Hahaha hili swali huwa najiuliza pia..wanapata radha gani?sehemu haitelezi..haivutii hata kuiangalia..haina maji ya asili..

Ipo siku watapachoka wataanza puani na masikioni
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Ni wauzaji au mademu wa aina gani?taarifa haijakamilika kwa wadau😀
 
Mkuu nipe siri?mnaenjoy sana eee?
Nataka nikatafute na mimi nijaribu aisee maana haya mambo ya kusimliwa hayafai..na kuconclude kitu ni kibaya kabla hujajaribu haifai[emoji3][emoji3]
Me nikupe namba Tu, utajifunza mbele kwa Mbele[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Ni kweli mkuu dhambi zibaki Siri najuta ku comment na hyo thread kuunganishwa kwenye huu Uzi mchafu, sijui nifanyeje nisipate updates au ni u block kabisa huu Uzi najutra
saaa s u block au
mkuu n ww unaupenda hu uzi tu ukubaliane MZINZI MMOJA WW!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…