Kaka ngojq niwasambazi3 upendo, kote nilikopita.... wahuni wakajilie kaka[emoji1787][emoji1787][emoji1787]..

Hapa nimesahau kuwapa demu wa Singida mmoja na Wa Dodoma Mmoja[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sikupingi baharia. Nafurahi pia nimepata mirejesho chanya toka kwa mabaharia wote nliowasambazia upendo. Wanaume tunaishi hivyo
 
Leo game inarudiwa vizuri sana. Nipo na mtoto tunaendeleza[emoji23]
 
Nipe hyo nipo hzo pande mkuu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…