Ulishawahi kuwa na mwanamke anayekutawala?

Ulishawahi kuwa na mwanamke anayekutawala?

Hawa viumbe automatically huwa wanajihisi ni inferior so mda mwingine ukiona wanafanya vitu vya kujitutumua inabidi uelewe hivyo..

Kama kifedha haikugharimu kuwa nae basi jaribu kumtimizia matakwa yake kama hayo anayotaka. ukichukulia kama jokes hizo demands zake maisha yataenda.

Mimi naona tatizo si mwanamke, tatizo ni wewe jinsi unavyotafsiri hizo demands zake.
next time akikupigia simu mwambie akate halafu mpigie whatsapp video call ili ajue upo wapi kabla hata hajauliza.
 
Aaah,kama hugaramiki komaa jomba yaweza kuwa anakupenda sana
Eti nini wanawake ata awe na hela kajaza gunia ndan lzm ata taka wa kumuhonga.

Kuna wa vocha wengne kumjazia mafuta km ana gari Weng kumchuna tu ili afrah...et kama hampi hela ndo anampenda so kilahisi lahisi tu mkuuu
 
Eti nini wanawake ata awe na hela kajaza gunia ndan lzm ata taka wa kumuhonga.

Kuna wa vocha wengne kumjazia mafuta km ana gari Weng kumchuna tu ili afrah...et kama hampi hela ndo anampenda so kilahisi lahisi tu mkuuu
Hahaa haya
 
Kuwa na maamuzi, jiamini, simama kama mwanaume!

Hapo mwisho imeonyesha kwa nini anakutawala, sababu unamkula bila kumhudumia! Halafu wakati wewe unawaza kumkuka bure umuache yeye anawaza kukuandaa kama mume wake baadae!

Msipotezeane muda, mwambie ukweli, au mpotezee kimya kimya!
 
Kuwa na maamuzi, jiamini, simama kama mwanaume!

Hapo mwisho imeonyesha kwa nini anakutawala, sababu unamkula bila kumhudumia! Halafu wakati wewe unawaza kumkuka bure umuache yeye anawaza kukuandaa kama mume wake baadae!

Msipotezeane muda, mwambie ukweli, au mpotezee kimya kimya!
Kwahiyo nikimuhudumia ataacha kunitawala mkuu?
 
Hayo mambo yanakeraaa hata kama ni mwanaume anayafanya kwa mwanamke. I once dated a controling freak haki hatukumaliza hata miezi miwili yakanishinda[emoji134]
 
Hayo mambo yanakeraaa hata kama ni mwanaume anayafanya kwa mwanamke. I once dated a controling freak haki hatukumaliza hata miezi miwili yakanishinda[emoji134]
inachosha sana mkuu
 
Daaah tatizo ulisharuhusu tabia yake toka mwanzo, unafikiri ukioa mwingne kama hautosimama kama mwanamume unafikiri huyo mwanamke naye hatokutawala? Asikwambie mtu sisi wanawake tunapenda kuwatawala wanaume/waume zetu kama ukitupa nafasi.
 
Wapo wanamna hiyo,wengine wanataka kukutawala hadi kwenye mapato yako
 
Piga free pussy io mkuu. Kuna mmoja nipo nae hapa kanikuta sina demu yaan ni ananipasua kichwa kunifatilia kila saa nk ila pesa yangu haombi ata mia kila kitu analipa yeye mm kaz yangu ni kuchapa tu io pussy daah..ila nikipata demu mwingine asienipelekesha napiga chini huyuu
 
Piga free pussy io mkuu. Kuna mmoja nipo nae hapa kanikuta sina demu yaan ni ananipasua kichwa kunifatilia kila saa nk ila pesa yangu haombi ata mia kila kitu analipa yeye mm kaz yangu ni kuchapa tu io pussy daah..ila nikipata demu mwingine asienipelekesha napiga chini huyuu
hahaa msimamo uleule mkuu
 
Huyo Mwanamke atakuoa mchape vibao mara moja moja kama wewe sio mwanaume wa dar.
 
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] kaka nishawahi kudakwa na hii sampuli ni shidaa.. Yaani unatakiwa kuripoti kwake kama jeshi.
Hahaa yaani nimebaki tu kuigiza na kuchukulia anayofanya ni vichekesho tu, ila kwenye category ya kufanya naye maisha nilishamuondoa.
 
Huyo Mwanamke atakuoa mchape vibao mara moja moja kama wewe sio mwanaume wa dar.
Vibao simchapi mkuu, ninaweza kuvumilia ujinga wake miezi tisa nimzalishe nimuache na mtoto ale jeuri yake
 
Pokea
tapatalk_1558636505474.jpeg
 
Wakuu habari za asubuhi.
Binafsi niko na mwanamke anayenitawala.
1.Kila kitu changu anataka kuelewa kinaanzaje na kinaishaje, hataki nifanye jambo lolote kama hajajua, endapo asipojua anaita kwamba nimemdharau.
2.Simu yangu hata kama nina maongezi na mzazi atasema kuwa mbona ninaongea muda mrefu, labda itakuwa ni wanawake, hawezi kuelewa kwa haraka, labda umtumie screenshot ya uliyekuwa unaongea naye.
3.Ratiba anataka ziende alivyozipanga yeye, akisema twende ni twende, ukisema una kazi fulani kwa muda huo, tayari huo ni ugomvi wa siku nzima, hapo nitaitwa nina dharau, namchukulia poa nk....
4.Akipiga simu ni lazima umuambie uko wapi na unafanya nini na kama akiona ana mashaka na unachosema ni lazima umuaminishe kwa kumtumia picha ya unachokifanya, au atapiga video call.
4.Kuna kipindi hakutaka ninunue simu janja, kwa mantiki ya kwamba nitakuwa naingia mitandao mbalimbali, instagram, jf whatsapp nk...
5.Muda wa kazi nikiwa nafanya kazi fulani, lazima atauliza namaliza saa ngapi nikivukisha muda ni kosa, utasikia anasema maisha mema, unajifanya upo busy
Declaration of interest, Mimi sio kibenten yeye ni mwanachuo na mimi nina harakati zangu nyingine mtaani.
Nipo nipo tu namsikilizia kwa sababu napata free p kupoteza muda kwa maana siwezi kuingia katika ndoa na mwanamke anayenitawala.
nipe experience yako.
Katika harakati zangu za kutafuta mke nilikutana na kadada kazuri chuoni kalikuwa na sifa karibia na sifa zote nkikakapatia alama A Ila kalikuja kunitibua na baadhi ya tabia ulizotaja. Ila kubwa ni maswali kama police. Uko wapi, unafanyaje,. Siku moja kakaniuliza umelala? Ilikuwa kama saa 7 usiku, nikakajibu nipo nje naotea jua c unajua kabaridi haka. Alinuna sana na nikapata sababu ya kukudamp.
 
Back
Top Bottom