Uliwahi kuchelewa namba shuleni?

Jambazi

JF-Expert Member
Jan 18, 2014
16,555
2,000
Kwahiyo ukichelewa wanaweka matofali juu yaa gari au wewe huadhibiwi?
Shule niliyo kuwa nasoma ukichelewa au ukiwa mtundu shuleni unapelekwa kwenye room flani special unapewa ushauri nasaha! wanakuandaa kisaikologia kesho yake wew mwenyewe utaona aibu kurudia lile kosa

Mwalimu akiwa rafiki wa mwanafunzi, na mwanafunzi akawa rafiki na mwalimu adhabu hizo utazipewa wapi?

Ukienda kwa wazungu mambo kama hayo hayapo ndiyo maana mnapigwa bao kwenye mambo mengi ya msingi
 

ydn

JF-Expert Member
Nov 24, 2015
2,101
2,000
Shule niliyo kuwa nasoma ukichelewa au ukiwa mtundu shuleni unapelekwa kwenye room flani special unapewa ushauri nasaha! wanakuandaa kisaikologia kesho yake wew mwenyewe utaona aibu kurudia lile kosa

Mwalimu akiwa rafiki wa mwanafunzi, na mwanafunzi akawa rafiki na mwalimu adhabu hizo utazipewa wapi?

Ukienda kwa wazungu mambo kama hayo hayapo ndiyo maana mnapigwa bao kwenye mambo mengi ya msingi
Hahaha!! We hujui hao wazungu wanachokutana nacho sasahivi baada ya hayo mambo yao ya special room. Mimi mwanangu anasoma huko kwa hao wazungu ni ujinga mtupu. Kati ya kumi utafanikiwa kuwapata wawili watakaofuata ushauri unaosema wengine ndio hao wanaoingia na bastola darasani. Kuna njia nyingi na sio kwamba nakubaliana na hizi adhabu zetu zote! No! Ila pia sikubaliani na unavyofikiri wazungu adhabu zao zinawork.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom