wasivyoviona na utapiga kelelebrother,funguka zaidi tujue dunia,mimi sijui lolote,nisaidie nijue hii dunia;
hivi nikitaka kuwaona nafanyaje?,
Kariakoo ni habari nyingine.
Najiuliza wale Wachina wanapawezaje pale?
Usimuona mtu ana kiuchochoro cha makasha ya simu ukamdharau... Pesa ya kariakoo ni habari nyingine kabisa..kuna watu wa kawaida kabisa wanavaa sandal na kaptula chafuchafu lakini ni mamilioneaMichongo na michoro ya pesa mara nyingi sana hufanyija pale DDC kariakoo! Vijana wa pale wanajua kila kitu,wanajua kila kona! Nina mwanangu mmoja ni mmachinga tu,ila kajenga nyumba ya maana huko Chanika,ana maisha mazuri tu,usafiri na mke na watoto wake wanasoma shule nzuri tu!!
Kama wewe haukupandwa na hayo malaria, kipi kinakufanya mwenzako ni so fragile to withstand that experience ?Sikushauri kwakuwa ukitaka kuwaona utaishia kuwa chizi na kufungwa kamba ukidhaniwa una malaria imepanda kichwani.. Kwakuwa utaona vingi wengine wasivyoviona na utapiga kelele
Imagine unapanda daladala dereva ni fisi au huku kwa abiria ni mchanganyiko wa watu na wanyama
Ama utaingia hotelini unaona live mwiko ni mkono wa mtu , au unatembea unakutana na watu wanaenda kinyumenyume na gari haziwagongi
Kwani lazima uongozane na mtu kila chocho ?Kwa ambaye hapajui kkoo atakubishia. Kama hilo la chinaa[emoji23][emoji23] utashangaa mmetoka wote hapa tz mkitua tuu mtu anakukimbiaaa[emoji23][emoji23][emoji119][emoji119] ni kiboko haqa watu...
Sent from my SM-G960U using JamiiForums mobile app
Mnakutana tu jioni hotelini [emoji23]Kwa ambaye hapajui kkoo atakubishia. Kama hilo la chinaa[emoji23][emoji23] utashangaa mmetoka wote hapa tz mkitua tuu mtu anakukimbiaaa[emoji23][emoji23][emoji119][emoji119] ni kiboko haqa watu...
Sent from my SM-G960U using JamiiForums mobile app