Ikawaje sasa ex akakulipiaWalimtafuta ex wangu wakamwambia nadaiwa 🤣🤣.
Ila wale wanadai bana.ila nilipojua kuwafungia call,walikoma
Dah!Nilimwambia nitumie mimi niwalipe kweli nadaiwa.
Akatuma nikaila 🤣.
Watu wanichafue na bado niwalipe 🤣🤣🙌
Na huku Lipa sioUlitakiwa uwafungie tu.no ngeni isiingie kwa cm yako.hiyo ndo kiboko yako.
Nimekopa sana hizi app karibu zote
Ni matajiri tu ambao hawajui hizi issueKwenye APPs huwa wanakopesha sh ngapi?
Hapo unaona umejibu swaliNi matajiri tu ambao hawajui hizi issue
NdioHapo unaona umejibu swali
🖕Ndio
Daah kizazi cha laana hiki
Hii haijawahi nikuta.nlikuwa nafuta majina yote ya watu muhimu naacha machache tu.afu ndo makopa.Wanaunda group lako Mdaiwa, halafu wanaweka ile picha ulipiga unahakiko taarifa zako, halafu wanawadd wote walio katika simu yako kwakua watu wengi wanakua wameruhusu wao ku access contacts zako zote katika simu bila wewe kushtukia mapema! Then udhalilishaji unaanza, mbaya zaidi hela yenyewe ni dusko tu, aiseee.