Kamba
 
Hivi wadau, hamna Mwenye Connection ya Lishangazi hata Limoja Anipe na mimi Aiseee...

Mwenzenu sijawahi kula Mshangazi jamani.


Na nina hamu na mimi nipate experience kama yenu bhana.... naombeni tubadilishane Zambi...


Mimi nipo Dar es salaam
Angalia pm yako. Nakupa namba ya shangazi ambae ni CR7 (anapiga miguu yote), yupo tabata. Hana mbambamba
 
Kuna mademu Fulani huku kijijn nimewatomba wote 3 dada mtu,mdogo wake na mdogo wao wa mwisho kabisa kimasihara

Sasa hiv nimeshapata namba ya mama Yao baada ya game ya simba naenda kumbandua na yy

Aisee mpaka mm mwenywe nawashanagaa ila wacha boloo litembee tu (Kwa sauti ya Juma Mgunda)
 
Kuna mtoto siku ya pasaka nimemla kimasihara ila akaanza kuniomba omba hela nkampiga chini🤣 Sasa juzi kuna mwenzake ambaye wanafanya nae field nkamwelewa nkaomba no akanipa kumbe wanafahamiana( nahis pia wamepanga eneo moja)🤣🤣…Jana nampigia kaanza kuniuliza kuhusu mwenzake nkamwambia “here its me and you mwenzako anatoka wapi kwenye mazungumzo yetu”,,,akachill….Leo nna appointment nae kaniuliza tunakutana wapi nshampa location nikitoka kazini tu nampitia! Kakubali kirahis mpaka naona kama vile wanataka kunitega😂😂 Ila hivi vitoto vya field vizuri aisee😋🔥
NB: NATUMIA ILE ILE FORMULA NILIYOMLA RAFIKI AKE
NTAWAPA MREJESHO
 
Masihara haya ni hatari Sana, Kuna siku niko bank flani akaja Dada akanipiga bega kuwa niko nyuma yako hahaha ha mwili ukasisimka.
Basi bwana akaenda kuandika kweli akaja nyuma yangu chapu nikasema naomba Namba yako akadaka simu aka andika chapu.
Nika mtumie ujumbe nikiwa dirishani kuwa umenigusa umeamsha nyege hatari.
Jibu Sasa, hahaha pole.
Mimi nikajibu kuwa unanicheka badala ya kutatua tatizo? Wakati huo nilikuwa nishatoka lkn siko mbali Sana, nikajibiwa mda wa kazi huu. Nikacheka kwanza Mara akabeep nikapiga uko wapi niko sehemu flani bembeleza pale bembeleza wewe nusu saa mtu kavua chupi chapu.
Sifa zake ana tako kubwa zuri, **** yake ina uteleze wa kutosha tu na ana mwili mzuri.
Lkn kumbe ni mke wa mtu nyie Hawa wake zetu Mungu tu awatie nguvu ya kusema No.
Weekend njema Leo ni dhambi kubwa Sana ukifanya uzizi Kwa Imani ya kiislam.
 
Mtafute mume wake muombe msamaha kama wajua sheria za dini vizuri sasa[emoji28]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…