Mimi ile harufu ya papuchi inayonuka ndo Huwa naipenda maana inanukia kisimba simba,Yan ukitoka hapo unanuka kama Simba vile
 
haukupewa mtandao pendwa kweli, maana Tanga Mmmmmh..
 
daaaaah mparange tena kaka?? 🙁
🙁🙁🙁🙁
 
Kaja mdada kazini nikamuhudumia akaondoka lakini wakati anatoka akasahau simu yake hakufika mbali akarudi akakutana na mimi namfata kumpeleka akashukuru nikamwambia usijali ila ningependa tuendelee kuwasiliana akasema usijali nkampa simu akandika namba nikabeep akasepa. Zikapita siku 2 tu nikaona kapost status BORED nikaona hapa ndo penyewee nikamjibu pisi kali unakuwaje bored.?? Akasema sina company weeee nikamwambia vipi nije kukupa compan? akapiga kimyaaaa na msg kasoma hapo nikatuma emoji ya kusikitika hakujibu 😀 😀 😀 😀 Nyie haya mambo acha tu lakini nikajipa moyo nikazima data huyoo nikaenda kupiga moja baridi maana ilikuwa jmosi.. Tulichat saa tisa hivi kuja kuwasha data saa 11 kumbe alinijbu njoo unipitie tutoke bhasi ooho nkajua hapa naenda kutoboka nikazima data na mimi. Saa 12 nkashangaa mtu kapiga nikapokea analaumu kumbe wee muongo hivyoo nikajua huyu ashanasa nikamwambia vaa nakupitia hapo me naishi kimara yeye ubungo nilikuwa bado niko fit so nikadrive hadi kwake kufika nikamwambia tupumzike hata kidogo maana me nilishaanza kuwaka akakubali kufika ndani tu nkamwambia naomba maji ya kunywa hapo naongea sauti flani ka nishalewaa.. Akaleta nkawambia naomba uninywesheee[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] demu eti ach utoto bhana nkamwambia nipo serious au bhasi kunywa wew kwanza hapo kavaa kisketi kifupi kishapanda balaa me nikaweka mkono pajani hapo najidai nipo tungi nkamlalia kifuani demu akasema leo hapa kazi ninayooo akauliza funguo za gar ziko wapi wasije kukuibia maama sijui hata kama umefunga nikatoa nkampaa[emoji28][emoji28][emoji28] baada ya dak 3 kakarudi eti haya hapa sasa nina amani nikaanza kumwmabia maneno magumu sasa... beib hapa genyee zimenipanda namuonesha dyudyu ipp ndani ya nguo demu eti ila weweee huku anaishika shikaa kaitoaa kaanza kunyonyaaa weee hatarii yani muda wote hapo najidai nimelewaaa nyie acheni tu.. Demu kumbe ndani hata chupi hakuvaaa na ana shape flani hivi japo tako gumu ila kubwaa nikapandisha sketi nkakuta hajalowa sana ila ute upoo nkachomekaa asije kubadilisha mawazooooo piga pump balaaa hapo kainama kashika kimeza.. Tukaamia kitandani oyaa nilimlaza chalii suguaa kisimi haswaa demu anatetema tuu huku vimaji vinarukaaa kelele sasaa alafu anasema kiswahili beib ntoo...too..mba beib nimekupaa yotee babaaa...[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] Nikapiga zangu mbili za nguvu nikajikuta nimelala kwake hata kodi sijui analipa nani mamaee utamu hataaa akiweka doggy na lile kalioo japo halichezi sana ila maku imebanaa balaaa. Kiufupi akawa demu muelewa sana kuwa we are just friend with benefit maana alikuwa anampost jamaa ake na mimi naona ila nikimuita simu mojaa huyu hapaa[emoji1787][emoji1787][emoji1787] Kuna siku amaa alipiga simu nipo namuwekaa oyaaa sema jamaa anaishi mkoa hadi leo nipo nayo hii pisi uzuri haina vizinga.
 
K safi katika historia 😁
😁 😁 🤣🤣🤣🤣🤣... bro umetisha
 
Pole sana Mkuu ndo dunia hiyo hata mimi yalishanikuta hayo.
 
Daaah kwa mparange ulikuta kumekaza au kumelegea?
 
oa kabisa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…