Bwahahahahahahahahahaahahhahaahahaahhahaahahahaah Poleeeeeeeeeeeeeeee Mkubwa,Mx
hivi dazipozi aka Mx ulipotelea wapi? karibu sana jf. mia
kwa hiyo jamaa Ukajua utafika Zenji na Utakula vitu vitamu hahahahaah Mx
nlikua nmejiandaa kimwili kiafya na kiroho. meli nzima nlikua sipati picha ya huyo mrembo. mwenzangu!. mia
Kashitukia kuwa hujui kupika ugali unaweka unga wakati maji hayajachemka.............................
tupe id yake ,asilete masihara hapa jf
Dah!Amekuzingua sana ishiiiiii ndo Maisha hawa ma chick wa Jf pasua Kichwa sana Mx
kumbe nawe wajua kucheka?. naomba unifundishe kusonga ugali. p'se!. miaHa haaa
nlishatulia. baadae nlikuja kukuta ni mtu wa kawaida sana. halafu anajifanya mkali mkali eti anataka kunikataza nisiwe naingia jf. hata nikiingia isiwe mmu. nikaona masharti siyaweza ikabidi nmchezee tu. sasa hivi namtaka mtu aliye tulia sana. kuna watu nataka nichaguwe mmoja wao awe mke wangu. lakini nlie mdhamilia sanasana ni christine ibrahim. miaMia tulia tu usijali bana..................
jaman poleee
nlishatulia. baadae
nlikuja kukuta ni mtu wa kawaida sana. halafu anajifanya mkali mkali eti
anataka kunikataza nisiwe naingia jf. hata nikiingia isiwe mmu. nikaona
masharti siyaweza ikabidi nmchezee tu. sasa hivi namtaka mtu aliye
tulia sana. kuna watu nataka nichaguwe mmoja wao awe mke wangu. lakini
nlie mdhamilia sanasana ni christine ibrahim.
mia
Kwa hasira ingebidi huko huko zenji utafute kaka poa mmoja utafune usiku kucha mpaka hasira ziishe.