KIMASIHARA NA MATUKIO HATARISHI
1. Binti nilisimama nae kwenye daladala kutoka buguruni kwenda gongolamboto, tukiwa tumesimama kwenye daladala nikamwambia tunaenda kwa urefu akatabasamu na kuniambia kwa nini, nikamwambia siunaona tulivolingana, akacheka nikamwambia naomba tushukie banana tuongee na kupata dinner akakubari, tumeshuka tukala na nikamwambia tuende lodge tukaenda nikamla, hakuwa na cm nilimwachia namba feki mpka leo simjui na sijawah muona tena
2. mama mweupe ananizid miaka mitatu morogoro msamvu nikamuita akasema unasemaje 'nikamwambia uko mzuri akatabasamu nikamwambia tupate msosi pamoja akakubari, baada ya hapo nikamwambia tuende lodge akakubari nikaenda mla
3. mke wa mtu nilimkopesha milion ya kulimia mpunga nilimla ndani kwake mara nne, mmewe alikuja stukia badae nikaachana nae
4. mwalimu wa chuo nilipanga nae maeneo ya gomz mmewe anafanya kaz mkoan, nilimuita chumban anisaidie kupanga vitu akaja nikamsifia anatako akatabasamu'nikamshika kiuono akafurahi nikamvutia kitandani akaliwa
5. mke wa mtu kahama huko nilipanga nae nyumba moja zile za kushare corido wakapigana uck ile kuchoropoka anakimbia akatoka nje mmewe kamfuta akajibanza , mmewe akaja kulala akafunga mlango nilikuw nimetoka nje wkat wanapigana nikamuona anakuja nje ya mlango wao nikamuita kwa ishara akasogea nikamvuta ndani nikafunga mlango akaliwa hadi asubuhi, mmewe kaenda kazini akafunga tena mlango nikamtoa akaenda kwa dada yake alikuja kurudu kesho yake kwa mmewe
niishie hapo kwa sasa nishatubu nakuacha wake za watu maana huyo wa kumkopesha milioni alikuwa ananionesha ishara za tigo nahisi mmewe anamlaga tg
 
Milion moja yako ulilipwa?????
 
Nilivyomula mhasibu wa parokia kimadihara.

Mwaka 2023 alidanja baba wa padre.

Waumini tukajipanga kwenda mazishi, nauli tukachanga ya kutosha kujaza mafuta Eicher mbili za jimbo zinazotumiwa na shule yao.

Safari inaanza saa9 jioni kuelekea Kijijini kwao father, Mimi na mhasibu tumekaa sit ya nyuma tunafunga hesabu.

Tunafika msibani saa2 usiku watu wanaiba na kucharaza vinanda..... Hata sijui ilikuwaje nilimuinamisha kwenye sit nikamwagia kimoja.


Tukarudia gem saa5 migombani.
 
Chaiii
 
usiache hii stor bro ni nzuri sanaa nimependa uandishi wako, tupe mwendelezo
 
mkuu umekula tunda kiandamizi sanaa[emoji23][emoji23]
 
hii chai ni ya saa ngap mkuu
 
mi tangu nizaliwe sijawai kupendwa na mwanamke!
maana napendwa baada ya kuhudumia na kutia mtaji kadhaa.
sasa siku mwanamke akinitamkia mwenyewe huyo naoa kabsa.
kunitamkia unanipenda baada ya mi kutiamo ushawishi wa pesa na huduma hata ukiniwekesha moyo wako baadae lazima ukae koridoni.
Wanawake punguzeni kuzungusha zungusha na ma vetting na ma probations alafu ukakubari maana unakuwa umehamisha zoezi la upendo wa asili kuwa vita ya nani zaidi!
kinachofuata ukifikia kukubari ukavua ndo kupoteza pambano kwenyewe!
unaanza kuhangaika penzi lidumu kumbe lilikufa ukiwa unalipima pima kama tbs,
Mara mia ukikataa na ikuwe mazima!
Kumbuka hata wanaum,e tunathamini wanawake wanaoonyesha tunastahili kuwa nao tangu mwanzo na si baada ya kula vipigo au kufanyishwa ma tests ya kila aina!
 
sasa hapo ni usalama wa taifa au MKE WA MTU,kazi kwako mzee kumbuka kuna mafuta ya parachute na mgando
 
Ni mama mtu mzima ana mtoto amemaliza form four last year, miaka 18. Nipo kwenye gari... Kaja kanisalimia ..nimeitikia fresh.. tumeenda, story SI habar. Tumefika, tukashuka wote naye anenda ninakoenda.. nikangoja akawasiliana na mdogo wake.. mie ndo nikapewa simu kusikiliza maelezo anakoenda,,, nikaita boda ikambeba.. tukapeana namba akaondoka..KUFIKA ananishukuru,... SIJAWAHI kula wa Rika lake,

Kimasihara nikmuuliza lini unarudi kwako, akanambia two days ahead. Mie sawa, mbona harak? Oooh, nimeacha familia, duh, sawa!
" Njoo nisalimie"!
Yeye: kwani hauna mke? ...yupo but hayupo maeneo haya...
Yeye, sawa tutawasiliana baadaye( jioni)
Jion: sorry my, nakunywa pombe, wewe unakunywa?
Mie: madaktari walinikataza( fix) uongo yaaan nikadanganya nisimuudh..
Yeye: sawa..
Saa moja jioni.. " my hujanitafuta" , hapo mie nipo nacheki Simba ikiwa chamazi, ni juz tu atiiiii!...
Mie: ngoja natoka siyo muda nikukute kwenye boda hapo ulikopandia juzi..
Yeye: sawa..
Mie nikawa nimetoka.ok njoo nimetoka njoo hapa..
Yeye: ngoja Nile kwanza
Mie: ahhh hapana njoo utarud haraka.
Yeye: nataka unitombe mpa asbh. Mie: mshangao.. Kwan kajua nataka kumtomba? Duh. Akaja. Nikampakia kwenye boda, hao tupo geto, karibu nenda kakojoe....
AKAENDA, akarudi, nikamwambia vua nguo panda kitandani, kavua, kitandan nikafungua radio..nikapanda, nikafunua shuka, nikatomasa, **** ya maji hiyoooo.mbooo ikazama Chali, kifudfudi, chuma mboga, doggie, ubavu, nikakojoa AKAENDA kuoga nijaoga na kumsindikiza.. IKAISHA HIYO **** YA KIUTU UZIMA, NI MLAINI, ANAJUA MITINDO, ANANYUMBULIKA,
TUPO NJIANI ANAONGEA NA WANAE KWENYE SIMU,...
IKAISHA HIYO, SIJAWAHI ILA NATAMAN TENA!!!!!!! KIMASIHARA YAAANI
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…