Ulishawahi kushuhudia au kukutokea?

jiwe gizani

JF-Expert Member
May 25, 2021
380
500
Binafsi sijawahi kukunjana na polic Ila nimeshawahi kushuhudia jamaa mmoja hivi mbavu kidogo akikunjana na polic Ila kwa bahati mbaya sikujua kisa na mwisho wa siku huyo polic alijitetea kwa kutumia miguu yake

Je ilishawahi kukutokea au ulishawahi kushuhudia raia na polic wakikunjana?

Mods tafadhali zingatieni neno where we dare to talk openly
FB_IMG_1622792686852.jpg
 

Me too

JF-Expert Member
Feb 9, 2015
5,357
2,000
Hao police ni wale wa India vimbaumbau kiasi akikohoa suruali inadondoka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom