Watu mna moyo saana.wakuu kunyonya kwangu ass kulikuwa na faida maana nilikuja ruhusiwa kutumia dick badala ya finger, na pisi huwa inaenjoy balaa, huwa naruhusiwa mara moja moja lkn sio kila tukikutana, anaogopa kuharibika eti.
MAPENZI NI UCHAFU
MAPENZI NI UCHAFU MKUUWatu mna moyo saana.
We jamaa kwenu ni Tanga.NILIVYOMLA DEMU MUCH KNOW KIZEMBE SANA
Siku moja nipo zangu Road natoka mihangaikoni namuona dada mrembo nikamsalimia akakausha ...so ikapita kama week hivi nikakutana nae maeneo karibu na ninapoishi ,sasa nikamkaushia na sikushoboka kabisa .
Sasa yeye akanipa hi mi nikatingisha tu kichwa..sasa jioni yake naenda zoezi nikqkutana na mdada tumuite Paula .namjua nikampa hi nikqmtania pale akafurahi sasa nafika uwanjani naona simu inaita kucheki Paula nikapokea akasema unamjua Nai (code) nikamwambia hapana aka sema eti ameniuliza kumbe wewe unaongea na unachekaga?? Nikamwambia mpe namba yangu
Nimepigq zoezi nikarudi home nikapika ugali na samaki sasa nimekula ukabaki na kesho nina mishe mingi nikasema subili nitoke nje nikikuta madogo niwaite wale ugali sasa ghafra nikapata wazo nimpigie Paula anipe namba ya yule dada Nai....
Paula akasema namba yangu alimpa labda amkumbushe ili anipigie nikasema poa ...sasa after five minutes namba mpya inaingia ..nikapoke
MIMI.. nani wewe
YEYE..nai rafiki yake Paula
MIMI ...Upo wapi
YEYE... nipo sinza nimefqta chakula
MIMI ...chakula tena ??njoo ule basi hapa geto ugali samaki mi umenishinda ..chukka boda nitalipa....
YEYE poa
MIMI .....nikamielekeza akatimba
Waungwana mtoto ni mtamu balaa na hapa tunavyongea ameendq kwao kucheki mazingira ili aje mazima night yote hiiiiiii......Chakuchekesha anasema naonekana Mpole sana harafu naringa Sanaa...ninadhqrau na najisikia sana....
Sent from my SM-A145F using JamiiForums mobile app
Yani ulifira mkuu?wakuu kunyonya kwangu ass kulikuwa na faida maana nilikuja ruhusiwa kutumia dick badala ya finger, na pisi huwa inaenjoy balaa, huwa naruhusiwa mara moja moja lkn sio kila tukikutana, anaogopa kuharibika eti.
MAPENZI NI UCHAFU
Hongera kwa UFIRAJI.wakuu kunyonya kwangu ass kulikuwa na faida maana nilikuja ruhusiwa kutumia dick badala ya finger, na pisi huwa inaenjoy balaa, huwa naruhusiwa mara moja moja lkn sio kila tukikutana, anaogopa kuharibika eti.
MAPENZI NI UCHAFU
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji119]Qumamaqo
sasa kama tunaenjoy tufanyeje sasa, mkuu demu akikojoa kitu ikiwa kwa ass raha anayopata sio ya dunia hii mkuu.Hongera kwa UFIRAJI.
Siyo uchafu wa "nnya"MAPENZI NI UCHAFU MKUU
Ulicheck makoloboi?Wakuu nipeni maelekezo Mwanza leo niende wapi ninakoweza kupata kimasihara
tam sanasasa kama tunaenjoy tufanyeje sasa, mkuu demu akikojoa kitu ikiwa kwa ass raha anayopata sio ya dunia hii mkuu.
Mwanza pa hovyo mnoooUlicheck makoloboi?
Inategemea na ulienda Mwanza ya wapi. Mjini CBE,wapo. Ukienda Nyegezi,maeneo ya SAUT, wamejaa. Ulikosa?Mwanza pa hovyo mnooo
mmmhtam sana
Hajui chimbo za mwanza huyoInategemea na ulienda Mwanza ya wapi. Mjini CBE,wapo. Ukienda Nyegezi,maeneo ya SAUT, wamejaa. Ulikosa?
Mbona unagunammmh
Itakua wa Tanga huyo, iyo nikamielekeza ndio lugha zao hzoWe jamaa kwenu ni Tanga.
we ni me au ke? tuanzie hapo kwanza.Mbona unaguna
kabisa, kuna mmoja pisi ya maana, ana jamaa yake ana vihela, sasa nikamtokea akanikazia mbaya, anasema jamaa yake anamtosha, siku moja nikamtania, we jamaa yako hata hazami chumvini, akaniambia anazama ila sio sana, nikamwambia tupe ss ambazo tunazama mpaka unasquirt, akalegeza macho akaondoka bila kuaga, nikasema huyu karbia analiwa.[QUOTE="navy boi, post: 47938630, member: 214820"