chai
 
Nilitomba demu ofisin kimasihara, ilikuwa 2019.. Dem amenikuta ofisin kutafuta mahali nikamwonesha Kwa kumsindikiza ..nimempeleka mpaka alikokuwa anapataka.. nikarud tukaongea kidogo.. akaacha vitu vyake ofisin.. akaja viridia siku nyingine. Amevirudia AKAENDA zake.. Kuna siku akja kunipa hai... Tukaongea AKAENDA zake... Akaja Rudi tena next day.. siku hiyo ANATAKA nimpakate.. bila hiyana nikaona mbona kama joto lake lipo juu... Nikampekeka chemba Fulani maana ofis ilikuwa Ina sehem nyingi.. nilaza kirago fulani hivi nikamla.. **** ndogo ya moto hatari nikapiga viwili nikampekeka washroom .. alinipenda Bure huyu demu nilikuwa na mambo yangu ANATAKA abebe mimba yangu . Wanawake wakiwa na nyege wanasumbua sana
 
Kupenda kubaya hata simshangai huyo mwana
 
Oyaa ulikuala na mtandao pendwa? 0712???
 
Chai
 
Mwendelezo mkuu
 
Uandishi mzuri, aya zimepangika. Siyo wale wengine wanaandika utafikiri kesho inaishia leo.
 
Nilichokipendea ni hii sheng ya kenya[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…