Kwahyo wanamhukumu kwa kosa alilotenda miaka kadhaa nyuma??
Wana mamlaka gani ya kumhukumu?
Besides wakimpiga ban au wasipompiga wanabadilisha nn si tendo bado lilitendeka au?
Sent using Jamii Forums mobile app
 
so heart touching boss haiendelei au [emoji24]

ila kidogo ulinfanyia mwanaume mwenzio unyama

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe ukiona uzi unareply nyingi lazima uvamie na kuanza kutafuta chokochoko, hata uzi ule wa kushuhudia uchawi ulifanya hivyohivyo ila wakakunyamazia.

Humu hakuna anayekutaka uchangie wala kujionesha upo, hebu jishtukie basi uache kujipendekeza kwa wasiyotaka kuona uwepo wako.

Kiki humu zimegoma, hata hujishtukii
 
Ni kosa kisheria. Chizi kisheria wanasema ana unsound mind. Hivyo huwezi kufanya naye makubaliano na yakawa halali kisheria.

The same pia kwa mtu aliyelewa. Ukimkula mtu aliyelewa then baada ya pombe kumuisha akaamua kukugeuka na akaenda kukushtaki kwamba ulimkula bila ridhaa yake. My friend mvua ya miaka 30 inaweza ikakupitia hivihivi unajiona.

Sijui kama nmekosea mahali. Lawyers mtapita kunisahihisha.

Hv kosa ni nn hapo si anatoa story zake tu?

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mkuu, yawezekana huna ndinga wengi wala matunda ndugu yangu wana magari tena makali, wana kazi/ mishen town zinazoeleweka in short wanampunga wa kutosha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yaani ukamuacha mama wa kiarabu?
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mzuri endelea mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Acha kukurupuka siku nyingine tuliza kichwa.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwahyo wanamhukumu kwa kosa alilotenda miaka kadhaa nyuma??
Wana mamlaka gani ya kumhukumu?
Besides wakimpiga ban au wasipompiga wanabadilisha nn si tendo bado lilitendeka au?

Sent using Jamii Forums mobile app
Yule hakuwa chizi, alikua ni polisi yupo kazini.
Kijana kafatwa Pm kapigwa mkwara na Ban juu.
 
Ukimkula aliyelewa bila makubaliano ndio shida.
Mimi nimleweshe then nimgegede halafu na wewe uunge tela, wewe umebaka.
 
Hiki kisa ni mwaka fulani nipo dit 1st year ......nakumbukua siku hiyo nimetoka nyumbani salasala naelekea chuo ila kichwa nilikuwa sikielewi nikasema nipite bar moja ipo salasala magengeni ilikuwa inaitwa shaluu na ilikuwa mida ya asubuhi hivi kama saa nne..

Baada ya kufika pale nikakuta muhudumu mmoja yupo nje mwingine ndani na kuna dada mmoja nae alikuwa amekaa pale anakata kilimanjaro alikuwa ni mtu wa maana mi nikavuta kiti nikaagiza zangu konyagi ndogo nakuanza kushusha mdo mdo ilipoisha nikaongeza nyingine mpaka wakati huo huyu bibie wa pembeni yangu sikuwa na mawazo nae nilivo maliza konyagi ya pili nikatoka nisepe zangu chuo yule bibie nae akatoka ikabidi nimuulize uelekeo wake akanambia anaenda afrikana namie nikamwambia naelekea huko huko so sio mbaya tukashare boda boda.Kweli tukaita boda boda hao mpaka afrikana kituo cha daladala.

Baada ya kufika kituoni nikamuuliza uelekeo akanambia anaenda kwao bunju nikamuuliza vp una ratiba yoyote akanambia hana nikamwambia tujumuike pamoja basi sehemu tuendeleze kilaji mtoto akakubali ikabidi tukokotane mpaka bar moja ipo njia panda ya kunduchi panaitwa kwa rose.....kukaa pale tulikula sana bia ye ana kilimanjaro mie nina guiness , na sema za ukweli yule bibie ilikuwa pisi moja ya hatari yaaani alikuwa anajicho fulani hivi akikucheki kama ni rijali lazima mnara usome...alikuwa mtu wa bukoba kabila flani hivi wanaitwa wanyambo..

Basi kilaji kimeendelea pale mi sina wasiwasi mfukoni nilikuwa na kama 400k hivi kwa ajili ya matumizi yangu ya chuo...kagiza giza kameingia nikamwambia tuhame hapa tukaruka mpaka salasala tena bar moja inaitwa big brother tukaagiza mbuzi tukapiga huku story zinaendelea mpaka time hizo sikuonyesha kama nimemuelewa japo kulikuwa kuna kila dalili bibie anataka game[emoji39] yaani alikuwa kesha elekea kibla[emoji28]

Kufika mida flani ya tatu usiku mtoto kanambia amechoka tutafute sehemu apumzike...tulitembea kidogo tukachukua chimbo kufika ndani hata vifungo sijamaliza kufungua mtoto kanirukia dendeka sana piga sana mate alikuwa anaziwa flani hivi limejaa vema kifuani na ndio ugonjwa wangu mkubwa huo nikamchojoa aise chezea sana kifua chake nilipigwa blowjob za kutosha mzeiya vurugana sana huyu mtu alikuwa fundi balaa...alikuwa anakashanga kamoja kioni kaliongeza manjonjo balaa....shughuli iliyoendelea pale haikuwa yakitoto alichezea mashine usiku kucha alikuwa anabadili mlio tu akienda chooni ninae hatukulala siku hiyo Guiness ilikuwa inaliamsha dude at any time t halafu mtoto alikuwa na uchi wa motoooo yani ilikuwa ni vurugu mechi mpaka mornie

Asubuhi tukaomba breakfast tukaletewa akapiga tukasepa mie chuo ya akaenda kwao ikawa tumefungua ukurasa wa mapenzi ila mawasiliano yalikujaga kupotea aliendaga msumbiji badae nikampata tukawa tunawasiliana na ahadi kibao za kurudi bongo nikaja nikapoteza tena mawasiliano hayo.....popote ulipo stellah mtoto wa kinyambo ulikuwa na sister ako flani ivi ulintambulisha alikuwa anakaa kinondoni basi ujie nakukumbukaga sana mama...[emoji1438]‍♂️[emoji1438]‍♂️
 
Hahahahahahaha Dr. P kama sijakosea itabidi utoe maelezo marefu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…