Kuna tukio mojasitokaa nisahau
Mwaka 2020. Alinipigia simu dada yangu, akaniambia kuna binti ndugu upande wa ..... (akamtaja jamaa flani ambaye hata mimi namfahamu). Huyo binti amechaguliwa kuja kusoma diploma mkoa nilipo. kwa hiyo wakiangalia ndugu wa karibu ni mimi naweza kumpokea, alale kwangu alafu siku inayofuata ataendelea na safari ya kwenda chuo. Kwa maelezo ya ule undugu, yule binti ananiita mjomba, japo nikipiga mahesabu ya undugu pale hakuna undugu, ni ule undugu wa kuforce tu ili mradi mtu asaidiwe. Basi siku ya safari ikawadia binti akaja, nikaenda kumpokea. Wazazi wake ni kabila tofauti baba na mama ila wote wanatokea kaskazini mikoa inayoongoza kwa kuwa weupe. Huyo binti kila nikimwangalia nilikuwa nachanganyikiwa. Mara ya kwanza akaja, akenda chuo. Likizo fupi wakaomba abaki kwangu. Likizo ndefu akatoka chuo, akalala kwangu alafu akaendelea na safari ya kwenda kwao. Sasa siku katoka chuo kama kawaida yake akaniomba nikamchukue stendi. Kale katoto kanadeka sana. Nahisi ule uzuri wake ndo ulikuwa unampa kiburi. Nikatoka job, nikawasha gari mida ya saa moja jioni nikamfuata. Siku hiyo nikawa namtania nione uchangamfu wake. Tukiwa njiani akakunjua siti ya gari akajilaza, sasa naendesha gari huku nikiangalia mapaja yakenayaona. Nikajifanya kama bahati mbaya mkono wangu wa kushoto nikaugusisha na paja lake, kana kwamba nabadili gia ya gari (ilikuwa janja tuu, gari lenyewe hizi za automatic hakuna cha kubadilisha gia).

Akashtuka kidogo, macho yakagongana, nikasema sorry, ooh. Akabaki tu ananiangalia alafu ni kama hakushangaa sana, wakati tunasikiliza muziki mtamu sana wa kubembeleza. Tukafika sehemu nikapaki gari, akili yangu ishavurugwa kila nikirusha jicho naona paja namba 8 la mtoto wa miaka 21, mweupe anang'aa, ngozi laini. Ule weupe wake ungetosha kabisa kuombea mkopo wa milioni 10 benki!!! Nikasimama, nikamuamsha, najaribu kumsemesha lakini hata namna ya kuanza sielewi, kiufupi nilijihisi kuchanganyikiwa. Hatimaye nikajilipua, liwalo na liwe, nikampiga sound mtoto. Akasema tutaongea, hapo moyo wangu ukapiga paaaah. Maana najua mabinti wa siku hizi akisema tutaongea basi hiyo imeisha. Nikawasha gari, hapo sasa naendesha taratibu, huku nimepandisha vioo vyote. giza la saa 2 usiku limeanza. Ninapoishi hakuna sehemu ya kupaki gari, so huwa kuna sehemu naenda kupaki kwa kulipia. Tukiwa tunaenda taratibu, na muziki umekolea, nikawa huru kupitisha mkono kiunoni mwake, nazishika chuchu saa 6, nikashusha chini ya kitovu, nikapenyeza vidole viwili kwenye k.... mtoto akaanza kugugumia,nikasugua sana kinembe, sugua vzuri, pitisha kidole, ingiza kidole, kitu bado kiko tight haijatumika ila sasa imelowa kwa utelezi. Namuangalia anatetemeka kwa hisia zimempanda, nakaribia sehemu ya kupaki gari. Akaniambia kwa sababu nimemchokoza nihakikishe namaliza gemu leo leo. Mwamba akili ikaruka. Nikisema nirudi town kutafuta lodge, huku home nitatafutwa maana nilishatoa taarifa kuwa tunakuja. Nikafika pa kupaki gari, nikamwambia arukie siti ya nyuma. Nikaendesha gari mpaka sehemu ya kupaki,pale pana magari mengi tuu na mengine yanakuja. Pale tunapopaki magari hakuna nyumba yenye familia. kuna mlinzi alafu nyumba zipo nje ya fensi ya tunapopaki magari.

Nikamfuata mlinzi tunafahamiana naye. Nikamwita pembeni, nikamwambia mkuu, pale kuna kuku naenda naye home ila anataka nimchinje kabla hatujafika home. Jamaa akashtuka, nikamwelekeza, nikammwambia naomba nikapaki kule kwa nyuma ambapo wengi hawapendi kupaki magari. Kabla hajajibu nikamkatia buku 5 za kupoza koo. Akacheka, akasema wee jamaa hata huelekei kwenye hizo issue, nikamwambia tulia basi. Akasema poa nenda kapaki. Kule nyuma kumepoa sana, nikatoa gari kwenda kupaki mle nyuma. Nilimchapia mtoto huko huko kwenye gari. Kumbe mtoto alikuwa amemisi sana shughuli. Nilimpelekea moto kama dakika 10, baadaye akasema nisiitoe,yeye akawa anaikalia style flani hivi alikojoa akapiga kelele nikawa namziba mdodo. Sasa ikawa yeye kamaliza mimi bado, nikaanza kuingiza analalamika namwumiza. Ikabidi nianze tena kumchezea akalowa tena nikaanza kupiga show nikawa namleta taratibu ila kwa uhakika. Akaja tena mara ya pili ile anakojoa na mm nakojoa tulifika wote kwa pamoja alitaka kuning'ata. Tukatoka hapo akatoa khanga akanifuta, na yeye akajifuta. Tulipofika home mm niliwahi bafuni mrs asije akashtukia harufu ya mwanamke mwingine mwilini. Yule mtoto mtamu sana, tukawa tunakulana sana ila alipomaliza chuo ndo ikawa atuonani tena nasikia kaolewa siku hizi
 
Duuh sio poa
 
Aiseee huu ulikuwa unatakiwa kuwa uzi unaojitegemea kabisa,

Hyo ya mwalimu wa field kama ni ndefu tamu kama hii itengenezee uzi wake
 
Qmmke JF Kuna wangese mna matusi.
I mean no malice.
Nimecheka sana mkuu don't take it offensive. No hard feelings..🤣🤣😆😆
Huo uzi wa kutuma nauli demu kafika yupo period watu wametema maneno machafu sana,jf ina vichaa,wengine eti wanamshauri ale jicho

Kuna mjinga mmoja yeye kashauri ampigishe blow job na zile shanga amvalishe shingoni
 
Mbona unaonekana umechanganyikiwa sana kwanza una umli gan ,? Na unadhan kueleza uzinz wako hapa Mbona kama umechanganyikiwa sana, na kwanza una umli gan mana unawaza uzinzi ukiona ni sifa tuu Sasa tukusaidieje labda wenzio wanaleta nyuzi nzur wew unaleta mapenz utakufanmaskin take care
 
Iko hivi, sehemu kubwa ya watu wana ma-bichwa makubwa lakini akili kiduchu

Ili kufanya mgawanyo na uwiano mzuri wa akili na kichwa, ni vyema kutingisha kichwa chako vizuri kabla ya kukitumia

Ni agizo, kama unabisha, andamana
 
Iko hivi, sehemu kubwa ya watu wana ma-bichwa makubwa lakini akili kiduchu

Ili kufanya mgawanyo na uwiano mzuri wa akili na kichwa, ni vyema kutingisha kichwa chako vizuri kabla ya kukitumia

Ni agizo, kama unabisha, andamana
Huna akili we dogo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…