Faragha (Privacy) za Wateja wa Simu za Mkopo

Faragha (Privacy) za Wateja wa Simu za Mkopo

stevepaul

Senior Member
Joined
May 15, 2017
Posts
101
Reaction score
140
Wakuu Habarini za Siku ya Leo? Natumaini mu wazima wa Afya. Na wale wagonjwa nawaombea uponaji wa mapema ili waendelee na majukumu yao ya kila siku.

Niende kwenye hoja.

Mimi sikuwa mdau wa kukopa kopa simu ila, baada ya kuwa na kazi kadhaa zinazotumia charge ya simu kwa kasi na kumaliza charge ndani ya masaa 12, nikajaribu kutafuta power bank nikaona nyingi ni fake, nikaamua kudondokea kwenye Samsung A 07 ya mkopo.

Sasa kitu kinachonishtua kwenye hii Samsung a07, ni kwamba, kila baada ya dakika kadhaa, ishara/notification ya kuonesha kuwa camera inatumika inaonekana kwenye screen kisha ina dissappear. Sasa wasiwasi wangu ni je, ina maana kila baada ya dakika kadhaa hawa wakopeshaji wanapiga picha za mahali simu ilipo? Na kama ni hivyo, je huko sio kuingilia faragha ya mtumiaji/mteja kinyume kabisa na sheria za nchi yetu?

Naomba kuwasilisha.
 
Wakuu Habarini za Siku ya Leo? Natumaini mu wazima wa Afya. Na wale wagonjwa nawaombea uponaji wa mapema ili waendelee na majukumu yao ya kila siku.

Niende kwenye hoja.

Mimi sikuwa mdau wa kukopa kopa simu ila, baada ya kuwa na kazi kadhaa zinazotumia charge ya simu kwa kasi na kumaliza charge ndani ya masaa 12, nikajaribu kutafuta power bank nikaona nyingi ni fake, nikaamua kudondokea kwenye Samsung A 07 ya mkopo.

Sasa kitu kinachonishtua kwenye hii Samsung a07, ni kwamba, kila baada ya dakika kadhaa, ishara/notification ya kuonesha kuwa camera inatumika inaonekana kwenye screen kisha ina dissappear. Sasa wasiwasi wangu ni je, ina maana kila baada ya dakika kadhaa hawa wakopeshaji wanapiga picha za mahali simu ilipo? Na kama ni hivyo, je huko sio kuingilia faragha ya mtumiaji/mteja kinyume kabisa na sheria za nchi yetu?

Naomba kuwasilisha.
Acha kusingizia power bank fake, wewe ni pangu pakavu…kwani hizo simu haziuzwi kwa cash?
Steve,mara ingine uliza hivi:Kwa nini simu za mkopo hujiwasha kamera mara kwa mara ili Lavit asikupige dongo.
 
Kwakua umekopa Samsung nafikiri umechukua kutokea kampuni ya Watu. Kimsingi kila kampuni hua na file lake la apk ambalo hua linawekwa kwenye simu iliyokopwa.

Hili file hua ni device administrator. Litazuia mtu asifanye hard reset au factory reset, lakini pia hili file hua haliombi ruhusa ya kuaccess camera au location kama mdau mwingine alivyosema.

Jaribu kuangalia notification hua inatokea kwenye app gani inayosema hivyo. Kama umechukua A07 kisa unataka chaji kisha inaonekana kamera inatumika muda wote sidhani kama chaji itakaa.

Unachoexperience sijawahi kuona popote ndiyo sababu naamini haitokani na simu kua ya mkopo.
 
inaonekana kamera inatumika muda wote sidhani kama chaji itakaa.
Haitumiki muda wote. Kila baada ya dakika kadhaa inatuma notification ya kijani yenye alama ya camera kwa sekunde chache kisha notification hiyo inazima. Ni kama vile inatuma picha chap inazima.
 
Haitumiki muda wote. Kila baada ya dakika kadhaa inatuma notification ya kijani yenye alama ya camera kwa sekunde chache kisha notification hiyo inazima. Ni kama vile inatuma picha chap inazima.
Nilimaanisha kuna app ina access na camera muda wote
 
Back
Top Bottom