We jamaa ni comedian sanaaaaaaa [emoji3][emoji3][emoji3]kipaji unacho labda uwe hujui tu

Sent using my dyudyu
 
Dah wewe jamaa hatari sana. Imenibidi nikae mahali ili nicheke sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uandishi makini kabisa. Hongera kwako.
 

Hahaha...una vionjo vitamu...safi sana


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Bro kumbe kakuzid age.. umetisha sana.. wanakuaga wamenyooka sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
🙌🙌😂😂 Nimecheka Sanaa....unafaa kuwa mwandishi wa kitabu...
 
Kwenye mazuri sisi wajumbe huwa tunasema tu. Lugumya umetisha mzee baba, usimuliaji mzuri aisee yan unasoma huku unaenjoy, hongera ila shangazi mkuda alikupokonya tonge mdomon.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Me yaani ningepiga kavu kwakweli

Baba Ako
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…