Mpwayungu Village
JF-Expert Member
- Jul 21, 2021
- 14,591
- 31,133
Punguza wivuuu ,hata wenzako wasoamin haya mambo ni ya kawaida, walisema ivoivo kama wewe [emoji1787][emoji1787].
Zaman nilikua mpaka naambatanisha picha nikiwa nao Lodge .
NakubarNlivyomla Trafik mmoja Kanda ya Ziwa 2022
Baada ya kujinyima kwa muda mref nlivuta ka_Altezza kutoka Japan nkaend mjin Dar nkakafanyia unyamwez ikawa inatoa bonge sound kweny exhaust... Day moja natok zang wilay X naingia mwanza nlisimamiahwa na trafik mmoj, bas nkawek kushoto nkamskiliZa,
Yeye .... Habar Kijana?
Mm .... Poa mzma kamanda
Yy... Mzma,
Akaanza kuomba lesen, nikampa ,, akasema mbon unavunja sheria za barabara!??? nkamuuliza nmevunja wapi akanileza akanipa had picha, ikabid niwe mpole, bas akaanza kuandika fain, mm nkajifanya kama Dangote, ndo nazidisha sauti ya mziki tu,
AlivyomaliZa akanipa lesen yangu na mkeka wangu, kipind hicho nlikua nmeandaa nusu laki yan elf(50,000), nkachukua mkeka na leseni alf nkamwambia samahani naomb unielekeze kitu mara moja, akaja tena maana alikua amepga hatua kama mbili, nkampa ile hela alf nkampa karatas ambay nmeandka namba yangu ya cm, nkamwambia nichek ukiwa free ... Nkaweka D, hyooo nkasepa,
Nmekaa kma mwez iv bila kutafutwa nkawa nmesahau kabsa,, day moja nimetok job cm ikaita, kuchek no ngeni,, skuipokea, bas ikapga tena , skupokea,, ikatuma text pokea mimi ni afande wako ulinipa no sehem Xx... Chap nkampgia nkampanga aje town aksem jmoc atatokea
Kwel jmoc kaja amepga kipens flan iv na tshirt moj matata, hapo ndo nkaona shep la yule bidada, nkamuomba twend akapone kwang, akawa anaogpa kupgwa na mke wangu, nkamwambia sjaoa alf ww n kamanda usiogpe ktu,
Tukuingia kweny kigari haooo, kufka geto nkampa wine akawa anapga, mm nkaend kuoga, nlivyotok nkamjaza masifa, akajaa, nkaanza kumchezea, pga mate, shika matit nkifika kwenye **** akawa ananiambia niache et n mke wa mtu, nkaendelea na fujo, mwisho akakubali yaishe, nazama mgodini piga deki, nkafanya uchaf weewee, mpaka akalilia ubo__ nkampa kitu, alikua anaquma nzur bado tight kabsa, nlipga show, tukaenda kula msosi hoteln then tukarud, pga pumbu mpaka asubui, nkamuuliza day nkipita na speed ya 120 utaandika faini akawa anasema hawez niandkia tena, nkaona dawa imemuingia huyu,,, bas akawa kila ijumaa anakuja then j3 asubui nampeleka,, nlibahatika kupata nae mtoto mmoja,
tulikuka kuachana baada ya kumpiga dem wang ambae alikua anasoma chuo, aliiba namba yake kweny cm yang, akamtafta bila mm kujua, kumbe amepanga maaskari wenzake wakike, walimpga dem wang huku wanamrekodi clip, alf akaniletea mimi,,, alooooh nlimpiga hyu kamanda hatr, aliniblock tang hyo day mpaka leo,, na ajawai kuja kwang tena,,,
Kama unadem askali kua makini anaweza kuhatarisha maisha yako anytime,, NMECHOKA KUANDIKA .. NTASIMULIA VISA VNGINE PALE WATAKAPOEKA OPTION YA KUREKOD
Its Predux from rock cty[emoji1241]
Anha sasa hapo si ndo kama mnapambana??kuchana hicho kijinzi shilingi ngapi???
Sema big up kwakuwa mkeka ulitikiKama DR Carlos The Jackal anavyosemaga wanawake cheza nao na saikolojia yao [emoji1][emoji1][emoji1] kama hapo demu alikua anajua mimi nimetoka kugonga na bado akawa ananiomba msamaha
Unatoa siri ya kambiAngalia card ya clinic ukikuta PMTCT 2 halaf ni Prime ichakate haswa ili utengeneze njia. Hatutak mtoto apate shida kutoka[emoji28]
Wengine walipotoka wamepigwa bolo kweli kweli kwahiyo kwako wanakuja kupumzika tuKuna mtu alisema siyo kila siku tunaleta story zilizowezekana tu.. Siku nyingine tunaleta zilizoshindwa.
Hapa nilipo nipo kitandani na MwanaChuo. Amekataa kata kata kutoa tunda. Tunaonana kwa mara ya tatu leo.
Amesinzia, kuna muda nilipenyeza mkono hadi kwa mbunye, akawa ametulia sijui usingizini --- Nimeipekecha na vidole hadi imeloana, nikajiaminisha atakuwa anasikilizia utamu.. Nikaanza kumshusha pichu, akaruka kwa tahamaki "weee unataka kufanya nini"? Daaah --- Ikabidi niwe mpole. Nimepiga sound zote zimegoma. Hapa nilivyo vidole vina harufu ya unyevu wa mbunye.. Sema mbunye yake ina kaharufu fulani amazing.
Nimemuacha alale, ubolo unatema ute ute tu. Sijui nimuamshe nimsepeshe?
Ahaahahha haya mambo arifuu sio poaaa.Mimi iliwai kunitokea hii demu kaja geto kulala alafu hapo nimetumia karibia elfu 40 kumnunilia wine na kuku, kuanzia mida ya saa 2 usiku mpka saa 5 nabembeleza lakini wapi tena demu alivaa kijinsi [emoji1][emoji1] sipati hata nafasi ya kupitisha mkono. Nilichofanya nikachukua simu nikaanza kuchat na mwanangu nikaweka notifications ili demu asikie demu akawa anauliza unachat na nani sasahivi nikapiga kimya simjibu kitu , baada kama ya dakika 10 nikashuka kitandani nikavaa zangu track nikamwambia demu wewe lala mimi nakuja, anauliza unaenda wapi mimi jibu langu lilelile lala mimi nakuja, nikatoka pale nikaenda kwa mwanangu nikachukua flash naangalia zangu series baada ya kama saa 1 demu akaanza kunipigia simu pigs sana mimi sipokei akaanza kutuma text anaomba niludi geto hawezi kulala peke yake mwamba nikawa nasoma text nazipuuzia ilivyofika saa 9 nikaludi geto nimefika nimemkuta demu yupo macho hajalala na macho yeiva alikua analia, nimefika geto moja kwa moja nikaenda chooni kuoga kama nimetoka kupiga show vile [emoji1][emoji1][emoji1][emoji1] demu akaanza kuniomba msamaha kwa alichonifanyia baada ya hapo nilitomber yule demu mimi natomber kwa hasira yeye ananipa mauno ya kuombea msamaha, tangu siku yule demu nikituma message moja tuh huyu hapa amefika.
Yaaan wadada wa hivi ni wengiAhaahahha haya mambo arifuu sio poaaa.
Mie kuna bidada mmoja tulijuana kundi la WhatsApp hivi, niliungwa na mwana sikutaka kuleft mapema, grup lenyewe ni story za mahusiano sana sana etc.
Nikajuana na huyu dada na rafikiye, miaka 2 imepita juzi kati dogo kapata kazi hometown kwangu. Akanicheki niko wapi nikamjibu nipo home , akasema nipo namie nimekuja huku nafanya kazi sehem fulani. Badae nikamuomba tuonane ,akaja story sana sana maana nlikuwa sijawahi kutana nae physically.
Dada ni zile type zangu mtoto mlain, vidole virefu, ananukia muda wote i like that. Basi night yake anavoondoka ofisini kwake nikaomba nimsindkize, akapitia kununua mayai kadhaa tukaenda hadi kwake.
Tumefika na kufikia sebulen, nika keti kwenye meza huku nachaji Infinix yangu, story kadhaa, chini piaa alikuwa ametandika mkeka, hakuwa na sofa za kukaa maana ndio kwanza anasiku 4.
Kimasiharaaaa.
Akapigiwa simu ikiwa inachajiwa ,akapokea kuanza kuongea na staff mwenzie lkn ofisi tofauti, tukiwa wote tumekaa kwenye meza kila mtu akiboost simu yake [emoji1][emoji1] shetwan akasema acha uzembe jaribu bahati yako nikamuomba ainuke kama kuna kitu naangalia amekalia kwenye meza while she is still on phone call, alivosimama nikamvuta taratibu nikampakata. Nikaanza romance za hapa na pale mtoto hakuwa amevaa sidiria ,chuchu ndefu nyeusi nikaendelea pekecha akitaka kusimama namzuia ,akamaliza kuongea na simu pale mtoto kabadirika usoni,akaniuliza nn wewe nikaendelea huku namsifia sifia akataka kusimama nikamuacha asimame nikasimama nae nikamuweka kwenye mkeka nikamlaza nakuanza nyonya chuchu [emoji16][emoji16] mtoto anaangalia left na Right huku akisema niachee, huku anatoa passive resistance za nataka sitaki, nikaendelea.
Lahaulaa mtoto alikuwa kavaa shanga nasijai shuhudia haya mambo nikaanza cheza nazo nivoona mtoto kalegea nikataka kumvua surua akawa anagoma ,mara kadhaaa.
Nikambeba nikapeleka room kwake ,chukua body line anza mfanyia massage mtoto namsikizia anavohema tuu huku nacheza na shanga, kila nikitaka kumshusha surual anagoma.
Nikaghair nikahisi wenda anavuzi anaona soo, au nguo yake ya ndani haiko fresh afu pia nlikuwa na mipango yakando mitatu ya kumsaidia,nikaachana nae.
Nikaaga naondoka akasema nisubiri akabadir nguo akabaki na bukta ya simba/nyekundu ile kumuona vile na kimstari cha chupi nikambeba tena nikampeleka room bado akazingua.
Nikaaga zangu ,sikumcheki kuwa nimefika ,kesho akanitumia sms samahani kwa jana, nikamwambia samahani piaa. Nikamuungia vipi leo naweza kuja akaniambia kaingia period so hatuwez fanya.
Nimeondoka ule mji nikirudi kaahidi atanipatia yeye mwenyewe na ole wangu niwe goigoii[emoji28][emoji28]
[emoji23][emoji23][emoji23]Kwa uandishi huu hakosi UTI
Eeeh kaka daah itabidi nitimize majukumu nikiendaYaaan wadada wa hivi ni wengi
Sku hyo hakuwa period wala nn ila ndo hvyo hakujisikia kufanya jambo akapotezea..
Pamoja na kumtouch kote na kumchezea ila still aligomesha
Ila ushasepa anakutafuta na kukuomba samahani na kuahidi kukupa mwenyewe[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Mzembe weweKuna mtu alisema siyo kila siku tunaleta story zilizowezekana tu.. Siku nyingine tunaleta zilizoshindwa.
Hapa nilipo nipo kitandani na MwanaChuo. Amekataa kata kata kutoa tunda. Tunaonana kwa mara ya tatu leo.
Amesinzia, kuna muda nilipenyeza mkono hadi kwa mbunye, akawa ametulia sijui usingizini --- Nimeipekecha na vidole hadi imeloana, nikajiaminisha atakuwa anasikilizia utamu.. Nikaanza kumshusha pichu, akaruka kwa tahamaki "weee unataka kufanya nini"? Daaah --- Ikabidi niwe mpole. Nimepiga sound zote zimegoma. Hapa nilivyo vidole vina harufu ya unyevu wa mbunye.. Sema mbunye yake ina kaharufu fulani amazing.
Nimemuacha alale, ubolo unatema ute ute tu. Sijui nimuamshe nimsepeshe?
Nlivyomla Trafik mmoja Kanda ya Ziwa 2022
Baada ya kujinyima kwa muda mref nlivuta ka_Altezza kutoka Japan nkaend mjin Dar nkakafanyia unyamwez ikawa inatoa bonge sound kweny exhaust... Day moja natok zang wilay X naingia mwanza nlisimamiahwa na trafik mmoj, bas nkawek kushoto nkamskiliZa,
Yeye .... Habar Kijana?
Mm .... Poa mzma kamanda
Yy... Mzma,
Akaanza kuomba lesen, nikampa ,, akasema mbon unavunja sheria za barabara!??? nkamuuliza nmevunja wapi akanileza akanipa had picha, ikabid niwe mpole, bas akaanza kuandika fain, mm nkajifanya kama Dangote, ndo nazidisha sauti ya mziki tu,
AlivyomaliZa akanipa lesen yangu na mkeka wangu, kipind hicho nlikua nmeandaa nusu laki yan elf(50,000), nkachukua mkeka na leseni alf nkamwambia samahani naomb unielekeze kitu mara moja, akaja tena maana alikua amepga hatua kama mbili, nkampa ile hela alf nkampa karatas ambay nmeandka namba yangu ya cm, nkamwambia nichek ukiwa free ... Nkaweka D, hyooo nkasepa,
Nmekaa kma mwez iv bila kutafutwa nkawa nmesahau kabsa,, day moja nimetok job cm ikaita, kuchek no ngeni,, skuipokea, bas ikapga tena , skupokea,, ikatuma text pokea mimi ni afande wako ulinipa no sehem Xx... Chap nkampgia nkampanga aje town aksem jmoc atatokea
Kwel jmoc kaja amepga kipens flan iv na tshirt moj matata, hapo ndo nkaona shep la yule bidada, nkamuomba twend akapone kwang, akawa anaogpa kupgwa na mke wangu, nkamwambia sjaoa alf ww n kamanda usiogpe ktu,
Tukuingia kweny kigari haooo, kufka geto nkampa wine akawa anapga, mm nkaend kuoga, nlivyotok nkamjaza masifa, akajaa, nkaanza kumchezea, pga mate, shika matit nkifika kwenye **** akawa ananiambia niache et n mke wa mtu, nkaendelea na fujo, mwisho akakubali yaishe, nazama mgodini piga deki, nkafanya uchaf weewee, mpaka akalilia ubo__ nkampa kitu, alikua anaquma nzur bado tight kabsa, nlipga show, tukaenda kula msosi hoteln then tukarud, pga pumbu mpaka asubui, nkamuuliza day nkipita na speed ya 120 utaandika faini akawa anasema hawez niandkia tena, nkaona dawa imemuingia huyu,,, bas akawa kila ijumaa anakuja then j3 asubui nampeleka,, nlibahatika kupata nae mtoto mmoja,
tulikuka kuachana baada ya kumpiga dem wang ambae alikua anasoma chuo, aliiba namba yake kweny cm yang, akamtafta bila mm kujua, kumbe amepanga maaskari wenzake wakike, walimpga dem wang huku wanamrekodi clip, alf akaniletea mimi,,, alooooh nlimpiga hyu kamanda hatr, aliniblock tang hyo day mpaka leo,, na ajawai kuja kwang tena,,,
Kama unadem askali kua makini anaweza kuhatarisha maisha yako anytime,, NMECHOKA KUANDIKA .. NTASIMULIA VISA VNGINE PALE WATAKAPOEKA OPTION YA KUREKOD
Its Predux from rock cty[emoji1241]
Hapana,, bado haujafungua code😂😂Kozi ya miaka mi5, kozi ngumu, ghorofa moja, floor tofauti, ukamfuata juu. Code ishafunguka hii[emoji23].
Mlipafanya pale juu machinjioni vijana eeh?[emoji1373]
Alikuwa anaona wivu ty huyo hamna kingineKama DR Carlos The Jackal anavyosemaga wanawake cheza nao na saikolojia yao [emoji1][emoji1][emoji1] kama hapo demu alikua anajua mimi nimetoka kugonga na bado akawa ananiomba msamaha
[emoji1787][emoji1787]Tisha sanaMimi iliwai kunitokea hii demu kaja geto kulala alafu hapo nimetumia karibia elfu 40 kumnunilia wine na kuku, kuanzia mida ya saa 2 usiku mpka saa 5 nabembeleza lakini wapi tena demu alivaa kijinsi [emoji1][emoji1] sipati hata nafasi ya kupitisha mkono. Nilichofanya nikachukua simu nikaanza kuchat na mwanangu nikaweka notifications ili demu asikie demu akawa anauliza unachat na nani sasahivi nikapiga kimya simjibu kitu , baada kama ya dakika 10 nikashuka kitandani nikavaa zangu track nikamwambia demu wewe lala mimi nakuja, anauliza unaenda wapi mimi jibu langu lilelile lala mimi nakuja, nikatoka pale nikaenda kwa mwanangu nikachukua flash naangalia zangu series baada ya kama saa 1 demu akaanza kunipigia simu pigs sana mimi sipokei akaanza kutuma text anaomba niludi geto hawezi kulala peke yake mwamba nikawa nasoma text nazipuuzia ilivyofika saa 9 nikaludi geto nimefika nimemkuta demu yupo macho hajalala na macho yeiva alikua analia, nimefika geto moja kwa moja nikaenda chooni kuoga kama nimetoka kupiga show vile [emoji1][emoji1][emoji1][emoji1] demu akaanza kuniomba msamaha kwa alichonifanyia baada ya hapo nilitomber yule demu mimi natomber kwa hasira yeye ananipa mauno ya kuombea msamaha, tangu siku yule demu nikituma message moja tuh huyu hapa amefika.
Hahahaaà hayasemeki hayoMzembe wewe
Sijui nimuamshe nimsepeshe "nimecheka kama mazuri "Kuna mtu alisema siyo kila siku tunaleta story zilizowezekana tu.. Siku nyingine tunaleta zilizoshindwa.
Hapa nilipo nipo kitandani na MwanaChuo. Amekataa kata kata kutoa tunda. Tunaonana kwa mara ya tatu leo.
Amesinzia, kuna muda nilipenyeza mkono hadi kwa mbunye, akawa ametulia sijui usingizini --- Nimeipekecha na vidole hadi imeloana, nikajiaminisha atakuwa anasikilizia utamu.. Nikaanza kumshusha pichu, akaruka kwa tahamaki "weee unataka kufanya nini"? Daaah --- Ikabidi niwe mpole. Nimepiga sound zote zimegoma. Hapa nilivyo vidole vina harufu ya unyevu wa mbunye.. Sema mbunye yake ina kaharufu fulani amazing.
Nimemuacha alale, ubolo unatema ute ute tu. Sijui nimuamshe nimsepeshe?
Sa hizi tu mama kijacho kaleta hizo mambo za sitak nataka nilichokifanya nimeshusha pichu pemben nikaingiza dushe tako chache sana wazungu haoo [emoji1787][emoji1787]Yaaan wadada wa hivi ni wengi
Sku hyo hakuwa period wala nn ila ndo hvyo hakujisikia kufanya jambo akapotezea..
Pamoja na kumtouch kote na kumchezea ila still aligomesha
Ila ushasepa anakutafuta na kukuomba samahani na kuahidi kukupa mwenyewe[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Bila shaka hii ni new hostel[emoji23][emoji23] suaKozi ya miaka mi5, kozi ngumu, ghorofa moja, floor tofauti, ukamfuata juu. Code ishafunguka hii[emoji23].
Mlipafanya pale juu machinjioni vijana eeh?[emoji1373]
Ahahaha hattare sana,,Sanaa mkuu yan tena hal ile ya hewa ukipiga gambe ukila mbususu unaweza hisi km hyo mbususu imetoka kuzaliwa instanlty ofsa[emoji41]