Baba Joseph17
JF-Expert Member
- Jul 15, 2013
- 9,518
- 9,806
Mapenzi ya enzi za analojia yalikuwa matamu sana, sikuhizi kila Mara SMS tena za watsap, SMS za kawaida, Inst hadi kero binti akitaka kula anatext umpe pesa, zamani ukiwa na binti anakueleza mambo simple kama Mafuta ya kupaka yameisha, au Sabuni ya kuogea hana, sikuhizi unaombwa pesa ya matumizi ya kila sikuHahah huyo jamaa ni msimuliaji mzuri saana.
Ila watu wa zamani mapenzi yalikuwa magumu saana hahah yan kuwasiliana paka barua
Yani barua huçhukua siku kadhaa kufika.
Leo hii hivi videm vyetu usipo vitumia msg ya usiku mwema tuu utasikia hunipendi.
Sent using Jamii Forums mobile app
huyo sio jini mkuu, niulize kwa nini...Nimeludi tena hii ni ya kutisha kidogo
Nilikula jini kimasihara ndio jini
Nina huhakika %90 alikuwa jini
Kama unaona chai soma kwa makini utaelewa vizuri
JINSI NILIVYO KULA JINI KIMASIHARA
ilikuwa siku ya mkesha wa mwaka mpya tulikuwa maeneo ya nyumbani tukifulahia baruti zilizo kuwa zikilishwa juu kutoka ktk kambi ya jeshi nyumbani ni mbali na jeshini ila tunaziona kwa juu zikilushwa ni tukio ambalo tumelizoea kila unapoingia mwaka mpya pale mtaa kulichangamka sana watu badoboda walikuwa wakipiga kelele honi basi kila mmoja kuufurahia mwaka kwa jinsi anavyojua yeye
Mara likapita kundi la watu wakishangila kwa vigoma na kuimba walikuwa wengi kiasi walipendeza jinsi walivyokuwa wakipiga goma na kuimba bila kujiuliza Mara mbili nikaungananao kushehelekea mwaka tulikuwa tukiimba tumeona mwaka mpya basi bhana kuimba kigoma vimenoga tunakata mitaa tu uku tukiwakusanya watu wengine baada ya kufika mbali kidogo nikaona bora nigeuze niludi mtaani kwangu
Ile mitaa niliyo kuwepo haikuwa imechangamka Giza Giza watu hakuna basi nikawa napita balabala kuu ya mtaa kuludi mtaani kwangu wakati natembea mbele nikaona boda boda ikiwa imesimama huku demu mmoja akiwa pembeni nadhani walikuwa wakielewana bei ya kumplekeka mahali yule demu alivaa nguo nyeupe kuanzia kiatu mpk mkoba aliokuwa amebeba kabla sijawafikia yule boda boda aliondoka na kumuuacha yule demu pale ikiwa amesimama mm nikamfikia na kumuuliza kulikoni akaniambia Kuna mahali anataka kwenda lkn yule boda boda ameogopa kwende koz ni usiku na kuna tisha nikamuuliza wapi akanitajia hiyo sehemu naijua ni kweli kunatisha na kunaogopesha wakati wa usiku na maeneo yenye makaburi ukipita kwambele Kuna kiwanja cha mpira kunashule mbili za msingi ni eneo tulivyo na lakutisha sana kwa nyakati za usiku sasa demu alikuwa anaenda huko alafu unapita hayo makaburi uwanja adi shule yenyewe kwa mbele kidogo kutoka pale kwenda hilo eneo ni kama mwendo wa dkk30 \20kwa miguu
Sijui nilipatwa na nn nikamwambia kula huwezi pata boda boda ya kukupeleka twende nikusindikize Yule demu alijifikilia akasema huogopi nikamwambia kwa urembo wako acha nikusindikize basi tukaanza safari na story mbili tatu nikamuuliza umetoka wapi usiku huu anachonijibu akiheleweki mm nikaanza kumtongoza na kumuuomba mzigo kabisa kwa sababu ilikuwa usiku na yule demu alikuwa mrembo na tumeonana kwa Mara ya kwanza nikasema acha nimuombe game bila uwoga yule demu akasema unanijua mm nani utaweza kunitomba huogopi Yale majibu yake sikuyatilia maanani kabisa sijui akili ilikuwa wapi
Nikamwambia we ni mrembo umenivutia sana nataka penzi lako akasema we hata mm nimekupenda angekuwa kijana mwengine angeniibia kunipola kunibaka ila ww unaonakana kijana mzuri na sitakufanya lolote
Alivyo sema sitakufanya lolote pia sikuelewa kitu kabisa sijui akili yangu ilikuwa wapi labda kwenye game tu basi akasema ntakupa zawadi unayotaka
Wakt huo tunayakalibia makaburi nyumba zipo chache chache kimya Giza Giza mm nikamwambia kwa nn usinipe hapa hapa kabla atujafika kule mbele
Demu akasema kule ndio kuzuri
Mm nikamwambia hapn we nipe hapa hapa basi demu akakubali tukaenda kwenye nyumba moja iliyokuwa klb na makaburi akashika ukuta nikavuta gauni lake jeupe na kutana na chupi nyeupe nikaishusha nikachomeka mboo mm nimchakataji mzuri tu lkn ile mbunye sijawahi ona kitika maisha yangu kabisa kabisa ile mbunye sijui ilikuwaje nashindwa hata kuelezea tamu unajua tamu tamu jamani piga sana piga yule demu akaachia ukuta akashika viatu kabisa yaani akawa ameinama kushika viatu basi akaacha vitu vyote mm nachakata tu sijui utamu ukaanza kumkolea au vipi akawa naongea lugha ambayo sikuwahi kuisikia kabla yaani haieleweki kabisa sasa akili zikaniludi nikaanza kumuuangalia vizuri yule demu lkn sikuona tofauti kichwa alikielekeza chini koz alishika chini viatu nikashindwa kumuona zile sauti zikawa zinabadilika badilika Mara kama mtoto Mara mwanaume yaani sielewi hapo akili zikanicheza na stimu zikakata na uwonga kuaanza kuniingia nikachomoa yule demu alikaa bile vile kama dkk moja ndio akanyanyuka akaniuliza VP mbona umechomoa ikibidi nidanganye mlango kule home sikufunga alafu usiku huu wezi wanaweza kuingia na kuimba yule demu akaniangalia sana nadhani aliniona nilivyokuwa na wasiwasi akaniambia kwa ukali sana toka ondoka haraka hakika naludia hakika nilitola nduki unajua nduki kuelekea upande tulio toka nikageuka nyuma sikuona kitu yaani MTU au kitu chochote nilikimbia mpk nlpofika balabala kuu nikisimama kozi kulikuwa na watu watu nikiwa nahema sana nikaanzatembea kuludi mtaani kwangu
Mm naamini alikuwa jini na hakutakia kunidhulu
Hivyo ndio nilivyokula jini kimasihara wakuu
Akili za nzi[emoji23][emoji23][emoji23]Kumbe Huu uzi watu wanaandika bila codes ndo maana waume zao wanajua.
Wakuu jitahidini msifunguke sana, kuna jinga moja limesema mpaka aliyemla sasa yupo south africa wakati mama wa watu alishamwambia japo amempa ila analinda heshima yake.
Kwann mabaharia wana akili za kitoto hivi? Kuna mpuuzi huko nyuma ametaja ofisi anayopatikana aliyeliwa, akataja mpaka mtaa na nyumba aliyoingizwa na huyo mke wa mtu huko Arusha mumewe akiwa hayupo.
Tukio la miaka mingi nyuma linakuja vunja familia na kusababisha mauaji.
Hizi ni akili za nzi kucheza na mavi, angekuwa na akili angetengeneza asali.
Nyie madogo bhana! Toka 2010 kuja 2020 tu tayari miaka 20 baadae!!! Daaah, kweli JF kila mtu anataka aonekane mtu mzimaAny way acha niaandike tu hii yangu,
Mwaka 2010 hivi nikiwa bado mwanafunz wa sekondari huko kijijini kwetu katika shule ya kata, kutokana na kufaulu vizuri nilipewa Digital camera, ilikuwa ni sonny sikumbuki model vizuri na nilipewa zawadi na mama mdogo ambae ni sister wa kanisa katoliki. Kamera ile niliitumia kupiga picha shuleni na kujipatia kipato. Basi siku moja usiku around saa mbili hivi, alikuja F ambae tulikuwa tunasoma wote kidato kimoja na alinikuta dukani kwa bro nikiwa peke yangu mana bro siku hiyo alikuwa kaenda kwenye msiba wa ndugu yetu kwenye ukoo. Bas F akaniomba aone picha kwenye kamera na nikaanza kumuonyesha Baadae akaomba nimpige picha. Bas kwa sababu kamera ina flash haikuwa shida, nilimpiga picha na baadae akavua blauz akabak na kitopu ( kwa age yake ya 16 hakuwa anavaa bra bali top) baadae akavua na top ili nipige picha, nilivoona maziwa yake kumbuka umri wa 16 na uzuri wa maziwa kwa umri huo + jumlisha mm nilikuwa 17s ivi na ugwadu mana sikuwa najihusisha sana na mapenzi,
NB, Kwa maeneo ya kwetu huwa duka linakuwa na sehemu kwa nyuma au pembeni imetengenezwa kuwapa faragha watu wanaotumia bia au pombe na hawataki waonekane na kwa kuwa hapakuwa na mtu kwa usiku ule tulipatumia kupigia picha.
Bas baada ya kuona maziwa yale nilipiga picha tukaziangalia pamoja na nikazifuta, niliogopa kuziacha. Wakati wote tangu nione chuchu mimi mnara ulisoma 3G na mawazo ya kungonoka yalitawala japo hofu ilikuwa kubwa na kutetemeka kwa mbali. Kutokana na hofu pale sikuweza kufurukuta zaidi ya kushika vititi vile kimasiara (hata sikuwa najua vizur) alipotaka kurudi kwao nikafunga mlango wa duka na kumsindikizaa. Tulipoenda tukapita shamba la mahindi tukalazana shambani nikamvua kisketi pale na chupi, harakati za kuzamisha mkunyenge zikafuata.
Kutokana na maandaliz duni, sikuwa najua sana habar za romance, ufundi kidgo, woga tuliokuwa nao na mazingira dk 3 hivi za kutafuta tafuta nyia bila mafanikio huku F akizidisha juhudi za kunionyesha nyia kwa kushika dushe nyia iligoma na kichwa pekee ndo kilipenya kwenye papuchi, na lile joto ya mlangoni kwenye papuch na F alivo kuwa ana hangaika hangaika, wingi wa nyege niliokuwa nao na ugeni wa kuchakata papuchi nilimwaga bonge na baoo kwa kwli ni zaidi ya 50ml za genye, pale pale mlangoni na mchezo ukaishiapo na kwa raha niliyopata nililaza mistari kadhaa ya mahindi na chorokoo [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji113][emoji1672]
Demu alirudi kwaa na kwa kweli aibu ilinishika kutokana na story za wana walivokuwa wanasimulia upigaji wa mashine.
NB, kwa sasa ni mchakataji wa papuchi Daraja la II. labda mwaka huu nitaingia daraja la I (am kidding[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23])
By the way ameolewa sasa pale pale kijijini, na baada ya pale sikumla tena mpaka hapa juzi, mech ya chelsea na arsenal nilipo mla tena kimasiara maana nilikuwa kijijini kusalimu miaka 20 hivi baadae
LABDA NTARUDI NA HII YA JUZI BAADAE
Sent using Jamii Forums mobile app
Tuma no. nikutumie hiko kijicent mkuu[emoji41]Wakuu wakati tukiendelea kula kimasihara, hebu nikopesheni laki 2 hapo fasta basi.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
SawaWakati naishi mitaa fulani hapa Dar miaka kadhaa nyuma, katika eneo ambalo lilikuwa na nyumba kadhaa ndani ya uzio mmoja baada ya kumla yule single parent kimasihara, nilifanikiwa pia kumla kimasihara dada mmoja ambaye alikuwa akiishi kwa mmoja wa mpangaji; huyu dada alikuwa amemaliza chuo kimojawapo hapa nchini.
Nilikuwa nikimuona mara kadhaa huyu dada akisindikiza watoto asubuhi kwenda shule. Nyumba niliyokuwa nikiishi ilikuwa karibu kabisa na geti kubwa, hivyo nilikuwa nikimuona mara kadhaa akipita hapo.
Huyu binti mara nyingi alikuwa akipita akiwa amevaa ‘’night dress’’ na kujifunga khanga ama kitenge na alikuwa akionekana kama amechokachoka hivi. Kazi yangu ikawa kumwangalia tu na kummezea mate kila siku asubuhi nikiwa najiandaa kwenda kibaruani.
Siku ya tukio, Mei Mosi nikiwa nimepumzika nyumbani nikaona mama na watoto wake wakitoka nadhani kwa matembezi lakini huyu dada hakutoka. Nikiwa nawaza jinsi ya kufanya ili walau nipate wasaa wa kuongea naye, baada ya kama dakika kumi hivi huyu dada alitoka na nilisikia muungurumo wa bodaboda nje ya geti; nikaona hapa nishafeli. Nikatoka na kukaa nje karibu na kibanda cha mlinzi, nusu saa baadaye huyu dada alirudi ndipo nikajua kuwa alikuwa amekwenda sokoni, alipita akanisalimu kwa shikamoo iliyojaa heshima zote akiwa na mizigo yake na kwa bahati mbaya mfuko wa plastiki uliokuwa na viungo ukakatika na nyanya kadhaa zikaanguka, nikajisogeza na kumsaidia kuokota, alishukuru nikamsindikiza kwa maneno ukimaliza kupika unifuate nije kula, aliitikia sawa huku akitabasamu.
Muda wa saa saba nikasikia mlango unagongwa, nilipotoka nikakutana na huyu binti akiwa amebeba sahani iliyofunikwa kwa sahani nyingine, akasema nimekuletea chakula nimeona nikikuita uje kule usingekuja. Nikapigwa na bumbuwazi maana huyu binti wakati huu akiwa amevaa tshirt laini na jeans huku akitoka kijasho laini ndipo nikajua kuwa ana vishimo shavuni (dimpoz) na mwanya maridadi. Nikapokea chakula na kushukuru huku nikimkaribisha aingie ndani japo binti alikataa na kuniambia nikimaliza kula nimwite aje kuchukua vyombo. Nikaona hii ndio nafasi ya kupata namba, nikaomba namba na binti bila hiyana akanipatia namba. Nilirudi ndani na sahani ya chakula huku binti akirudi nyumbani kwao.
Nikiwa nakula nikamtumia whatsapp meseji ‘’chakula kitamu sana, umeweka nini?’’ binti akajibu ‘’sijaweka chochote, labda mate yangu’’ huku akiweka emoji za kutosha. Nikamjibu ‘’hayo mate kwenye chakula yapo hivi, yakiwa yenyewe yatakuwa matamu zaidi’’ binti akajibu ‘’mi sijui labda niulize waliowahi kuyaonja’’nikaona huyu anapoeleka lipo jambo analitaka nikaandika ‘’acha na mimi niyaonje leo ili nijue utamu wake’’binti akaandika na kufuta kwa muda kisha akaandika ‘’kula chakula haraka kabla mwenye nyumba hajarudi’’. Nilimaliza kula na kumtumia meseji ‘’ nimemaliza mrembo’’ binti akajibu ‘’nakuja kufuata vyombo’’.
Binti alikuja ila wakati huu alikuwa amevaa zile sketi pana wenyewe wanaita charanga na blauzi moja ya pinki, nilimkaribisha na kumkabidhi vyombo kisha nikauliza ‘’vipi naweza kuonja’’binti akaniangalia na kuniambia ‘’nilikuwa nakutania tu kaka yangu mate yangu hayana utamu wowote’’huku akiangalia chini, nilimsogelea karibu zaidi na kuchukua vile vyombo mkononi mwake na kuviweka mezani, nikamshika mikono kwa kupishanisha vidole (jigsaw fit) nikaona binti anabana vidole vyake na vyangu, nikaona tayari huyu hana upinzani. Nikaachanisha mkono wa kulia na kukamata sehemu ya nyuma ya shingo yake na kumsogeza na kumpelekea mdomo, binti hata hakusita akanipokea vizuri kwa dry kiss, kisha akafungua mdomo na kuanza kunipa denda kwa dakika kadhaa. Nikiwa naendelea kujilia mate simu yake ikaita hivyo akajitoa na kupokea ile simu, ilikuwa ya mama mwenye nyumba akimweleza kwamba atachelewa sana kurudi hivyo aandae kila kitu ikifika jioni. Hii ikawa habari njema sana kwangu. Tukaendelea na shughuli yetu maana yule binti ni mtaalamu hasa wa kula denda maana alikuwa anaingiza hadi ulimi mpaka kwenye matundu ya pua zangu.
Nikamsogeza kwenye sofa na kumlaza, vua kile blauzi nikakutana na vinyonyo vidogo na kuanza kushughulika navyo, binti akashusha skirt na kunitoa pensi huku akiunganisha na boxer na kukamata mhogo na kuuelekeza kwenye kitumbua. Tukamaliza pale baada ya dakika kadhaa binti akashauri tukaoge, tukapiga kingine bafuni kisha binti akaangalia mazingira na kutoka mle ndani.
Tuliendelea kuchati usiku ule na binti akaniambia anahitaji tena mhogo kesho yake asubuhi,japo ilikuwa siku ya kazi lakini nikahairisha kwenda kazini, nikajilia tena binti wa kanda ya ziwa. Nikawa najilia mzigo ndani ya uzio bila kupata tabu. Nimekukumbuka ‘’Cheupe dawa’’ wangu.
Huyu nilimfanyia mpaka mpango wa kazi kwenye ofisi moja hapa mjini. Waoaji wakamwona huko mjini wakaoa.
Tuendelee na majukumu yetu Watanzania
Muache, huwezi kushindana na mods.Wakuu,hivi huyu Rikkiboy hajapigwa ban ya milele humu JF kweli maana hata harufu yake tu hatuisikii.
Tutafuteni taarifa sahihi tende kumuokoa kama itakuwa hivyo kwa kuanzisha #freerikkiboy
@Cosmasjulius @ rikiboy
Naona hawataki kabisa uonekane jukwaani
Lakin sio haki na ni unyanyasaji uso hoja
Bazazi
Sent using Jamii Forums mobile app
@Cosmasjulius @ rikiboy
Naona hawataki kabisa uonekane jukwaani
Lakin sio haki na ni unyanyasaji uso hoja
Bazazi
Sent using Jamii Forums mobile app
Hii chai ni ya kichina haina Ladha na uhalisia
Define makorokocho?Story yako imejaa makorokocho matupu.
Juzi natoka sehemu x naenda sehemu x nikiwa nimesimama kwenye gari public bus watu kibao akapanda mama naweza sema mdada MTU mzima akaja simama mbele yangu sasa ikawa nishida kidogo kwasababu aliumbika nyuma na Mimi ndio ugonjwa wangu nikawa tunagusana gusana ile gari jinsi inavyo tembea kusimama break za hapa na pale basi Mimi mnala ukaenda 4G nikawa nagusa gusa makalio yake alijua nadhani alipenda ile hali akawa anajisogeza sogeza makusudi ikafika kipindi anageuka na kuniaangalia Mimi nikajua anapenda huu mchezo tuliendelea vile mpk ikafika sehemu ninayo shuka Mimi nikawa nampita yeye ili nishuke nikamshika mkono hivi begani alafu nikashuka ile nageuka nyuma baada ya kushuka naona MTU naye kashuka akawa ananifata na kunifikia na kuniambia nimependa michezo yako umenitia nyege nikamwambia nifate tukaenda guest iliyo kalibu na kuchukua chumba akaanza vua nguo zake kutoa chupi imeloa na akanionesha unaona ilichonifanyia ulinichafua kabisa mwenzio nikamwambia usijali akaenda kuoga akaludi hakuwa mzuri sana kwa kitanda ile umbo lake makalio yake yalimsaidia kidogo nikawa napeleka moto nikashusha cha kwanza tukapumzika kidogo tukaanza tena sasa ndio kama naanza nikajikuta nusu SAA nzima nachakata tu mtoto yupo hoi chakata sana geuza geuza sana pale akawa anafika mshido sasa yule mamah anarusha maji balaa yakiwa yanatoka k inabana sana alafu inaachia yana ujoto ujoto fulani hivi alikujoa kama Mara mbili na Mimi nikashusha cha Pili
Nikaanza sifa pale na kuanza kutambuana sasa majina tunapokaa umri na vitu kama hivyo akasema kwa ulichonipa mm ndio ntakulipa kweli akatoa elfu40 na kunipatia na tukabadilisha namba na akasema anawahi mahali ambapo ndio alikuwa akienda basi tukaingia kuoga uku mm nikiwa nahitajitena kuchakata kufika bafuni kuogeshana ogeshana kitu ikapanda tena 4G nikamuinamisha tu pale akaniachia vitu vyote vyuma basi nikapeleka moto Kama dkk15 bila kukojoa akasema utaniua ww mtoto JAMANI utaniua akajitoa na kusema inatosha siku nyingine akainama na kunyonya baada ya dakika kadhaa nikashusha vitu mdomo kwake tulioga na kuvaa kila MTU akasepa kivyake .
Sasa shida toka siku ile anasumbua sana yule mama na tumepanga kesho tuonane na akasema anataka anipe TIGO sasa mm sijawahi kula TIGO lkn ananipa sana ushawishi na lile tako lake ndio kabisa na pesa ndogo ndogo za vocha na matumizi ananitumia na amefunguka mambo mengi sana juu yangu anasema anataka anifanye chombo cha starehe kwasababu Nina mfurahisha sana kwenye MGEGEDO
Nipe ushauri yule mamah kanizidi kama 12yrs na Mimi ni 23under amepanga kila kitu na safari hii ananipeleka hotel kila kitu juu yake
NIPO NJIA PANDA WAKUU
Dah ushaharibu yaaniJuzi natoka sehemu x naenda sehemu x nikiwa nimesimama kwenye gari public bus watu kibao akapanda mama naweza sema mdada MTU mzima akaja simama mbele yangu sasa ikawa nishida kidogo kwasababu aliumbika nyuma na Mimi ndio ugonjwa wangu nikawa tunagusana gusana ile gari jinsi inavyo tembea kusimama break za hapa na pale basi Mimi mnala ukaenda 4G nikawa nagusa gusa makalio yake alijua nadhani alipenda ile hali akawa anajisogeza sogeza makusudi ikafika kipindi anageuka na kuniaangalia Mimi nikajua anapenda huu mchezo tuliendelea vile mpk ikafika sehemu ninayo shuka Mimi nikawa nampita yeye ili nishuke nikamshika mkono hivi begani alafu nikashuka ile nageuka nyuma baada ya kushuka naona MTU naye kashuka akawa ananifata na kunifikia na kuniambia nimependa michezo yako umenitia nyege nikamwambia nifate tukaenda guest iliyo kalibu na kuchukua chumba akaanza vua nguo zake kutoa chupi imeloa na akanionesha unaona ilichonifanyia ulinichafua kabisa mwenzio nikamwambia usijali akaenda kuoga akaludi hakuwa mzuri sana kwa kitanda ile umbo lake makalio yake yalimsaidia kidogo nikawa napeleka moto nikashusha cha kwanza tukapumzika kidogo tukaanza tena sasa ndio kama naanza nikajikuta nusu SAA nzima nachakata tu mtoto yupo hoi chakata sana geuza geuza sana pale akawa anafika mshido sasa yule mamah anarusha maji balaa yakiwa yanatoka k inabana sana alafu inaachia yana ujoto ujoto fulani hivi alikujoa kama Mara mbili na Mimi nikashusha cha Pili
Nikaanza sifa pale na kuanza kutambuana sasa majina tunapokaa umri na vitu kama hivyo akasema kwa ulichonipa mm ndio ntakulipa kweli akatoa elfu40 na kunipatia na tukabadilisha namba na akasema anawahi mahali ambapo ndio alikuwa akienda basi tukaingia kuoga uku mm nikiwa nahitajitena kuchakata kufika bafuni kuogeshana ogeshana kitu ikapanda tena 4G nikamuinamisha tu pale akaniachia vitu vyote vyuma basi nikapeleka moto Kama dkk15 bila kukojoa akasema utaniua ww mtoto JAMANI utaniua akajitoa na kusema inatosha siku nyingine akainama na kunyonya baada ya dakika kadhaa nikashusha vitu mdomo kwake tulioga na kuvaa kila MTU akasepa kivyake .
Sasa shida toka siku ile anasumbua sana yule mama na tumepanga kesho tuonane na akasema anataka anipe TIGO sasa mm sijawahi kula TIGO lkn ananipa sana ushawishi na lile tako lake ndio kabisa na pesa ndogo ndogo za vocha na matumizi ananitumia na amefunguka mambo mengi sana juu yangu anasema anataka anifanye chombo cha starehe kwasababu Nina mfurahisha sana kwenye MGEGEDO
Nipe ushauri yule mamah kanizidi kama 12yrs na Mimi ni 23under amepanga kila kitu na safari hii ananipeleka hotel kila kitu juu yake
NIPO NJIA PANDA WAKUU
Juzi natoka sehemu x naenda sehemu x nikiwa nimesimama kwenye gari public bus watu kibao akapanda mama naweza sema mdada MTU mzima akaja simama mbele yangu sasa ikawa nishida kidogo kwasababu aliumbika nyuma na Mimi ndio ugonjwa wangu nikawa tunagusana gusana ile gari jinsi inavyo tembea kusimama break za hapa na pale basi Mimi mnala ukaenda 4G nikawa nagusa gusa makalio yake alijua nadhani alipenda ile hali akawa anajisogeza sogeza makusudi ikafika kipindi anageuka na kuniaangalia Mimi nikajua anapenda huu mchezo tuliendelea vile mpk ikafika sehemu ninayo shuka Mimi nikawa nampita yeye ili nishuke nikamshika mkono hivi begani alafu nikashuka ile nageuka nyuma baada ya kushuka naona MTU naye kashuka akawa ananifata na kunifikia na kuniambia nimependa michezo yako umenitia nyege nikamwambia nifate tukaenda guest iliyo kalibu na kuchukua chumba akaanza vua nguo zake kutoa chupi imeloa na akanionesha unaona ilichonifanyia ulinichafua kabisa mwenzio nikamwambia usijali akaenda kuoga akaludi hakuwa mzuri sana kwa kitanda ile umbo lake makalio yake yalimsaidia kidogo nikawa napeleka moto nikashusha cha kwanza tukapumzika kidogo tukaanza tena sasa ndio kama naanza nikajikuta nusu SAA nzima nachakata tu mtoto yupo hoi chakata sana geuza geuza sana pale akawa anafika mshido sasa yule mamah anarusha maji balaa yakiwa yanatoka k inabana sana alafu inaachia yana ujoto ujoto fulani hivi alikujoa kama Mara mbili na Mimi nikashusha cha Pili
Nikaanza sifa pale na kuanza kutambuana sasa majina tunapokaa umri na vitu kama hivyo akasema kwa ulichonipa mm ndio ntakulipa kweli akatoa elfu40 na kunipatia na tukabadilisha namba na akasema anawahi mahali ambapo ndio alikuwa akienda basi tukaingia kuoga uku mm nikiwa nahitajitena kuchakata kufika bafuni kuogeshana ogeshana kitu ikapanda tena 4G nikamuinamisha tu pale akaniachia vitu vyote vyuma basi nikapeleka moto Kama dkk15 bila kukojoa akasema utaniua ww mtoto JAMANI utaniua akajitoa na kusema inatosha siku nyingine akainama na kunyonya baada ya dakika kadhaa nikashusha vitu mdomo kwake tulioga na kuvaa kila MTU akasepa kivyake .
Sasa shida toka siku ile anasumbua sana yule mama na tumepanga kesho tuonane na akasema anataka anipe TIGO sasa mm sijawahi kula TIGO lkn ananipa sana ushawishi na lile tako lake ndio kabisa na pesa ndogo ndogo za vocha na matumizi ananitumia na amefunguka mambo mengi sana juu yangu anasema anataka anifanye chombo cha starehe kwasababu Nina mfurahisha sana kwenye MGEGEDO
Nipe ushauri yule mamah kanizidi kama 12yrs na Mimi ni 23under amepanga kila kitu na safari hii ananipeleka hotel kila kitu juu yake
NIPO NJIA PANDA WAKUU
[emoji39]Hongera kwa kula malaya
Sent from my iPhone using JamiiForums
Hahahah mbona mweupe[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]