Sasa wema uliomtendea,,huyo dem n kamalaya tuu hakina mbele wala nyuma............ New season.........
Ilikua mwaka jana mwez wa 12 nlitok mwanz nkaenda mkoa X kwa sister, kwa ajili ya krismas na mwaka mpya, nlivyofika nlipokelewa vzur na bahat nzur sister alikua amejenga geto lake alf yy ni zile type za madada wa town yan hana noma,
Nlivyokua kwa sister mda wote nlikua nashinda ndan, yan nachek movie tu maan yy anaend job na kurud jion.
Day moja nkajiongeza nkaona ntoke nje ya geti nipge misele kidgo, nje ya get kwa mbele kuna maduk mawili, bas mhuni nkafungua get nkatoka, nkaona kun pisi moja kaliii lakin imekaa kinyonge sana but ilikua inanichek nnavyofunga geti, nlivyomaliza kufunga nkaenda pale alipokua amekaa nikamsalimia
MIMI.... Mambo madam?
YEY .... Poa za ww?
Mm.... Saf mbon umekaa kinyonge?
Yeye... Nimekuja kukopa soda apa ila
sjapewa ninunulie basi...
Mimi..... Chukua funguo ingia ndani kuna soda kweny fridge alf ufunge mlango mimi utanikuta apa,
Akajichanganya kuchukua fungua kwamba anafata soda ndani,, alivyofungua geti tu nikakaa kama dakika moja namim nkaenda ndani, nkamkuta ndo anafungua kitasa but alikua ajui funguo ni ipi coz zilikua nyingi,
Nkafungua mlango tukaingia ndani, kufika nkatoa juice ya mango ile kubwa alf nkafata glass mbili nkaweka mezani, akakaa anaanza kujiongele upumbavu ,, "dada ako amejipanga"
"Kwahy upo pekeako saiv"
Nkawa najibu lakin nawaza inatakiwa alipie hyo juice kwa kunipa mzgo niteteme kidgo kama mayele
Bas nkajiongeza, nkampgia sister nkamwambia nimepata MATEKA MMOJA hvyo naomba amtume boda atuletee chips mbili,, hapo naongea kikurya ili dem asielewe nini kinaendelea, sister akachek then akasema ok.
Dem alivyomalza kupga glass yakwanza akasem anahic uchov anatak akalale, nkamwambia chumba kile pale, ingia kaoge upumzke, akajfany kam ataki, gafla toyo ikapga honi getin, chap nkachukua ela nkaenda malza mchezo kwa boda,,
Nlivyorud ndan nkakuta mtu ayupo sitting room, nakuja atakua chumban kwang maan milango mingne imefungwa, kwel nkamkuta anaend kuoga, nkarud sitting, alivyomalza akaja tukala chips hapo ata jina lake sijiu, na alikuja kavaa kanga ya sister, akasem anaend kupumzka kwake, nkajifanya nimekubali, xi akaenda kuvaa nguo zake kule chumbani, namim nkamfata,
Nlivyofka nkakuta anajiangalia kweny kioo alf kanga ametupa chini, bas nkamfata kwa nyuma nkaanza mkumbatia, nyonya shingo akawa anakataa iv, nkaingiza kidole kweny ****, nkaona analegea
Nkabeba tupa bed, nkazama chumvini, mtoto nae akaanZa kunyonya kibamia changu, aloooooh, nlimtomba tomba tomba tomba,
Tulivyomalza ndo nkaanza kuuliza anakaa wap as if mm n mwenyej, kumbe yule dem alikua n mke jamaa mmoja ambae ni bodaboda, sa walizinguana usiku kwahyo alikua amefukuzwa na jamaa ake, na alikua hana sehem ya kwend pia nauli ya kwend kwao hana,, akadai amekubali kuliwa na mim kama kuipa fadhili kwa mema nliomtendea,, nkampa buk 30 afanye nauli japo kwend kwao ni buk 3, nkikumbuk nacheka sanaaa......
MARRY mkaZi wa isaka kahama bado nakukumbuka sana
Hizi mambo hua natamani sana,ila bahati mbaya nikiwa mwenyewe sikamatwi na pisi kali[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Nkiwa nasubiri mechi ya Raja vs Chama
Ntaleta kisa cha kumla Trafik mmoj, baada ya kunikamata nkiwa 120/kmh
Kaza unamla huyo labda ushindwe ww tu,Kuna mtu alisema siyo kila siku tunaleta story zilizowezekana tu.. Siku nyingine tunaleta zilizoshindwa.
Hapa nilipo nipo kitandani na MwanaChuo. Amekataa kata kata kutoa tunda. Tunaonana kwa mara ya tatu leo.
Amesinzia, kuna muda nilipenyeza mkono hadi kwa mbunye, akawa ametulia sijui usingizini --- Nimeipekecha na vidole hadi imeloana, nikajiaminisha atakuwa anasikilizia utamu.. Nikaanza kumshusha pichu, akaruka kwa tahamaki "weee unataka kufanya nini"? Daaah --- Ikabidi niwe mpole. Nimepiga sound zote zimegoma. Hapa nilivyo vidole vina harufu ya unyevu wa mbunye.. Sema mbunye yake ina kaharufu fulani amazing.
Nimemuacha alale, ubolo unatema ute ute tu. Sijui nimuamshe nimsepeshe?
Hahaaa kama ndo hivyo hapo sawaTulikubaliana wanaoingia jf ni wengi. So ni code ndogo ndogo ila tunabaki kwenye dhima ya uzi. Kyuma iliwe
Fanya ivi. Fanya kama umemind muage halaf uondoke. Halaf mpotezee kwa siku 2 au 3. Usmtafute. Muache akuanze yeye. Yaan mpotezee kama vile umepata jimbo jipya (which you should! Man waits for no pussy) halaf uone reaction yake. Akikutafta. Unamkula. Akikuchunia usipoteze mda maana utazd jishusha points na utaingia friendzoneKuna mtu alisema siyo kila siku tunaleta story zilizowezekana tu.. Siku nyingine tunaleta zilizoshindwa.
Hapa nilipo nipo kitandani na MwanaChuo. Amekataa kata kata kutoa tunda. Tunaonana kwa mara ya tatu leo.
Amesinzia, kuna muda nilipenyeza mkono hadi kwa mbunye, akawa ametulia sijui usingizini --- Nimeipekecha na vidole hadi imeloana, nikajiaminisha atakuwa anasikilizia utamu.. Nikaanza kumshusha pichu, akaruka kwa tahamaki "weee unataka kufanya nini"? Daaah --- Ikabidi niwe mpole. Nimepiga sound zote zimegoma. Hapa nilivyo vidole vina harufu ya unyevu wa mbunye.. Sema mbunye yake ina kaharufu fulani amazing.
Nimemuacha alale, ubolo unatema ute ute tu. Sijui nimuamshe nimsepeshe?
Angalia card ya clinic ukikuta PMTCT 2 halaf ni Prime ichakate haswa ili utengeneze njia. Hatutak mtoto apate shida kutoka[emoji28]Kuna inataka kunipa tunda ila ana ujauzito wa miezi minne...Vipi wakuu niichakate au kuna madhara
Hakuna madhara alafu miezi 4 mbona mimba bado ndogo sanaKuna inataka kunipa tunda ila ana ujauzito wa miezi minne...Vipi wakuu niichakate au kuna madhara
Kwa hiyo ni ruksa niendelee kuichakata hata ikifika miezi tisa maana ni mpangaji mwenzangu huyu [emoji1787]Hakuna madhara alafu miezi 4 mbona mimba bado ndogo sana
PMTCT ina maanisha nini mkuu isije kuwa ndo ntaunganishwa kwa grid ya TaifaAngalia card ya clinic ukikuta PMTCT 2 halaf ni Prime ichakate haswa ili utengeneze njia. Hatutak mtoto apate shida kutoka[emoji28]
Mimi iliwai kunitokea hii demu kaja geto kulala alafu hapo nimetumia karibia elfu 40 kumnunilia wine na kuku, kuanzia mida ya saa 2 usiku mpka saa 5 nabembeleza lakini wapi tena demu alivaa kijinsi [emoji1][emoji1] sipati hata nafasi ya kupitisha mkono. Nilichofanya nikachukua simu nikaanza kuchat na mwanangu nikaweka notifications ili demu asikie demu akawa anauliza unachat na nani sasahivi nikapiga kimya simjibu kitu , baada kama ya dakika 10 nikashuka kitandani nikavaa zangu track nikamwambia demu wewe lala mimi nakuja, anauliza unaenda wapi mimi jibu langu lilelile lala mimi nakuja, nikatoka pale nikaenda kwa mwanangu nikachukua flash naangalia zangu series baada ya kama saa 1 demu akaanza kunipigia simu pigs sana mimi sipokei akaanza kutuma text anaomba niludi geto hawezi kulala peke yake mwamba nikawa nasoma text nazipuuzia ilivyofika saa 9 nikaludi geto nimefika nimemkuta demu yupo macho hajalala na macho yeiva alikua analia, nimefika geto moja kwa moja nikaenda chooni kuoga kama nimetoka kupiga show vile [emoji1][emoji1][emoji1][emoji1] demu akaanza kuniomba msamaha kwa alichonifanyia baada ya hapo nilitomber yule demu mimi natomber kwa hasira yeye ananipa mauno ya kuombea msamaha, tangu siku yule demu nikituma message moja tuh huyu hapa amefika.Kuna mtu alisema siyo kila siku tunaleta story zilizowezekana tu.. Siku nyingine tunaleta zilizoshindwa.
Hapa nilipo nipo kitandani na MwanaChuo. Amekataa kata kata kutoa tunda. Tunaonana kwa mara ya tatu leo.
Amesinzia, kuna muda nilipenyeza mkono hadi kwa mbunye, akawa ametulia sijui usingizini --- Nimeipekecha na vidole hadi imeloana, nikajiaminisha atakuwa anasikilizia utamu.. Nikaanza kumshusha pichu, akaruka kwa tahamaki "weee unataka kufanya nini"? Daaah --- Ikabidi niwe mpole. Nimepiga sound zote zimegoma. Hapa nilivyo vidole vina harufu ya unyevu wa mbunye.. Sema mbunye yake ina kaharufu fulani amazing.
Nimemuacha alale, ubolo unatema ute ute tu. Sijui nimuamshe nimsepeshe?
Ndio mkuu demu mwenye mimba inashauriwa awe anafanya mapenzi ili kuiweka njia vizuriKwa hiyo ni ruksa niendelee kuichakata hata ikifika miezi tisa maana ni mpangaji mwenzangu huyu [emoji1787]
Kakudharau sana huyo dada. Mpaka unakusa mbunye bado anakutolea mbavuni. AibuuKuna mtu alisema siyo kila siku tunaleta story zilizowezekana tu.. Siku nyingine tunaleta zilizoshindwa.
Hapa nilipo nipo kitandani na MwanaChuo. Amekataa kata kata kutoa tunda. Tunaonana kwa mara ya tatu leo.
Amesinzia, kuna muda nilipenyeza mkono hadi kwa mbunye, akawa ametulia sijui usingizini --- Nimeipekecha na vidole hadi imeloana, nikajiaminisha atakuwa anasikilizia utamu.. Nikaanza kumshusha pichu, akaruka kwa tahamaki "weee unataka kufanya nini"? Daaah --- Ikabidi niwe mpole. Nimepiga sound zote zimegoma. Hapa nilivyo vidole vina harufu ya unyevu wa mbunye.. Sema mbunye yake ina kaharufu fulani amazing.
Nimemuacha alale, ubolo unatema ute ute tu. Sijui nimuamshe nimsepeshe?
[emoji28][emoji28][emoji28] ukafikia kuoga kabisa ili ajue umetoka kuchakata mbususuMimi iliwai kunitokea hii demu kaja geto kulala alafu hapo nimetumia karibia elfu 40 kumnunilia wine na kuku, kuanzia mida ya saa 2 usiku mpka saa 5 nabembeleza lakini wapi tena demu alivaa kijinsi [emoji1][emoji1] sipati hata nafasi ya kupitisha mkono. Nilichofanya nikachukua simu nikaanza kuchat na mwanangu nikaweka notifications ili demu asikie demu akawa anauliza unachat na nani sasahivi nikapiga kimya simjibu kitu , baada kama ya dakika 10 nikashuka kitandani nikavaa zangu track nikamwambia demu wewe lala mimi nakuja, anauliza unaenda wapi mimi jibu langu lilelile lala mimi nakuja, nikatoka pale nikaenda kwa mwanangu nikachukua flash naangalia zangu series baada ya kama saa 1 demu akaanza kunipigia simu pigs sana mimi sipokei akaanza kutuma text anaomba niludi geto hawezi kulala peke yake mwamba nikawa nasoma text nazipuuzia ilivyofika saa 9 nikaludi geto nimefika nimemkuta demu yupo macho hajalala na macho yeiva alikua analia, nimefika geto moja kwa moja nikaenda chooni kuoga kama nimetoka kupiga show vile [emoji1][emoji1][emoji1][emoji1] demu akaanza kuniomba msamaha kwa alichonifanyia baada ya hapo nilitomber yule demu mimi natomber kwa hasira yeye ananipa mauno ya kuombea msamaha, tangu siku yule demu nikituma message moja tuh huyu hapa amefika.
Wapo mademu wanaokaza hadi mwishoKakudharau sana huyo dada. Mpaka unakusa mbunye bado anakutolea mbavuni. Aibuu
πππππππππMimi iliwai kunitokea hii demu kaja geto kulala alafu hapo nimetumia karibia elfu 40 kumnunilia wine na kuku, kuanzia mida ya saa 2 usiku mpka saa 5 nabembeleza lakini wapi tena demu alivaa kijinsi [emoji1][emoji1] sipati hata nafasi ya kupitisha mkono. Nilichofanya nikachukua simu nikaanza kuchat na mwanangu nikaweka notifications ili demu asikie demu akawa anauliza unachat na nani sasahivi nikapiga kimya simjibu kitu , baada kama ya dakika 10 nikashuka kitandani nikavaa zangu track nikamwambia demu wewe lala mimi nakuja, anauliza unaenda wapi mimi jibu langu lilelile lala mimi nakuja, nikatoka pale nikaenda kwa mwanangu nikachukua flash naangalia zangu series baada ya kama saa 1 demu akaanza kunipigia simu pigs sana mimi sipokei akaanza kutuma text anaomba niludi geto hawezi kulala peke yake mwamba nikawa nasoma text nazipuuzia ilivyofika saa 9 nikaludi geto nimefika nimemkuta demu yupo macho hajalala na macho yeiva alikua analia, nimefika geto moja kwa moja nikaenda chooni kuoga kama nimetoka kupiga show vile [emoji1][emoji1][emoji1][emoji1] demu akaanza kuniomba msamaha kwa alichonifanyia baada ya hapo nilitomber yule demu mimi natomber kwa hasira yeye ananipa mauno ya kuombea msamaha, tangu siku yule demu nikituma message moja tuh huyu hapa amefika.
Kama DR Carlos The Jackal anavyosemaga wanawake cheza nao na saikolojia yao [emoji1][emoji1][emoji1] kama hapo demu alikua anajua mimi nimetoka kugonga na bado akawa ananiomba msamaha[emoji28][emoji28][emoji28] ukafikia kuoga kabisa ili ajue umetoka kuchakata mbususu
Nilivyomla Bidada Mmoja Boss hivi !!
Basi bana ilikua siku ya Jumanne jioni hivi wife aliniagiza nimpelekee kitu fulan, Sasa nikapita kwenye Duka fulan nikakutana na huyu Bidada naye anaingia afanye manunuzi.
Ni Bidada mweupe, Mfupi wastan, ana mkunduuu huooooo sio poa, Mapaja Si mapajana usoni kajiremba kweli .
Sasa nikamsalimia huku nikichomekea, "Njoo unisaidie kuhemea nikimaliza nakusindikiza Mimi yaan kama Baba na Mama vilee kitotototo"
Akacheka Kisha akaniambia, unavituko wewe !!!.
Kweli akajaaa nikazunguka kununua vya Wife na Mtoto,, akawa naye anajisemesha, Kumbe unamke eeh..eehh mkeo anafaidi, wanaume wachache wanafanya ivii na mablaa blaaa mengi.
Nikamaliza yangu ikafata zamu yakeee, Sasa ni Ile nakua kama Mumewe, so Kuna mambo akawa anataka, namwambia achaa, chukua hiii, nikaona ananisikilizaaaa.
Baadae bana kweli ,nikamwomba namba, nikambeep, nikamwambia Sevu "G Comedian" akapanda X-Trail yake huyoo akasepa
Siku ilofata ni Jumatano, siku ya Wanawake Duniani, Nikamtumia Ujumbe mapemaaa Asubuh wakumsifia huku namtakia Heri ya siku yako
Bidada akaonekana kushangaaaa ule Ujumbe, na akarespond Kwa "hahahahha[emoji8][emoji39][emoji3059]
Nikachomekea Nina zawadi yakoo nzuriii itakayokuthibitishia jinsi gan wee ni mwanamke mzuriii .
Akasema ipi hiyo? Nikawmabia Mboooo
Et ananijibu weee mtoto Hauna adabu ,unataka kutomba dada yako?.
Nikakomaa naye pale.... ( Ipo hivi kisaikolojiaaa mwanamke akifikia hatua yakuongea Maneno ya Ngono bila aibu, huyoooo unamlaa, huyo analika).
Mwisho wa siku akasema nimchek kesho yakeee yaan Alamis.
Kweli Jana mida ya saa 3 nikamtext.
View attachment 2545151
Nikaendelea
View attachment 2545153
Baade akanistuaa mida kama ya saa Nne namm nikamwambia achukue Boda bodaaa
View attachment 2545155
Kweli Bidada huyu hapaaaaaa..
Oyaaaa , Baada ya Stori Sanaa tulizopiga ili kuzoeana .
Nikamfanyia Massage ya nguvu kuanzia unyayoni mpaka shingoni.
Nilikuja kuanza michezo, Bidada kumayake imeloanaaaa tepetepeeee yaaan mpaka mchuzi wakuma umeanza kuchuruzika mpaka uloanisha mapaja .
Nikampa michezoooo yote (hapa michezo nadhani mnanijuaaa kupitia Uzi wangu wa jinsi ya kumfikisha mwanamke kileleni) .
Aiseee nilimtombaaa kwelikweli, unajua Hata like bao lakwanza nimepiga dakika 43 non stop,. Kuja la pili nmeanza saa Nane na dakika 14 mpaka saa Tisa na dakika 37 , Kuna wakati nilikua nilikua namchapa chapa Kisimi Kwa mboooo na kupikicha pikicha kisimiii Kwa mbooo basi anarushaaaaa majiii majiiiii haswaaaa mpaka analiaa Oooh G sikuachiii Mimi....sijawahiiii Mimi...aaahh jamaaan G...sikilizaaaa G...usije niachaaaaa ohoooooo G ..jamaaan weweeeeee Mwanaumeee yaaan weeeee utaniuaaaaaa
Aiseeee yaan ilikua patashika.
Bao la tatu nikapiga kuanzia saa 11 na dakika 4 mpaka 11 na dakika 42 ( hili ilibidi nijiruhusu kukojoaa ili ajiandaee maana Mumewe keshaanza kumsumbua ,uko wapi!!.
Kuna wakat alikua anapigiwa simu na Ndugu zake, huku nmemuinamisha Doggie namtombaa namlazimisha apokee simu wakati huo naendelea kisukuma nyamaa... bidada anapokea huku unasikiaaa Aaaaalooooo ,unasajeee ( ashiiiiii) ngojaaaa nitakutafutiaa ashiiiii hiiiiiiiiii ( Yaan ilimradi nimoe tafuran.
Mida ya saa 12 kamili tukasepaaa ,akarudi kwenye biashara yake ,Mimi nikasema zangu piaaaa.
Hapa ni baada ya kitombooo
View attachment 2545167 na
View attachment 2545168
Na
View attachment 2545171
Na
View attachment 2545172
sasa Jumapili yupo huyu, naye keshaingiaaa nimtombeee
[emoji116]
View attachment 2545179
kuchana hicho kijinzi shilingi ngapi???Wapo mademu wanaokaza hadi mwisho
Yaan unafikia hadi stage ya kumtimua na anatimuka kweli[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Na after all ukishaanza mlazimisha hadi nusu saa na au kufikia lisaa lzima kabisa hapo ni lazima mzuka ukate
Yaan hamu itakata automatically maana mzuka ule wa mbususu unakata