Uliwahi kopa hela kwenye app za online, ilikuwaje?

Uliwahi kopa hela kwenye app za online, ilikuwaje?

mkopo wa 15000 wakanipa 9000 nikaona hawa wananichezea akili baada ya kunipa tu nikaenda kureset permission zote na ku disallow zote kisha nikafuta app hii ilifanya hata washindwe tafuta watu wa nje mana access zote nilizifunga. walisumbua wakachoka.
 
mkopo wa 15000 wakanipa 9000 nikaona hawa wananichezea akili baada ya kunipa tu nikaenda kureset permission zote na ku disallow zote kisha nikafuta app hii ilifanya hata washindwe tafuta watu wa nje mana access zote nilizifunga. walisumbua wakachoka.
App Gani hiyo
 
App Gani hizo tuambie tafadhali
Nahisi zotee ambazo zipo play store.
Ukiona nimekopa wakani nyima.ujue ni app nilikopa ila wamebadilika jina tu.kwa hiyo no yangu kwao wanaitambua kama mimi ni tapeli sugu 🤣🙌
 
Nahisi zotee ambazo zipo play store.
Ukiona nimekopa wakani nyima.ujue ni app nilikopa ila wamebadilika jina tu.kwa hiyo no yangu kwao wanaitambua kama mimi ni tapeli sugu 🤣🙌
Duh wewe noma
 
Niliwakopa alafu kwenye simu yangu nikasevu namba zangu mwenyewe wakawa wanashtaki mwangu mwenyewe 🤣🤣

Kila namba wanayopoga inakuja kwangu basi naongea nacheka hadi wakanitukana
 
Baada ya kuchelewa kidogo kulipa sms nilizokutana nazo na simu nilizokuwa napigiwa ilinilazimu kuacha kukopa
 
Eeh hapo umenena sana bana, hizi app za mikopo ni sumu halisi. Mimi nilikopa hela ndogo ndogo kwenye app moja na referee wangu akalipiwa matusi tu 😂. Wakamwita mwenzangu wa kazini akasema "huyu anakukopesha nini wewe"? Sijui kwanini hawafai kuwa na access ya contacts zetu, ila wakati huo huo ni hatari kuweka referee asiyejua lolote kuhusu deni lako. Kwako ex alikulipia au alikuwa anadaiwa tu? Na wewe ulifungia namba zote au ulibadilisha simu kabisa?
 
Hawa jamaa ili kukopa sajili line mpya alafu emali mpya kwenye simu usi save majina kabisa ili wasianze kuwapigia watu wako wa karibu
 
Walimtafuta ex wangu wakamwambia nadaiwa 🤣🤣

Ila wale wanadai bana.

Ila nilipojua kuwafungia call, walikoma
Pole sana Kaka. Mimi nakumbuka yalinipata nilipokopa kwenye app za Zima Cash, Cash X na Pesa X. Walituma SMS hadi kwa ndugu wa damu na marafiki zangu kwamba ninadaiwa kisa tu, nimechelewesha marejesho!

Nilipata auheni kipindi cha app ya Branch International. Nilikuwa nikikopa na kufanya marejesho bila stress tena walikuwa wazungu kwelikweli. Hawakusumbui ovyoovyo, hawatumii SMS zenye kauli za ajabu wala hawawatafuti mtu yeyote yule zaidi ya wewe.

Walinifurahisha sana hasa kwa upande wa viwango vyao vya malipo na hata muda wa kufanya marejesho. Ilipofika siku ambapo niliona hawatoi huduma tena nililia sana. Mpaka leo hii bado nawakumbuka.

Hawa wengine ni Waswahili tu! Hawajui kudai, hawajui kufuata taratibu za kwenda na kipindi ambacho unapaswa kufanya marejesho, mtu umebakiza siku mbili kufanya marejesho, unapigiwa simu ukiambiwa; "Fanya marejesho leo hii ili upate kukopa zaidi!" Au "Fanya marejesho leo ili wengine waweze kukopa!" Sasa, mimi ninategemea kukopa tena kwenu? Au, hao wengine wananihusu nini? Nikipata mapema nitalipa mapema, nikipata ndani ya siku hiyo ya marejesho, nitarejesha siku hiyo!

Ushauri wangu, kopeni benki kupitia app za benki(Sim Banking, NMB Mkononi, n.k.) au za kwenye mitandao ya simu kama Vodacom na Yas(Mgodi, Nivushe Plus, Songesha, n.k.) achana kabisa na hizo za mitandaoni!
 
Back
Top Bottom