Ulishawahi kuwa na mwanamke anayekutawala?

Ulishawahi kuwa na mwanamke anayekutawala?

Wakuu habari za asubuhi.

Binafsi niko na mwanamke anayenitawala.

1.Kila kitu changu anataka kuelewa kinaanzaje na kinaishaje, hataki nifanye jambo lolote kama hajajua, endapo asipojua anaita kwamba nimemdharau.

2.Simu yangu hata kama nina maongezi na mzazi atasema kuwa mbona ninaongea muda mrefu, labda itakuwa ni wanawake, hawezi kuelewa kwa haraka, labda umtumie screenshot ya uliyekuwa unaongea naye.

3.Ratiba anataka ziende alivyozipanga yeye, akisema twende ni twende, ukisema una kazi fulani kwa muda huo, tayari huo ni ugomvi wa siku nzima, hapo nitaitwa nina dharau, namchukulia poa nk....

4.Akipiga simu ni lazima umuambie uko wapi na unafanya nini na kama akiona ana mashaka na unachosema ni lazima umuaminishe kwa kumtumia picha ya unachokifanya, au atapiga video call.


4.Kuna kipindi hakutaka ninunue simu janja, kwa mantiki ya kwamba nitakuwa naingia mitandao mbalimbali, instagram, jf whatsapp nk...

5.Muda wa kazi nikiwa nafanya kazi fulani, lazima atauliza namaliza saa ngapi nikivukisha muda ni kosa, utasikia anasema maisha mema, unajifanya upo busy

Declaration of interest, Mimi sio kibenten yeye ni mwanachuo na mimi nina harakati zangu

Nipo nipo tu namsikilizia kwa sababu napata free p kupoteza muda kwa maana siwezi kuingia katika ndoa na mwanamke anayenitawala.

nipe experience yako.
Huyo hakutawali ana wivu tu
 
Halafu wenye tabia hizi wengi;
vinakuwaga vyembambaaa! vyeusi, vinalilia moyoni muda wote, havinaga tabasamu la mahabat, Papuchi zao zina kama kona ya ghafla hivi, yaani unagonga mifupa (mons pubis) kabisa unaisikia,

kakivaa suruali una ona upande wa pili kwa usawa wa mapaja, Vina maneno meengi ya kukarahisha, vina furahi unavo hangaika,kutafuta hela ili wale! hata ukisema leo sisemi kitu, katalianzisha tu!

vinapenda kutuma-tuma, na kuagiza hasa vikiwa na mimba! hasahasa Red Bull baridi, sijui ina nini? mara ooh eti Peps baridi usiku saa nane ntavipata wapi! tena Ghorofa ya nne!

Hakuonei huruma huko chini unaweza kumbana na vibaka! yeye ni nenda tu tena kwa mguu ili usitongoze njiani! hata basi akushukuru!
Sasa wewe ole wako usiende! simu zitapigwa Dunia nzima! ulivo gaidi.

Ukiamua kupotezea kitaa kwa washkaji, utasikia huyu siku hizi anafanya hapa km gheto! anakuja anabadili na kuondoka! sitaki ukae na wale watu!

Papuchi sasa utasikia;
''si chakula hiki''

au''nimechoka kuchokonolewa kila wakati, Babu''!

Babu umelogelezewa papuchi? huchokagi mwaume weye? aliyekuroga kafa!

Wanawe wakitoka shule atalala nao kitanda kimoja usiku kucha midume mizima Baba utabanwa mpaka ukome! hata ukilala kunako kochi huamshwi!

ukihoji utasikia '' kwa nini unawachukia hawa watoto?''.... simu!... Chakula top layers wanalishwa watoto kwanza, Baba utaambiwa wanaume wanakula sana huko Bar! any time! chakula si lazima, atakuuliza tukupikie? wakati hela umetoa wewe!

Hunyooshwewi, utajijuu! hata ukivaa vibaya utajiju!, Sox na miguu ndo vitanuka kabisaa! halafu anakukejeli, unanuka miguu!

TV unawekewa rusha roho za kilokole, mwanzo mwisho hutakaa uangalie TV mbele yake labda watoto wake tu, au wakati wa kulala tena kwa sauti ya chini, kabisa!

Usimuangalie House keeper kwa nyuma, wala kuongea naye! ukichelewa usiku usimuamshe yeye! umekula hujala hajui!
SIKU NIKONDOKA BILA KUAGA MTANILAUMU?
 
Halafu wenye tabia hizi wengi;
vinakuwaga vyembambaaa! vyeusi, vinalilia moyoni muda wote, havinaga tabasamu la mahabat, Papuchi zao zina kama kona ya ghafla hivi, yaani unagonga mifupa (mons pubis) kabisa unaisikia,

kakivaa suruali una ona upande wa pili kwa usawa wa mapaja, Vina maneno meengi ya kukarahisha, vina furahi unavo hangaika,kutafuta hela ili wale! hata ukisema leo sisemi kitu, katalianzisha tu!

vinapenda kutuma-tuma, na kuagiza hasa vikiwa na mimba! hasahasa Red Bull baridi, sijui ina nini? mara ooh eti Peps baridi usiku saa nane ntavipata wapi! tena Ghorofa ya nne!

Hakuonei huruma huko chini unaweza kumbana na vibaka! yeye ni nenda tu tena kwa mguu ili usitongoze njiani! hata basi akushukuru!
Sasa wewe ole wako usiende! simu zitapigwa Dunia nzima! ulivo gaidi.

Ukiamua kupotezea kitaa kwa washkaji, utasikia huyu siku hizi anafanya hapa km gheto! anakuja anabadili na kuondoka! sitaki ukae na wale watu!

Papuchi sasa utasikia;
''si chakula hiki''

au''nimechoka kuchokonolewa kila wakati, Babu''!

Babu umelogelezewa papuchi? huchokagi mwaume weye? aliyekuroga kafa!

Wanawe wakitoka shule atalala nao kitanda kimoja usiku kucha midume mizima Baba utabanwa mpaka ukome! hata ukilala kunako kochi huamshwi!

ukihoji utasikia '' kwa nini unawachukia hawa watoto?''.... simu!... Chakula top layers wanalishwa watoto kwanza, Baba utaambiwa wanaume wanakula sana huko Bar! any time! chakula si lazima, atakuuliza tukupikie? wakati hela umetoa wewe!

Hunyooshwewi, utajijuu! hata ukivaa vibaya utajiju!, Sox na miguu ndo vitanuka kabisaa! halafu anakukejeli, unanuka miguu!

TV unawekewa rusha roho za kilokole, mwanzo mwisho hutakaa uangalie TV mbele yake labda watoto wake tu, au wakati wa kulala tena kwa sauti ya chini, kabisa!

Usimuangalie House keeper kwa nyuma, wala kuongea naye! ukichelewa usiku usimuamshe yeye! umekula hujala hajui!
SIKU NIKONDOKA BILA KUAGA MTANILAUMU?
We jamaa [emoji23][emoji23] sio poa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna mwanamke nilishakuwa naye....alikuwa ananipiga akikasirika basi nami naepusha kumvunja taya anachekelea ananipiga.

Nami nikawa namfanyia uhuni namuita siku nina hamu naye basi...
 
Wakuu habari za asubuhi.

Binafsi niko na mwanamke anayenitawala.

1.Kila kitu changu anataka kuelewa kinaanzaje na kinaishaje, hataki nifanye jambo lolote kama hajajua, endapo asipojua anaita kwamba nimemdharau.

2.Simu yangu hata kama nina maongezi na mzazi atasema kuwa mbona ninaongea muda mrefu, labda itakuwa ni wanawake, hawezi kuelewa kwa haraka, labda umtumie screenshot ya uliyekuwa unaongea naye.

3.Ratiba anataka ziende alivyozipanga yeye, akisema twende ni twende, ukisema una kazi fulani kwa muda huo, tayari huo ni ugomvi wa siku nzima, hapo nitaitwa nina dharau, namchukulia poa nk....

4.Akipiga simu ni lazima umuambie uko wapi na unafanya nini na kama akiona ana mashaka na unachosema ni lazima umuaminishe kwa kumtumia picha ya unachokifanya, au atapiga video call.


4.Kuna kipindi hakutaka ninunue simu janja, kwa mantiki ya kwamba nitakuwa naingia mitandao mbalimbali, instagram, jf whatsapp nk...

5.Muda wa kazi nikiwa nafanya kazi fulani, lazima atauliza namaliza saa ngapi nikivukisha muda ni kosa, utasikia anasema maisha mema, unajifanya upo busy

Declaration of interest, Mimi sio kibenten yeye ni mwanachuo na mimi nina harakati zangu

Nipo nipo tu namsikilizia kwa sababu napata free p kupoteza muda kwa maana siwezi kuingia katika ndoa na mwanamke anayenitawala.

nipe experience yako.
Kama kakutawala akimaliza chuo atakulazimisha mfunge ndoa kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna wivu wa aina mbili
1. Wivu wa Upendo wa kweli na
2. Wivu wa kujilinda ili asijulikane kama ni malaya.

Wengi huangukia namba mbili hapo.
Ni taabu tupu.
Umesahau no, 3 WIvu wa kuzugia kuwa anakupenda kumbe anataka Publicity na pesa yako tu.
 
dah....yani unashindwa kabisa kuwa na hurka za kiuanaume....hadi unashindwa maarifa na mwanamke...nina mashaka sana na umri wako
 
Back
Top Bottom